11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
êu êu, tao với Boa vừa có cuộc họp chớp nhoáng, anh em mình tìm ngày lành tháng tốt cả lớp đi công viên nước chơi đi, cho nó sướng! Hôm trước mới đi mỗi bể bơi thôi mà tao thấy sướng lắm rồi đấy :)) Đấy, có gì thì anh em bàn bạc. Tao là tao máu đi lắm rồi đấy!
Tao bảo, có đứa nào biết có anh/chị gia sư nào tốt tốt kô, dạy Toán, Hóa, Văn, Lý :p Bảo tao 1 cái, tao còn học B-) Thank in advance >:D<

Đi công viên nước làm sao có những thú vui như hôm ở bể bơi được hả Zim :)) mà nó cũng có cho mang bóng theo đâu

Đỗ Anh Tú đã viết:
Đi công viên nước làm sao có những thú vui như hôm ở bể bơi được hả Zim :)) mà nó cũng có cho mang bóng theo đâu
u`,nói chung có anh em,đi đâu mà chẳng vui:p

Thanks in advance nghĩa là cảm ơn trc. Học hành thế ha? [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
thế kô được mang bóng à, chán thế, tao đang định anh em vừa nhảy sóng ở bể tạo sóng vừa chiến bóng chuyền. :( hừm, nhưng mà cứ đi, kô chơi bóng chuyền thì chơi cái khác, khó gì ;) :D
Ơ, thế kô đứa nào biết anh/chị gia sư nào à?!?!

à Tùng con, thấy bảo 1/7 mày đi à?!? thiệt kô thế?! sao kô thấy loan báo gì cả?!? mà phải mở party chia tay chia chân chứ ;) :D

Hơ!
Cả nhà biết hết rồi à:eek:. Lúc đầu em cũng định 1/7 đi. Nhưng mà nhớ nhà mình wa nên em hoãn lại :x.

Thế à? Bao giờ định cho anh em ăn uống đây? :D
Hôm nay đá bóng nhạt nhòa, đá xong chả thấy mệt gì cả, chỉ thấy đau vai vì bị sái. 8-}
Có vẻ như ý kiến đi CVN tập 2 đã được thông qua, mọi người thống nhất giờ giấc đi nào. :D
Tao thì các ngày trong tuần đều được trừ chiều T4, T6 và sau 5h CN. :D

Anh em thế bao h đi đấy, lên kế họach đi, em đi được t2,t5 ,t7

ưng rồi đấy, sau tuần này thì ngày nào tao cũng đi được B-) còn trong tuần này thì chỉ đi được thứ 7 hay chủ nhật thôi :D
Mà bọn mày khi nào đá bóng thì rủ tao với, ngồi nhà toàn học với onl, khó chịu lắm!!!

Sa Đì
chữ kí vãi lìn :)) :)) :))
em đi được thứ 7 :D

em đi được tất cả các ngày trong tuần he , trừ sáng thứ 4 :D , mà đi Sao Mai đi , công viên nước tình hình là thấy nhạt nhòa rồi :D ,
còn thằng trung zim , tao định đi gia sư dạy Bích Tâm môn Hóa với Tùng béo đấy , wanna participate ? :D

Anh em ơi, thế thì đi đi, em máu lắm rồi đây, sốt ruột quá rồi :))

to Zim: anh em tuần nào cũng đá sáng t2 hoặc t4, nếu muốn thì cứ đi đi, thủ môn gì mà toàn nghỉ bắt anh em phải về làm thủ môn bất đắc dĩ, mệt bỏ xừ :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên