.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

PA oai, bao h có đĩa made in 12 thế? Tớ đợi mỏi cả cổ rồi nè ??
@ em Yến : Hí hí hí....fim hay nhờ em nhờ. Chỉ có con 7 fàm fu tục tử mới chổng mông vào NThuật thế thoai. Hồi xưa chị xem còn chép lại cả những câu thần chú nữa cơ, hé hé....=)) ngây thơ wé :D
@7 : Ấy là ấy thế lào? ... là ... thế lào, hử?

chj Trang
Chỉ có con 7 fàm fu tục tử mới chổng mông vào NThuật thế thoai
--> em k0 hju? lắm :-?? .... Mà em cũng thik số 7 vì nó là con số phép thuật đầy quyền lực hehe \:d/ ... Em cũng sưu tầm n` câu thần chú lắm ;;) , cũng đọc nhg ko hiệu nghiệm :(( .... chắc cần có 3 ng` :D

ặc
thế em nài, với kon Trang nài, thêm kon nào nứa, là đủ 3 đứa...:))
chổng mông vào NT là 2 đứa chúng mày, một con thì ava Samara, một kon thì hâm hâm chép lại mấy câu thần chú vớ vỉn...ặc, thế cái câu..nắng mật, trời xanh, xịt LA... là thế nào hở Trang?

THế đấy đời thật bạc bẽo, em vô chúc các anh chị ngay đầu tiên thế mà mấy người xúm vào chê Bi Rain :( . :-w :-w :-w :-w Bi Rain hơi bị chất đấy. :D :D

Thế các anh chị thi khối A kết quả tốt chứ ạ.<:p <:p <:p <:p

To bác Yến: nhiều chuyện thế, nói xấu cháu ở public thế này hả.>:p

thêm chj ạh ;;) <:p <:p

----------

Chj Vân: thêm chj ạh ;;) <:p <:p

----------

Fak: k0 thấy các anh chj khen ở trên àh :-w .... bác còn ko đc khen nè :(( :((

=)), kon 7 đọc là sê vần đúng ko em. sê vần đọc ng lại là Vân Sề đúng ko em :)), chị nói kon dở hơi Vân đó :)) đồ chồng mông vào nghệ thuật chính là mày Vân ạ.
Cái ảnh đó tao chụp rồi ghép ghép hoài mới lên đấy, hé hé hé

khiếp
đứa nào mà nhìn cái ảnh mày cầm shinai thì nó vật ra mà chết!!:))
@FAK::D ko, chị thick Bi nhảy...hay hơn là hát :)) mẹ chị cứ khen cái thằng ...sao mà mông cong thế!:))

mày khen thì đừng đổi cho mẹ mày vậy chứ 7, ko cần fải jấu làm j vụ mày cứ đi ngắm vòng 3 của ng ta. Như cái hồi anh Ryan của tao ấy, nhỉ ;))
mà mày nhìn hình tao cầm shinai roài đó, sao ko..vật ra đi =))
chết rồi. Dạo này bị Shinai ám ảnh rồi...hic :((

Các chj có cần em post cái âu thần chú đầu tiên k0 ;)) .... Chj 7 và chj Trang chuẩn bj tình thần :)) =)) ....
Àh em hỉu 7 ròai hêhê .... mà chj 7 ơi ... em thik số 7 lắm --> em ju chj :x :*

=)) chết mày rồi 7 ạ. em ý sẽ chế Tình Dược để mày vào tròng, há há há

ặc ặc
trông em Yến cũng **** đó chứ, sao lại là dân less à?:))
@Be:chúc mừng sinh nhật!!!!:D
sinh nhật của mày bắt đầu chuỗi ngày kinh hoàng của tao, hôm nay đến trường thi...chẹp...ko hiểu sao thấy vui khi chúng nó bỏ thi nhiều thế...:))
thật là nham hiểm...:))

trông em Yến cũng **** đó chứ, sao lại là dân less à?
--> chj oai less bình thường chj ạh ;)) ;)) ..... mà các chj sép thi ròai mà tòan lên HAO câu bài nhểy ;;) .....
@Be:chúc mừng sinh nhật!!!!
Em hỏi cái .... chj BE là chj Bảo Khanh đúng k0 ạh :D ..... HẸP PI` PỚT ĐÊY !!!!!!! <:p <:p <:p

lâu lắm rồi k thấy Be lên forum. Happy Birthday, tuổi mới nhiều thứ mới nhá !
@7: Chỉ nội cái câu hôm nay mày nhắn mess cho tao cũng đủ thấy mày less đến mức nào rồi 7 ạ

@7: Chỉ nội cái câu hôm nay mày nhắn mess cho tao cũng đủ thấy mày less đến mức nào rồi 7 ạ
--> bắt đc câu nè của chj Trang :)) --> Chj 7 cứ " chó chê mèo lắm lông" ;))
Mà các chj bản nhờ ... mai thi roài mà còn câu bài ;;)

EM CHÚC CÁC ANH CHJ DÂN SINH NHÀ TA NGÀY MAI + KIA LÀM BÀI TỐT NHÁ .... SINH NHÀ TA LÀ VÔ ĐỐI, LÀ NO1 :x

----------

Anh chj ơi choa em hỏi :D... anh chj có biết trang nào công bố đề thi Sinh k0 ạh :-?... Ai bít cho em xin cái lik nhá :*

chị fởn, sáng nay chúng nó cong mông lên đi thi, chị đi xem phim ở Megastar với con iu mà thấy sướng. Há há há

Thi xong khổ ải lên đây đọc thấy các bạn nhàn rỗi quá.Mình buồn vì thi k tốt còn có người buồn vì chẳng có gì để chơi

ôi...bạn Hiếu nói thế làm mình thấy tội lỗi quá :((
Nhưng mà thôi, đằng nào cũng thi xong hết rồi. Lớp mình bàn chuyện đi chơi đi. Để ai làm bài tốt rồi thì cũng càng vui, mà ai làm chưa được tốt lắm thì cũng...đi chơi cho khuây khỏa để sự vui nó trở về ;)

CHúc mừng các anh chị đã anh dũng trở về sau kì thi ĐH

TO CHỊ VÂN: TRỜI ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
CHỊ bảo ai mông cong cơ ạ. Chết mất thôi, không thể nào đỡ được. Thế mà chị cũng nói ra được. MÀ chị soi kinh thế ;;) ;;) 8-} người ta chất như thế, phong cách như thế, nhảy đẹp như thế. Hic hic hic

À em cũng xin chúc mừng sinh nhật chị Khanh BE (Cho dù đã muộn nhưng BETTER LATE THAN NEVER) Vì em cũng rất yêu quí chị Khanh He he he

Chỉnh sửa lần cuối:
thì đúng là nó độn mông cong lên để nhảy cho ... còn j?:))
~:>

Back
Bên trên