12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Dũng ơi, chị em mình đánh luôn trọng tài đi , bạn Khoa dám làm chia rẽ tình bạn của bọn tớ à :D

He he
1 ng` chưa chắc chấp được lại còn đòi chấp cả 2 :))
Liều quá đấy Khoa ạ [-(

Mà này
Bạn Hiền đừng có gọi tớ là em nhé
Trông cậu còn bé hơn tớ nhiều :-$

TỚ THẤY CẬU CÒN TRẺ CON LẮM:))

bạn Khoa dám chấp 2 cơ à, cho ấy với bạn Dũng đấu trước, thắng nó thì mới xứng đáng đấu với tớ cơ:))

Bọn này viết cái gì nhăng cuội ở đây thế này.......Chử ơi tao thấy mày hơi lầm tưởng nhiều quá ,đi nhận minh là em...He he thông báo cho quí vị ,tui mới có một người em có tên là Chu Thục HIền (hà hà chúng mày sợ chưa ,ai thich chửi nhau nào )

em cũng trẻ con lắm bé ạ :))

Em Lý, chị thách em cứ 1 phát đổ hết bọn L1 cho chúng nó đỡ tinh vi :D

Quân tử ko chấp trẻ con nhỉ, bạn Dũng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ đổi giọng lưỡi nhanh thế ,bị gọi là em nên phải đấu dịu à???
:)):)):))
Thôi chúng ta làm bạn zay

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Đức Dũng đã viết:
Lố bịch bởi muốn thấy thầy Quang thì qua lớp anh mà xem em ạ,muốn tìm hiểuthì cứ nói trắng ra cho xong chuyện,giống như có cái em nào ở lớp em dến hỏi thăm anh Ninh ý . :))
Chắc anh không biết "em nào" đấy là em nào và có nhu cầu tìm bạn Ninh của anh làm gì nhỉ?Thế nên mới nói như kiểu cả thế giới,à,nói thế thì to tát quá,như cả lớp 11 Văn muốn làm quen với các anh lớp Lý nhỉ?Xin lỗi vì cái bài này của anh nó được post lâu lắm rồi nhưng giờ em mới đọc được nên giờ mới trả lời được.Cái "em nào" mà anh nói ở trên ý-là em đấy.Và em cũng như cái Linh không có nhu cầu làm quen,hỏi thăm hay bất cứ một ý định nào với mấy anh bạn của anh cả.Em sang xem mặt bạn Ninh của anh theo "lời mời" (chẳng còn từ nào sát nghĩa hơn) của chị Mai lớp anh,anh có thể hỏi lại chị Mai ạ :)
Còn anh Dũng ạ,nếu muốn tìm hiểu thì người duy nhất ở lớp Lý em muốn tìm hiểu là anh đấy :))
(Thêm 1 chữ lố bịch nữa nhưng không nói không được,hì,thôi,lần sau không lượn vào đây cũng như lượn qua lớp Lý nữa.À,mà em chỉ muốn giải thích cho rõ ràng thôi nhé,không có ý định tranh luận hay móc máy gì các anh đâu ạ,đừng hiểu lầm)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hoàng Đức Dũng trông hay hay, tính cũng đc,chỉ tội thỉnh thoảng hơi đơ đơ :D, thích nhận vơ thôi

Hoàng Đức Dũng đã viết:
Bọn này viết cái gì nhăng cuội ở đây thế này.......Chử ơi tao thấy mày hơi lầm tưởng nhiều quá ,đi nhận minh là em...He he thông báo cho quí vị ,tui mới có một người em có tên là Chu Thục HIền (hà hà chúng mày sợ chưa ,ai thich chửi nhau nào )

ý là sao đây,cậy có con Hiền nên cà khịa hả?Bản lĩnh đàn ông để đâu rồi

thằng Hòa chán sống rồi, tao nghĩ mày cũng chẳng có bản lĩnh đàn ông đâu mà to mồm em ạ :))

Làm sao đây,tao vẫn còn yêu đời lắm.Mà đấy là mày nghĩ thôi chứ mày biết đấy à

Hê,cảm ơn bà chị em biết chị như thế nào mà,Xí!

Chị Hiền đừng thách em thế không người yêu em nó đánh chết! :D
Em kêu gọi kẻ bắt cá hai tay lộ diện đi không em gọi anh Ninh vào đây lột trần!

Ặc Anh Ninh mà cứ như sứ giả thưởng thiện phạt ác ấy nhỉ?
Lớp Lý làm gì có ai bắt cá 1 tay hả? :D
Thử kể ra cho anh một cái tên đi, anh đây xin chịu thua :))

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
ý là sao đây,cậy có con Hiền nên cà khịa hả?Bản lĩnh đàn ông để đâu rồi
hê hê ,ai cà khịa với mấy bạn Lý @ làm chi ,chưa cà khịa đã bị mấy bạn xúm vào rùi ,còn chuyện cậy có bạn HIền ,he` he` gọi là cho thêm phần xôm tụ,cái đấy gọi là có chanh có muối

Cao Minh Tú đã viết:
Chắc anh không biết "em nào" đấy là em nào và có nhu cầu tìm bạn Ninh của anh làm gì nhỉ?Thế nên mới nói như kiểu cả thế giới,à,nói thế thì to tát quá,như cả lớp 11 Văn muốn làm quen với các anh lớp Lý nhỉ?Xin lỗi vì cái bài này của anh nó được post lâu lắm rồi nhưng giờ em mới đọc được nên giờ mới trả lời được.Cái "em nào" mà anh nói ở trên ý-là em đấy.Và em cũng như cái Linh không có nhu cầu làm quen,hỏi thăm hay bất cứ một ý định nào với mấy anh bạn của anh cả.Em sang xem mặt bạn Ninh của anh theo "lời mời" (chẳng còn từ nào sát nghĩa hơn) của chị Mai lớp anh,anh có thể hỏi lại chị Mai ạ :)
Còn anh Dũng ạ,nếu muốn tìm hiểu thì người duy nhất ở lớp Lý em muốn tìm hiểu là anh đấy :))
(Thêm 1 chữ lố bịch nữa nhưng không nói không được,hì,thôi,lần sau không lượn vào đây cũng như lượn qua lớp Lý nữa.À,mà em chỉ muốn giải thích cho rõ ràng thôi nhé,không có ý định tranh luận hay móc máy gì các anh đâu ạ,đừng hiểu lầm)
Ở đâu ra cái bài viết dài dài ,lại thấy nó có đôi chút dính líu đến mình nên phải gấp reply .(nói nhỏ một câu trước với mấy thăng cùng lớp ,tao thấy lộ rõ bản chất rùi )................................:))
Ngày mai chuẩn bị lên tinh thần ,,còn em Tú ạ ,anh chẳng đáng để em tìm hiểu làm chi đâu cho mệt và cũng nghĩ rằng nó chăng cần thiết (thừa biết em này lại quay sang chọc mình đây.) Còn cái bài anh viết thì đang nói đến cái chuyện khác ,chuyện em chỉ lấy ra làm ví dụ thôi!!!!!!!!!!!!!!!:D:))

Back
Bên trên