A level

Sao lại cần phải đủ 18t hả e :-j

Ở UK thì a chẳng biết nó thế nào chứ ở VN a vừa đi làm cái acc ở Techcombank đấy thôi :D

Hờ hờ vụ acc thì anh k rõ ở các trường khác, ở CTC nó có cái agreement với HSBC và Barclays, chỉ cần có thư chứng nhận của trường đem đến 1 trong 2 cái ngân hàng đấy thì nó sẽ open account cho rất dễ dàng :D các trường khác chắc cũng thế, vì bọn bạn anh đều mở acc ngon lành cả mà :D dưới 18 cũng chả có vấn đề gì cả đâu :D à mà anh recommend là open acc của Barclays, vì nó cho Visa card còn HSBC chỉ có Solo thoai ( nếu là dưới 18 ) mà Visa thì hiển nhiên ăn đứt Solo rồi :))

Eo mà các em thông tin nhanh nhạy nhờ :"> chả bù với anh lúc mới sang contract điện thoại là cái gì mù tịt k biết :">

Mà dạo này nhiều Amser đi UK rứa :x :x yêu thế :x :x

Nick Y!M của anh là kiendvd, add anh đê có gì sang UK tụ tập hội Amser đàn đúm :x :x vui rứa :x :x năm của anh với 0508 UK thật là bị rẻ rúng :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải nhanh chứ ạ vì kí contract xong 28 ngày sau được tặng Wii hoặc PS3 :") em còn phải tìm hiểu mấy số gọi rẻ quốc tế rồi :")

uh thế thì ukie mình đi làm account với Tashi nhé :x

uầy, Zan tìm hiểu nhanh rứa. có j` bảo mình với nhé. chắc bố mẹ lại gọi suốt ngày mất thôi. hiện h mẹ mình đang buôn chiện vs cô bạn bên Anh, chả biết để làm j` rứa.
hôm trước mẹ e đi chuyển tiền học qua HSBC thì người ta làm cho cái Smart Acc chuyên dùng cho sinh viên đi du học. Nhưng chị e vẫn bảo sang bên đó làm acc, chắc là dùng tiện hơn nhỉ?

contract điện thoại là thế nào?:eek: sry mình cũng mù tịt :">
@a kiên: e quyết định học econ rồi ạ :)) cũng fải viết essay hơi trâu tí nhưng còn hơn lit -.- thanx a :D
haizz e ở tít tận xứ khỉ ho cò gáy có đc tụ tập đàn đúm cùng k :-<

Ủ ôi :-O em Liên :eek: hâm mộ :"> e còn biết cả trò tặng PS3 với Wii nữa chứ :"> sợ quá sợ quá :">

@ E Dung: ở đâu chả đàn đúm đc, tùy thuộc độ máu me của e thui :p

Hôm nọ vào văn phòng xem cái danh sách xin bảo lưu ý, phần lí do "đi du học Anh" cũng nhiều kha khá đấy :x
Mặc dù là so với Mỹ thì =((

E Liên lâu lâu ko gặp lại xỏ xiên a rồi :))

A đi UK e ạ :p. Mà box du học a tham gia có mỗi cái 2pic A level này là chủ yếu, đâu nữa mà nhiệt tình [-x

Trước chả để ý cứ tưởng h dân tình qua Mẽo hết cả... h thì :x

Giờ này năm ngoái mình đang chuẩn bị lên đường, nhanh thật 1 năm rồi 8->

Anyway, năm nay có em nào sang Cam không? :D

@a Kiên: máu me thì e chả thiếu :)) chỉ sợ chết buồn trên đấy thôi :))
thanx e Liên và a Kiên for the links :D
gọi từ UK mobile về vn rẻ nhất là 5p/min ah :-/
gọi từ UK về vn rẻ hơn hay từ vn sang đấy rẻ hơn? :-?

Em nghĩ gọi từ máy tính vn sang điện thoại bên đấy sẽ rẻ hơn. Nếu gọi máy bàn bên uk về đt vn thì tầm 4p/min còn từ mobile uk gọi về vn tầm 8p/min nếu dùng dịch vụ số rẻ thì phải, em chưa xem kĩ lắm. Tốt nhất thì cứ voice chat :")

Hì hì cứ PC to Pc call mà nã thui :-j gọi làm gì cho tốn xìn :-j

Mà e Trang đi Bellerbys nào nhở???? Với em Liên đi trg` nào nữa??? :-/

@Nguyễn Hương Liên và Trần Thùy Trang: 2 em ơi, Chị có 1 cậu em muốn sang Bellerbys học GCSE, bố mẹ Em ấy vẫn chưa yên tâm khi chọn trường này, Cô chú ý muốn tham khảo thêm. Liệu các Em có thể cho Chị số mobile của các Em được không? Cô chú ấy muốn gọi để hỏi cụ thể, tiếc là Chị chỉ biết mỗi 2 Em mà không biết bạn nào đã và đang học bên Bellerbys cả. Có gì nhắn cho Chị vào nick lysblanche3685 nhé. Cảm ơn các Em rất nhiều! :D

Back
Bên trên