^^___Bus story___^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ đi buýt từ hồi hè học trên ams, từ đấy mà quen nhiều người lắm .. :p:p
Mà đi xe buýt có cách nghĩ khác về con zai 8-}.. tự nhiên thấy các anh Bách Khoa đẹp trai và galang lắm lắm....
đi 32 thì thấy tài xế nước mình sẽ đoạt huy chương vàng đua xe .. buýt quốc tế :))

Hic
Về vụ đua xe thì đứa ko bao h đi xe buýt như tui cũng bít
đang đạp xe
thấy cái xe buýt lao về phía mình(cạnh cái chỗ đợi xe buýt) với tốc độ kinh khủng
may mà tránh kịp
Quyết chí ko bao h đi xe buýt, thà để nó ghe mình còn hơn:)):)):))

Còn tớ, hay say xe lắm, nhớ là có lần đi ko chịu nổi phải xuống nhảy xe ôm ................>.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn thằng Thành mà làm gương :)) !
Bị nguyên con bus phang thẳng vào mặt :)) !
Bất tỉnh :)) !

Ờ Ờ
khổ thân ku kậu
nằm ngất xong tỉnh dậy
ko thấy cái xe đấy đâu
lại còn ko kịp nhìn xem chuyến bao nhiêu
điều đó đủ thấy tài xế xe buýt nước mình "chuyên nghiệp" thế nào:)):)):))

:)):)):)) vụ đấy nghe bùn cười ko chịu được, thâm niên đi như mình mà còn chưa bao h bị xe buýt đâm xoẹt vô mặt như nó :)):))
mà xe 32 còn có kiểu nhồi vịt và vừa đi vừa dừng đón khách như đúng rùi... có bà già còn lủng lẳng chân trên xe chân dưới xe mà xe đã chạy như đúng rùi :)):))
Đi xe còn có dịp ngắm các anh chị tán nhau 8-} thỉnh thoảng buôn chuyện với bạn bè nữa :))

Tao đi 34 nà :)) !
Từ trường về thẳng nhà luôn :)) !
Mà cái xe 34 đó 8-} !
Dek có điều hoà 8-} !
Lại còn toàn nhà quê lên tỉnh 8-} !

Chết em 8-} !

34 thì hay rùi... mùa đông thì lạnh ghê người, mùa hè nóng như đúng rùi... cửa đâu lại mở đúng cái trên trần.. nắng chọc thẳng vào mặt, mưa rơi tõm vào mồm 8-} 8-}

Từ hồi đi bus đến giờ chưa bao giờ được thưởng thức cái cảm giác ngồi ghế :(( !
34 đông 100% giờ chạy :(( !
Khổ thân tôi :(( !

Đi xe ôm hoặc đi sửa xe đê
Chắc tao chả bao h đi xe buýt đâu
nghe kể mà ghê
lại thêm cái ác cảm về xe buýt từ trước(vụ nó ghe mình)

Ông thì béo quá + là zai nên chả ai nhường chỗ cho đâu..
bây h mới bít con gái là có lợi thế ;;);;) các anh trên xe mà thấy con gái, mặt mệt mỏi, trông trí thức, đồng phục đàng hoàng --> nhường ngay ;;);;)

Toàn thằng zê :)) !
100% là thế :)) !
Trên bus chỉ nhường cho người già, trẻ em, người tàn tật hoặc phụ nữ có .... thôi :)) !

:)):)) thế mới bảo lên xe mà ko cẩn thận thì dễ hiểu nhầm về zai VN galang tốt tính lắm :p:p

Hiz :| !
Bus-story đúng là dài vô tận 8-} !
Nhiều chuyện ko thể tưởng tượng nổi 8-} !

Có 1 ông, lính hẳn hoi, "ẹ" 1 bãi ra giữa xe :)) !
Suýt thì trúng 1 em Tây đứng cạnh :)) !
Kinh ko chịu được :)) !

Đâu có, thấy mấy ông bà tây khoái xe buýt VN lắm... có vụ 1 ông tây to đùng đứng choán cả lối ra buôn với 1 cô hướng dẫn viên VN và 1 đứa bạn của cô hướng dẫn viên ầm cả xe.. 8-}

tớ chả bao h đi xe bus chỉ có đi cùng cả lớp đi chơi đâu thì mới đi thôi...mà nghe kể khiếp quá...mà đúng là xe bus đi nguy hiểm thật...nó ỷ to ghẹ trâu quá..:D

chuyện này do thằng bạn kể cho : :)) 1 ông lái xe bus đến chỗ dừng đèn đỏ ngoái cổ ra ngoài hỏi cô gái đang đi xe máy bên cạnh : " em ơi có người yêu chưa ? " cô gái trả lời :" có rồi anh ah.." ông xe bus đi...nhưng vẫn cố ngoái lại nói thêm 1 câu : " xấu thế mà cũng có người yêu ah` ..??!!!!:)) ":))..ông lái xe vui tính vãi...:))

:)):)) chuyện này có thật ko đấy...
Có chuyện có thật mà tớ từng thấy chỉ là ông lái xe đi buổi gần gần tối, dừng xe giữa đường khách chả hỉu làm gì, hóa ra là hỏi số đề 8-} --> bó tay....
mà lên xe còn nghe mấy thằng khỉ trêu gái, mấy lão bêu riếu sỉ nhục vợ, nghe tức quá thế là mấy lần tớ chửi cho 1 trận :"> xong rùi 1 bà già nhìn mình nói : cháu nói hay lắm, phải cho mấy thằng thế một trận 8-}

Mình chuyên môn có kiểu ngồi phởn trên xe bus cười 1 mình
Không biết bao nhiêu lần mấy chú, à quên anh phụ xe hỏi em này có chuyện j vui mà hay cười 1 mình thế 8-}
yêu cái vỉa hè bến xe bus nhất
toàn ngồi bệt ở đấy buôn thôi

hồi trước giờ về nhà của mình là 6h15
bắt đầu sang học kỳ 2 là 7h
Bi h là 8h
lấy lý do xe đông, tắc đường, tha hồ ngồi buôn + đú đởn chơi bời 8-}

Đi xe bút ghê bỏ cha đi đc. Càng đi càng thấy chán.
Xe thì xuống cấp nhanh. Mùa hè lên xe có điều hòa mà như có gió Lào. Trên xe như lò vi sóng. Nhất là 32. Lúc lên áo còn thơm tho lúc xuống thiên thần hương chết m nó hết.
Lại còn mấy cái ông phụ xe. Tuy ko nhiều nhưng nhiều ông,m, nói thẳng ra như kiểu bear head ấy.
Mà cái thể loại đề đóm với chửi bậy thì ko phải hiếm.
10 ông khéo có 6 ông chơi đề, rồi chử bới. Có ông đến Daewo còn dừng xe mua báo. Lại còn thỉnh thoảng đi đường mở cửa xe nói chuyện với ông đi xe máy bên ngoài.
Nói chung là chán. Đi xe đạp cho lành

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên