.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

@chị Vân: chị thấy thế ạ :">
đúgn là dạy phần Sinh thái hay thật còn phần Di truyền thì ... :|
mà chị thi đại học tốt ko ;;)

hà hà
thi BT em à
:))
ê,Tiểu Quỷ!đăng kí trò ấy rồi đi cho người ta ôm hả?:)) đúng là em *** của mình :))

Chj nè tòan nghĩ tiêu cực :-w .... em đăng ký ròai (còn rủ đc Ldê lớp em nữa) .. chj đj đj choa vui hehe >:)

cô Tình á? ;))
chị học cô í môn Vi Sinh với cả ... Kĩ thuật nông nghiệp :)), nói chung là ổn và đủ kiến thức:D
chứ nếu nói về thầy cô Sinh dạy hay, biết nhiều thì chị thấy cô Hương là dạy hay nhất :D

Hình như còn một cô nữa cũng dạy SInh là cô Hiên mà?Nhưng mà hình như cô Hiên này cũng chẳng hay gì hơn. Nhắc lại cô Tình mới lại nhớ cái hôm đầu tiên cô dạy lớp mình, định trêu cô, hỏi cô có người yêu chưa ,ai dè cô có 2 con rồi. Ăck

chịu thui, chị bây h xin ra khỏi nhà còn khó nữa là xin đi volunteer cho người ta ôm :))
cái đấy cũng ổn, nhưng mà người ta ôm chị là phải 2 người ôm mới trọn 1 vòng 2 !:))

----------

chà, nhiều người ol quá:))
Hiếu, thế cuối cùng là 24 đi hả?khoảng bao nhiêu nhỉ? ;))

TO em THu: m ko nên lo lắng quá về cô Tình. Cô dạy rất nhiệt tình và đặc biệt lớp chị rất quý cô vì cô chăm lắm, luôn cố gắng học hỏi kể cả khi cô đã là một GV, cô rất nhiệt tình và nghiêm túc. Ko nên so sánh cô với cả cụ Hiền vì cụ mấy chục năm kinh nghiệm rồi. Biết đâu mấy chục năm sau cô TÌnh cũng chả hot ngang với cụ Hiền, cô Hương với cả cô Dung ý chứ:D <:p

TO chị Vân: mấy cái tin đấy em bít lâu rồi, chán nhở, con người tài năng như thế mà lại bị mấy chuyện không đâu cản trở sự nghiệp.:-w

@chị Yến: tham gia thế nào ạ ;;)
mà nó là cái gì ;;)
@chị NA: em cũng học cô roài, công nhận là nhiệt tình thật nhưng đôi lúc hơi .. ^^"
mà thôi, đằng nào cũng thế ;)) được cái cô hiểu đôi chút tâm lý học sinh :-"

Hừmn...chị ko thích cô Tình lắm. Mặc dù cô hiền, nhưng mà chúa ơi...gớm, cô điệu quá. Chị chả thích thày cô giáo điệu thế đâu...
kể cũng fí nhỉ, cụ Hiền nghỉ hưu, thế là tự nhiên mất bộ Tam dạy sinh của trường mình :((
Hehe...lúc tối vô tình bật kênh VTC1 lên coi, đúng lúc nó fát lại chtrình Made in 12...thấy xúc động qá...
Tuấn Đờ lên hình đẹp ra fết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hahah."Tamnin" của trường mình đấy:))(cái này đứa nào đọc Naruto mới biết):))
thầy Hiền là Orochimaru:)) cô Dung là Hokage đệ ngũ:))...còn cô Hương thì ...khó nghĩ quá:))
chết thật mình lậm manga quá rồi:((
thôi, chủ đề về thày cô chấm dứt ngay thôi:D kệ chứ, mỗi học trò đều có 1 cảm tình riêng với thầy cô, thoai, thoai, chấm dứt.Tóm lại, em Thu cứ chờ xem, chắc j đã là cô Tình? mà có khi học cô, em lại thick quá í chứ, đơn giản vì đã học cô chủ nhiệm bao h đâu để biết đc cô chủ nhiệm có hay ko?
@NA:buồn nhỉ?
nhưng mà như thế lại càng lăng xê ác, em yên tâm:D chị cũng thấy thick nó nhảy chứ bộ;)) đâu có ghét đâu...:))
@Trang Peter: sao tao ko bao h xem đc cái chương trình í nhỉ? :-/

hehe .. tự nhjn h topic lớp chj lại sang nói mấy vấn đề nè :-?
Em Thu: àh hay lắm em ạh, có nghĩa là mình trao cho mọi ng` cái ôm ý mà :D ... em tham ja đj choa vui ;;)

77 cái đủ gãy tay 777 cái thì liệt lun ^^"
@chị Yến: tức là mình ôm người ta roài cho người ta ôm ạ ;;)
đi lang thang roài ôm 8-> nghe hay phết nhờ =))

ẹc 8-}
chỉ có kon Yến tiểu quỷ đi...:)) ê nhóc,dụ dỗ thêm bao nhiêu đứa nữa rồi?

đi về thì giảm được khoảng bao cân nhỉ 8->
nếu giảm thì em đi còn nếu tăng thì ko được =))
chắc bị ôm nhiều cũgn giảm được chút nhỉ 8->

oài oài dân sinh mà nói thế à? :D
đã ôm ...là sẽ tăng cân chứ đâu có giảm được? ;))
iem Thu là phải học mấy khóa huấn luyện nữa:))

Back
Bên trên