12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Ông hơi nhầm cuộc thi đấy có 4 thằng thi cơ Giải ba đồng hạng mà ? Ngàn lần xin lỗi anh CHỬ

Đứa nào bảo giao lưu thất bại, ông cắt.... bây giờ :D, mọi khâu chuẩn bị đã được hoàn tất, mọi mâu thuẫn nội bộ đã được giải quyết, thứ 2 ngày 23-2 này hứa hẹn một buổi giao lưu bốc lửa của khối chuyên lý, mọi người chuẩn bị hoa đi là vừa, yên tâm sau valentine giá hoa hạ :D

Hic lại... hoãn, giao lưu hoãn đến tháng 3 vì lý do nhà trường ko cho phép

Haha nhà trường sẽ còn hoãn nữa Tháng 3 thi quốc gia tháng 4 học thi tháng 5 thi tốt nghiệp tháng 7 thi đại hoc thế là hết....Tốt hết là kéo nhau ra quán giao lưu cho nó tự do

Giao lưu có thể sẽ bị hoãn lâu hơn thế đấy
Thầy Tuấn chỉ cho làm vào ngày 8-3 Lớp đang xin để làm vào 1-3
Lớp mình chùng quá rồi chả đứa nào hăng hái cả
CHÁN LẮM RỒI

Sao tưởng Minh Đức không được online ma online khiếp thế???

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic...bon anh lai bi hoan giao luu ha?mai ma khong duoc nghe anh Duc gay guitar.Cai Diep no cu khen mai lam em to mo qua.

Tháng 3 khối chuyên Văn giao lưu ạ!

To Thái : chỉ thứ 7 là online ở nhà thôi
Còn ngày khác thì thỉnh thoảng có dịp ra ngoài thì dùng thôi

Tóm lại là ko có khối chuyên nào = khối chuyên Hóa, tổ chức giao lưu riêng năm nay là 2 lần rồi, năm ngoái có 1 lần , trong đó thì có 2 lần làm to, sân khấu đàng hoàng :)) , mọi người có nghe bài quảng cáo của khối chuyên Hóa hôm Ngày hội hóa học ko , hay vãi :))

Ngày hội hóa học bằng giao lưu chuyên Lý thế nào được :)), tuy giao lưu chuyên Lý chỉ tổ chức nhỏ trong nội bộ khối nhưng đã có truyền thống từ lâu(lần thứ mười mấy rồi) còn ngày hội hóa học mới lần thứ...2 :p

Trần Thanh Trà đã viết:
Hic...bon anh lai bi hoan giao luu ha?mai ma khong duoc nghe anh Duc gay guitar.Cai Diep no cu khen mai lam em to mo qua.
tớ được nghe anh Đức đánh guitar rồi.. hôm sinh nhật cái Trang ý anh Đức nhỉ :D

Trích dẫn: (từ bài của: Trần Thanh Trà) Hic...bon anh lai bi hoan giao luu ha?mai ma khong duoc nghe anh Duc gay guitar.Cai Diep no cu khen mai lam em to mo qua.
Có gì mà phải tò mò cũng bình thường thôi .. sắp nổ mũi rùi

To Ha: Nghe co hay khong ha ba gia???Hic...moi nguoi duoc nghe luc nao day sao toi khong duoc nghe?
To anh Duc:Ke chu anh...Sao anh khiem ton the?

Tháng 3 khối chuyên Văn giao lưu hai lượt! Một lượt là với lớp Toán nhân ngày 8/3, một lượt là với cả trường!

Bà con làm ơn tập đánh tiếng Việt đê, đọc toét cả mắt, thấy bảo T3 khối Lý giao lưu chứ

Back
Bên trên