.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

tình hình là nghe đồn thi cả đôi mắt đôi meo j nữa hả? chết mất, tao còn đang ko biết đôi mắt nó như thế nào nữa đây này...:((

Clip toàn bộ chương trình chắc thi xong TN sẽ có thôi :p Đứa nào muốn mua đăng kí nhé :))

PA cho tớ đăng ký đầu tiên nhé? mà bao xiền nhểy? rẻ rẻ thôi nhé, đang nghèo lắm rồi...
Vô trí tuệ ko chịu được. Học mãi chả vào. Học ol thì toàn chửi nhau. Chán quá

Ôi Sin yêu quí,cậu nỡ lấy tiền của tớ sao :( cho tớ XIN 1 cái nhé :( ... :-*

Em chúc các đàn anh đàn chị lớp Sinh thi trúng tủ + hái đc n` hoa điểm tốt nhá =D> :D... iu Sinh quá cơ :x

----------

Em chúc các đàn anh đàn chị lớp Sinh thi trúng tủ + hái đc n` hoa điểm tốt nhá =D> :D... iu Sinh quá cơ :x

chắc giờ này chỉ còn mỗi tao là rỗi hơi, hix, đến bi h vẫn đang thời gian nghỉ xả hơi ăn chơi chưa chịu học hành j cả. huhu, rủ rê mà chẳng ai chịu đi chơi cùng. bọn mày up hết ảnh lên photobucket đi nhá, ọe, hôm nay mở có 1 cái ảnh đã mất 15 phút, mạng lởm quá! bạn sin iu quý, mình đưa usb cho bạn copy 16 cái video clip thui, chương trình này chỉ có đoạn clip với nhảy sex của 3 em gái xinh là hay.nếu mua cả chương trình thì bao xiền, dạo này ăn chơi nhìu rỗng túi roài. thui, lời cuối cùng tớ chúc cả nhà ta : THI TỐT NGHIỆP: ĐẠT.Hehe. (có khi hum thi tốt nghiệp mình phải ăn mặc đẹp lượn xe qua trường trêu tức bọn nó keke). có vụ hội hè chơi bời j nhớ gọi dê, luôn luôn sẵn sàng mọi lúc mọi nơi(phởn)...

Em cùng các bạn lớp Sinh 0508 chúc các anh chị thi thật tốt vào nhá, Các anh chị cố lên . BỌn em biết các anh chị rất pro mà

<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

\:d/ SINH AMS VÔ ĐỐI\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Thi xong rồi là phởn rồi... ^^
Tớ sẽ rất rất rất phởn vì...cả nhà ơi, tớ chả cần thi ĐH nữa, tớ đc học bổng đi Sing vào tháng 1 năm sau, hô hô hô ^^
Chúc mừng tớ cái nhêy???

ô...bạn NA chúc mừng ko thôi mà sao fải sửa sang lại hết vậy ? À mà hôm đó tớ sướng quá hoá...lú...sang năm là tớ đi nhưng ko fải tháng 1 năm sau. hic...:((

mày thì cần j chúc mừng?
Chúc Nhật Anh sinh nhật vui vẻ!!!bạn giống tớ, sinh nhật trong hè, nhưng mà vẫn còn hơn tớ nhiều, vì chuân bị tháng 6 này phải đến trường nhỉ?
như thế chắc là ấy có quà đấy!:D

----------

nhớ anh em quá:D

----------

anh em ui
lên phôtbucket đê nhé, có ảnh tớ up lên rồi:D

hic. tôi đang chết vùi ở cái khách sạn này đây này!
con dog kia. mày đc đi mà ko thèm nói với tao một tiếng, dạo này xa mặt cách lòng hở, mày chết với tao!

Ban nao bao lop minh la lop sinh2 the. Buon qua :)).Chuc ca nha thi tot. Ma to tuong Trang di Anh co ma???

tình hình nà thế lày bạn Hoa của tớ ạ... Tớ xin được học bổng đi Anh ròi, dưng mà ló ít quá. Mama tớ đang than thở thì tớ được thêm cái đi Sing =))... Tớ chả thích Sing, dưng mà đằng lào thì cũng được nhiều hơn, tớ đang cố xem thế lào. Lếu được thì tớ sẽ sang Anh, còn lếu không được thì tớ sang Sing vựy...học bổng Anh ít quá thể đáng

----------

à mà chưa chúc mừng sinh nhật bạn NA. Chúc bạn sinh nhật vui vẻ trẻ khỏe và thi đỗ với điểm cao nhá

----------

à mà chưa chúc mừng sinh nhật bạn NA. Chúc bạn sinh nhật vui vẻ trẻ khỏe và thi đỗ với điểm cao nhá

Cảm ơn mọi người nhá. Sao mọi người biết là sinh nhật NA?

ô...bạn NA chúc mừng ko thôi mà sao fải sửa sang lại hết vậy ? À mà hôm đó tớ sướng quá hoá...lú...sang năm là tớ đi nhưng ko fải tháng 1 năm sau. hic...:((
Lúc đấy đang định thêm một câu là: mọi người ơi mai là sn na đấy nhá. Nhưng sau lại xóa đi.
Clip toàn bộ chương trình chắc thi xong TN sẽ có thôi :p Đứa nào muốn mua đăng kí nhé :))
Nhật Anh đăng ký một bản.

Chỉnh sửa lần cuối:
ối dời...có mỗi vậy mà cũng phải xóa =))

:)) Hehe, sn NA a, chuc NA them 1 tuoi moi vo tu, nhi nhanh va thi dau do day nhe ;)
Sep Van oi, buon qua, cai anh tren cua sep ko co e :((
@ Trang: di Anh di, di Anh nhieu co hoi hon ;)
@ Sin: Cau oi, to dang ki nhe. Cau dat tru so o dau de to den mua :X

Các cậu ơi,vào blog tớ xem ảnh và clip made in 12 đi,ai có ảnh thì up nốt đi,sốt ruột quá các cậu ạ :(

Ơ cái cô Hoa hay chưa? đây là ảnh của mấy nhân thi ở hội đồng Chu Văn An mà..hà hà cô thi ở Ams cơ mà..:))

Back
Bên trên