12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Ví dụ cũng ....chẹp chẹp, nói chung là không đả động đến vấn đề này nữa [-x

Cần "chiến" nhau thì chia làm 2 phe chứ sao sản sinh ra lắm mặt trận thế này? Mà sao bạn Hiền cứ xui em Lý đi "tán" hết người này đến người khác thế, sao không tự ra tay đi --> sợ mình không đủ "trình" à :D, bọn tui chấp cả 2 chị em nhé
Khổ em Lý giới thiệu "nạn nhân"(người iu :D) của em đi? Mà ai lớp mình lại bắt cá hai tay chứ nhỉ, ít thế này thì chắc không phải là Ninh rùi :D, là ai cứ nói phéng ra cho xong (không phải tui, chắc chắn! :D)

Mày chứ ai ................................................
nhưng vẫn còn kém "nắm" haha

Mày sao lại nói thế phải động viên Nó thế là thành công lắm rồi Khoa nhẩy

Anh Khoa cố lên :D Đấy, em động viên anh rồi đấy, có bắt cá được 2 tay không :p :D

Tại sao anh Khoa lại nói rằng không phải là anh Ninh??
còn cái lão bắt cá kía Chép Không dám nói thật ra thì đâu là con trai nhỉ? Lão người yêu em á? he! thiên cơ không thể tiết lộ!

Trời ơi sau mấy ngay ở nhà tu luyện học hành quay lại thi đã thấy mình bị biến thành trò hề.Mọi người sao không đợi khổ chủ lên mạng rồi hẵng hay .Lúc đấy thích nói gì thì nói
Mong các bạn có gi xin trao đổi trực tiếp với tôi qua YM:troni_shadowoflove .Xin cảm ơn trước và mong rồi các bạn đừng làm như thế nữa

Rách việc quá, quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy ng` thôi mà, nói quách ra đi
Cứ nói giữa trời thế thì chẳng ai nhận đâu :D. Chỉ có điên mới nhận :p
Ai lại tự nhận mình kém thế bao giờ chứ :)). Xấu mặt con trai lớp lý quá :(.Đã ko thích bắt nhiều cá thì thôi chứ sao lại chỉ bắt có 2 con? Thế thì sao mà đủ được :D

Chẹp !Chẳng hiểu em Lý kiếm đâu ra tư tưởng cổ hủ thế nhỉ? :-? Thế là ko phù hợp với thời đại rồi :->

Tui bắt cá hai tay hồi nào :(, người iu tui mà đọc được thì chắc tui... :((

Hoàng Đức Dũng đã viết:
Tao thấy mày bắt còn nhiều hơn hai tay đấy
Nhiều đến mấy thì cũng làm sao bằng anh Dũng được phải không ;) :p Chắc anh phải lắp thêm tay giả vào nữa nhỉ ;;) :))

Anh không cần tay giả em ạ, vì bản thân đã có sẵn 8 tay rùi

Con cua à,hay là con nhện.Cứ tưởng Lý 1 chỉ có dê thôi không ngờ lại có động vật khác.Không hiểu là bọn mày sống với nhau như thế nào nhờ.

SAo mà chả có con mắt quan sát gì cả , mời chú Hòa xem lại xem là có con nào có 8 tay
Thôi thông cảm cho chú Hòa ,bật mí cho chú tí tẹo ,con đó luôn xuất hiện cùng tôi ......hehehe

Chịu thôi....bây giờ nói chuyện tử tế nhé,lớp ông chuẩn bị giao lưu như thế nào rồi,có những tiết mục nào đấy?

tiết mục tiêu biểu của H2 trong Made in 12 là Thục Hiền hát, anh em nhớ đón xem, Ok? :D

Cái vụ giao lưu này dễ hỏng mất quá vì tôi thấy nó cứ giậm chân tại chỗ thế nào ý ...

Oặc
Chưa qua tổng duyệt cơ muh, sao nói sớm thế
Để bảo với mấy đứa nếu Chu Hiền hát ẹ quá thì .....he he

EM đề nghị anh Chử lên múa 1 bài võ cho họ vãi...hehe
Anh chử lại còn có ca huy chương đồng võ nữa chứ!...cuộc thi đó chắc là có 3 người tham gia HAHA
Ngàn lần xin lỗi anh Chử.........

Back
Bên trên