.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

gớm...chị Vân nhà ta cười phởn nhỉ? Thế mà em bảo em qua chị chơi rồi tống bớt cá nhà em cho chị mà chị chối đây đẩy

ơ
cái cô Trang này hay chưa?
tôi mà sang nhà cô dưới trời nắng như thế này để mà nóng chảy mỡ ra à?
cá nhà tôi chết gần hết rồi, nóng quá, hôm trước lên xem, thấy còn đúng 1 con, con này bây h vẫn còn sống, thật là anh hùng :))
tôi vẫn để nó trên tầng thượng, xem nó chịu được đến đâu...haha:))

----------

ơ
bạn Nhật Anh ui
cái đĩa kèm theo USB Transend í, này, fomat nó theo kiểu j nhi?
tớ sợ fomat theo PC thì mất dung lượng...ê, ghi chi tiết từng bước cho tớ nhá...cám ơn NA nhiều:D

Format mà cũng ko biết, DỐT .

mày đúng là đồ hành hạ động vật 7 ạ. rồi có ngày tao sẽ làm Hội trưởng hội bảo vệ động vật và tống mày vào nhà tù vì tội ngược đãi động vật :D

mịa, thằng Đờ cẩn thận đấy, ko gặp mà tưởng kinh à???cái này đưa cho mày cả ngày cũng ko mò ra

bạn Hiếu làm sao thế?
à Đờ ơi, hôm nào đến trường tao đưa USB ảnh cho.Hôm qua ko thấy mày thì phải.tao có nhiều ảnh lắm, up lên photobk lâu lắm...

các cậu ơi cho tớ hỏi nhờ tí, có ai biết số điện thoại của bạn Khanh không??? Nếu có thì có thể cho tớ không??? Vì tớ có việc gấp cần liên lạc với bạn ý.

ơ
bạn Nhật Anh ui
cái đĩa kèm theo USB Transend í, này, fomat nó theo kiểu j nhi?
tớ sợ fomat theo PC thì mất dung lượng...ê, ghi chi tiết từng bước cho tớ nhá...cám ơn NA nhiều:D
Muốn nhờ thì gọi điện nhá, tự nhiên hỏi thế này ai mà nhớ được.

Bạn Bảo Ngọc hỏi số điện thoại của Khanh nào vậy? Lớp Sinh có đén 3 Khanh thì bếit bạn hỏi khanh nào?

bạn ý trán cao,tóc dài hay cười và học lớp toán thầy Phương ... tớ ko nhớ tên đầy đủ của bạn ý ...

bạn BNgọc này miêu tả trừu tượng quá =))
Nhưng mà tớ nghĩ tớ biết ấy hỏi bạn nào rồi ^^. Bạn Hồng Khanh hả? Nếu đúng là bạn ấy nói cực kỳ nhiều nữa thì đấy là bạn Hồng Khanh đấy. Số điện thoại của bạn ấy là 5588165. Ấy thử xem?

Mấy người thi CVA vui quá nhỉ :D
Lại còn vụ sn NA nữa :)) chết chết ,muộn vầy mới biết
Chúc mừng bạn Nhật Anh 18t nha :)
-------------
Hơ!!
Clip và ảnh :( máy nhà tao dạo này làm sao í
Down các kiểu đều vô cùng chậm :((
But thi xong ĐH còn những 1 năm ngồi chờ down cơ mà :)) :))

--------------
Tình hình là bạn Be thi tốt nghiệp được 52đ but đỗ loại trung bình ( vì môn văn chết tiệt đc có 5,5 :(( )
Cả nhà thi có vẻ ổn nhỉ :) Hôm biết KQ đc em Chíp thông báo cho điểm của một số mems
Cao ra phết :D

bạn BNgọc này miêu tả trừu tượng quá
Nhưng mà tớ nghĩ tớ biết ấy hỏi bạn nào rồi ^^. Bạn Hồng Khanh hả? Nếu đúng là bạn ấy nói cực kỳ nhiều nữa thì đấy là bạn Hồng Khanh đấy. Số điện thoại của bạn ấy là 5588165. Ấy thử xem?
thank youuuuuuuuu ấy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mày thi xong rồi sang nhà tao mà lấy. Tao đang chán ơi là chán đây. Thi nhanh nhanh lên, nghe chửa?
À, lớp mình thi xong có đi chơi ko đấy :D?

Back
Bên trên