.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Chị Vân sắp làm em shock mà chêt đấy. Thôi ngay. Nó mà phải độn à. Body đẹp mĩ mãn thế còn gì, nhảy nhót cứ gọi là vô đối, phong cách , stylish quá mức luôn.:D

Chúc chị Phương làm tốt nhiệm vụ lần này để Tổ quốc còn ghi công.:D

Má mì đi nhớ vặt trụi lá phong về cho tớ~:> :))
@NA: hì..chị trêu tí, chị thick nó nhảy hơn là hát...hát giọng như... í :)) công nhận là nó cũng tài giỏi ở mấy khoản nhảy nhót,và... mắt tít để cưa fan :))

----------

ặc, bạn Hiếu đừng có buồn quá, buồn ít ít thôi thì..ok :)
bọn tớ làm bài cũng ẹ lắm, cái đề năm nay rõ lố bịch mà, Sinh thì dễ, toán thì khó hơn khối A, hóa thì bt nhưng dài, thôi thì cũng đã xong rồi, ẹc, tớ mà trượt cái đề này tớ cũng đêk xấu hổ:))
Vzui lên!!!:D :D

Anh ủng hộ Nhật ANh 50%.Anh kết Bi nhảy , Bi thời trang hầm hố. Còn cái thẳng Bi đóng phim với mấy cái áo cổ xẻ tới rốn thì ...ọe

=)) tự nhiên lại Bi lại thành đề tài bàn tấn nhỉ ?
Tớ chả khoái Bi, thui, ko dám lên tiếng kẻo bà con xúm vào chửi chết !
Vụ đi Sapa thế lào đấy pà con?

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

Hực : chị Vân cứ mở mồm câu nào là chê Bi câu đấy. Ko nói với chị nữa.:-<
To anh Híu: Bravo anh !!! Đúng là Bi nhảy đẹp, stylish và rất kool. Còn việc mấy cái áo cổ xẻ hở rốn này nọ thì bi h đã bị cho vào dĩ vãng roài,bây h Bi ăn mặc hơi bị chất. ;)) ;)) ;))

To all: các anh chị cho em hỏi có trang web nào đăng tải mấy đề thi ĐH năm nay không ạ. Em ko thấy trên báo

Chỉnh sửa lần cuối:
www.dantri.com

----------

đâu:)),chị có chê đâu,:))nó kiếm được tiền bằng chính sức nó, bằng tài năng thì ai chê được..:D
chị vẫn thick nó nhảy đấy chứ:D

----------

đâu:)),chị có chê đâu,:))nó kiếm được tiền bằng chính sức nó, bằng tài năng thì ai chê được..:D
chị vẫn thick nó nhảy đấy chứ:D

FaK: suốt ngày Bi ... chiếm cả trang ròai :-w --> fải chuyển đề tài về Chúa ;)) (vì hum nay là thứ6 ngày 13 :)) =)) )
Chúc các anh chj có 1 thứ6 ngày13 zuj zẻ nhá :*

các anh chị làm ơn cho em bon chen một tí
vì em ko chịu nổi nữa rồi :((
thầy Hiền nghỉ hưu ==> ai thay ??? :(
có ai bik ko nói cho em với :((
ko biết mình rơi vào tay ai T__T
làm ơn đừng nói cô Tình :((
p/S các anh chị thi đại học tốt ko ạ :">

ơ
thấy Hiền nghỉ
thì chắc chắn là Ms Tình roai`:))
haha...cô Dung thì 11 Sinh, cô Hương thì 12 Sinh, tóm lại, ko ai khác ngoài cô Tình:)) chẳng lẽ lại là cô Ái Tâm, cô Lan phòng thực hành Sinh?:)) :-/
chúc mừng chúc mừng...em thi bao nhiêu điểm?;;)

----------

thầy Hiền bây h chỉ đi chơi , du lịch thôi :D

Hừ cô Tình dạy là okie nhất trog mấy cô còn lại đấy >:p ... lại còn dễ bắt nạt :)) --> em thik học cô Tình lắm ;))

hix T__T
em học cô í dạy đội tuyển T__T
mà ... :-s
thôi... an ủi T__T cô ấy hiền T__T
@chị Vân: em thi Sinh đựoc 9,5 tổng là 37,5
năm nay toán văn dễ nên Sinh lấy tận 32,25 :)) kỉ lục :))

----------------
kể cũng khổ thầy hiền T__T từng này tuổi đầu mà bị đứt mất 1 đốt ngón tay :-ss
sau vụ đó hình như thầy yếu hẳn t__T tâm lý người già
năm nay lắm người nghỉ hưu thế T__T
thầy Đệ cũng nghỉ :((
bây giờ mới để ý ;;)
trước h trường mình mỗi thầy hiền dạy sinh à =))
ko còn thầy nào khác à :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc, còn chứ, nhưng mà các thấy cũng nghỉ hưu hết, hoặc là dạy hợp đồng cấp II.:D

----------

oài, thầy Đệ là đương kim đệ nhất "dáng đẹp"! :))
cấp II em học ams à?

dạ :D
sao em ko thấy ai nhỉ :|
các thầy chắc ko dạy nữa T__T
các thầy dạy thêm cũng đủ ròi

Thoai chấp nhận cô Tình đj em ;;) ... hay em mún cô jj ý hay "bon chen" khj bọn chj thực hành sinh ;)) .... em cũng từng học cụ Hiền àh :)
Chj se7en ơi, máy nhà chj okie chưa (ảnh ảnh :)) )

@chị Yến: học đội tuyển ạ T__T
thật ra em học cô Dung cơ :">
2 thầy cô này trái ngược hoàn toàn nhau :-s
mà cũng đành chấp nhận cô Tình chứ làm gì được bây giờ :((

suỵt!:-SS
chết thật :)) nói nhỏ thôi nhá :-$
:))
cô Tình dạy cũng hay mà...;))

Back
Bên trên