.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Chj se7en: chj cứ nói thế ;;) ... em dụ đc thêm 3,4 đứa ròai \:d/ \:d/
Thu: đj đj em, có j chj đăng ký hộ cho --> đản bảo chỉ có giảm cân thoai :)) (dù j cũng fải đi bộ mà:) )

@chị Vân: chị nói nghe ghê quá ;))
em nói theo chiều hướng khác mà ;)) sao lại suy ra thế :">
@chị Yến: rốt cuộc là chương trình nó thế nào hả chị :">
đi hôm nào thế ;;)

Ôj jời nói ra dài jòng nắm :-< ... 28/7 ở Hồ Gươm em ạh ;) ... Bâyh blog đang error :D .. khj nào vô đc chị gửi choa cái lik nè mà đọc ;;)

oài xe lu câu ác liệt thế:)) mà lớp mình tính đi chơi bời đâu đấy :-?

đi Sapa, 24 đi...:D
chuyện , đây là trùm câu bài mà~:>

----------

cô bây h nà vui chơi hưởng thụ nắm đấy:))
cô nà sướng nhất rồi:D đi chơi ít thôi ko thì lại gầy dạc ra:))

ầy...bọn lày biến cái box lớp mình thành box chủ đề ôm free hử? mày xuống jas quá 7 ạ. Ít ra lầu tao cũng ko có đứa nào đi lang thang cho ng ta ôm free cả :p

ơ, tao có đi đâu, kon Tiểu quỷ đi đấy chứ:))
này, lầu tao lớn mạnh hơn lầu mày nhiều, nhìn iem Nợi thì biết:))
sẹc xy thế cơ mà:)) nhờ công lao đào tạo của tao đấy:))

chj se7en tiến bộ thiệt ;;) ... h đã biết gọi em là Tiểu quỷ :"> ...
Các chj k0 đj thiệt àh, k0 tham ja cũng đc .... nhg mà các chj có thể đến hưởng ứng ;)) ..... em sẽ tăng số lần ôm free choa các chj :)) =))

học trò cụ Hiền nên thế em ạ =))
Hờ...lầu tao cao cấp hơn lầu mày nhiều 7 ạ. Lầu tao chả cần sẹc xy mà vẫn câu đc khách ra vào nườm nượp. Lầu mày chả còn cách nào nên mới fải để geisha hở hang.....chậc...còn lâu mới bằng bọn tao nghe con ;))

chỉ có con Tiểu quỉ kia mới đi thôi:))
ặc:bạn Hiếu nói đc lắm:)) ờ thì dĩ nhiên rồi, trong quy định người ta có nói là ôm chỗ nào đâu?thành ra là ...mình muốn ôm chỗ nào cũng được!:))
thế nên một lần nữa chị khuyên em LD (little devil hay lé devil:))) phải vô cùng cẩn thận và giữ mình nhá!!!:))
còn Trang: lầu tao dành cho các quý bà,lầu mầy chỉ là lầu "truyền thống"=)) thôi..thay mặt cho:
-3 geisha chính thức của lầu là: Nợi (geisha quyến rũ);)), ĐA (geisha tứ bội- thể khảm ở ass:))), Nam(geisha trong sáng:miss White):))
-3 geisha hợp đồng của lầu: + geisha quý phái chân dài: Matu:))
+ geisha ngây thơ : Nhật Anh:))
+ geisha đậm đà :Đờ:))
-giám đốc nghiệp vụ: Dâm Dương Hoắc:))
-bảo kê:Minh Phương:D
-Tú bà cũ,nay là geiko: Tú Anh=))
-2 geiko đàn hát: Voy , Be=))
và tao: Tú Bà Xe Lu - Lu ai cũng chết=))kiêm chủ tịch phòng thí nghiệm chuyên điều chế các loại bệnh STi và thuốc giải:)) (dĩ nhiên) để câu khách và giữ khách tốt hơn...suỵt, đây là chiêu thức giữ khách đặc biệt của lầu...=))
é hé hé hé...nào bây h lầu ai hơn??? ;))

----------

chán thế nhở, dạo này photobucket lởm ko chịu đc:-??
thế nên là ko post đc mấy cái ảnh của iem Nợi cho mọi người...chán thế:-??
nhưng thui, các bác cứ cho em cái đánh giá bài hay đã:"),nói chung là chúng mình giúp nhau nhể...có qua có lại:))

e he he:))
đấy, vì dạo này tớ thấy Nhật Anh nâu nắm ko lên Box lớp mình nên nà tớ bày trò ra í mà:))
ơ, nhưng mà có hồi tớ mời ấy vào lầu làm chung với mấy thằng cho có bạn có bè :D...ấy lưỡng lự còn j:))
thôi, dù ko học với nhau nữa, tớ vẫn liên kết lầu mình, ấy cố gắng giúp đỡ:))

Seve7n: geisha là j ạh :-/ ... ch0 em 1 chân vs :D
Chj yên tâm (em sẽ jữ mình mà) ... nếu cần chj có thể đj thao bảo vệ em :">

em Yến tiểu quỉ ngây thơ quá...Chậc...em vào lầu chị đi, vào lầu kon 7 ấy chỉ tổ...hỏng ng như nó thôi em ạ. Cứ nhìn thành phần lầu nó là biết liền à, mà chả đâu xa. Cứ nhìn nó là biết. Chắc em đâu muốn biến thành xe lu, nhỉ ;))
Mà xấu hổ quá cơ 7 ạ. Mày nhận xằng nhận bậy thế mà cũng đc à, bạn NA là biên chế ở lầu tao với thằng Đá đì đó nhé !

@chị Yến: geisha là nghê vô cùng danh giá :">
mún theo đuổi phải có tâm huyết đấy chị ạ :))

mới tra từ "geisha" ;)) ... hay nhờ ... ok cho em 1 chân \:d/ ... em làm ch0 cả 2 chj cũng đc :D ( ở đâu "cát xê" ca0 thì em làm ;;) )
===> ai đồng ý ch0 em ký hợp đồng đây ;))

----------

Thu: :"> ... quyết tâm chj hừng hực nè :)) ... hay chj em mình lập 1 nhóm nhờ ;))

lập lầu riêng hả chị :))
cạnh tranh nổi ko 8->
2 chị em mình sao cạnh tranh với lầu đông thế kia =))

yên tâm, có chj là ok :D... để chj gọi thêm con dê lớp chj :"> ..... nếu k0 thì chj em mình nhập hội vs 1 trong 2 chj sev7n or chj Trang ý ;;) ... em chọn ai :-?

Back
Bên trên