11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Choi bao t5 nó về rồi tổ chức, có được ko hả anh em

Anh em ơi, em có ý kiến thế này: hôm sinh nhật em thì buổi sáng đi chơi thuyền có được ko, có thể ra hồ nào đấy thuê thuyền rồi chiến nhau. Sau đó trưa đi ăn, và chiều về xem phim :-?
Choi bảo cứ đi đi rồi chiều nó đến sau, em thấy tổ chức vào hôm đấy sáng lắm rồi :))

Được đấy, sa đì đầu tư vài chiến hạm cho anh em choảng nhau :))

sao thứ 6 Choi về , định tổ chức thứ 5 mà Choi bảo chiều Choi đến sau là sao 8-} , ưng :D

tao đang chả hiểu gì cả 8-} thế túm lại là thế nao`?? mà tao sáng từ thứ 2-6 kô đi được đâu :( xem thế nào lùi béng xuống thứ 7 cho xông xênh :p

hồ Trúc Bạch nhé chúng mày cầu mong bọn mày đánh nhau đắm thuyền cả lũ, nhưng yên tâm tao ko cầu chúng mày bị chết đuối đâu mà cầu chúng mày sống sót về nhà nhưng bị ghẻ cả lũ :D:D:D::D:D:D::D:D:D:D::D:D:D:D:D:D::D:D:D::D:Đ:

Đỗ Anh Tú đã viết:
Để vào năm học ý , anh em chắc chắn đi được

Em tổ chức sinh nhật mà, sao mà để vào năm học được =;

Em có ý kiến thế này, hôm thứ 5 thì sáng đi xem phim luôn nhé, sau đó thì đi ăn. Tại vì em thấy đi thuyền giờ này nắng lắm, mà đi những chỗ khác thì chị em phụ nữ ko đi được. Với lại theo như em biết có một số người chỉ đi được 1 buổi thôi, ko thể đi cả ngày được :-s . Theo em thì sau khi ăn xong thì chị em phụ nữ có thể về, nếu mà ai đi được thì càng tốt :)) , còn anh em mình thì đi chơi tiếp, hoặc sẽ đi bơi. ANh em thấy thế nào :-?

À, nếu được thì thứ 5 9h ở TT chiếu phim quốc gia nhé ... =D> ;;) ;)

thằng Sa Đì mà cũng dùng mấy cái emoticons đím thế kia í hà
rồi , đi xem fim sáng à , chiều bơi nhé , phải các bạn nữ là ko được ngại . giờ đây nam nữ bình đẳng , anh em mình không ngại , sao bọn nó lại phải ngại [-x

Phạm Thanh Sơn đã viết:
giờ đây nam nữ bình đẳng , anh em mình không ngại , sao bọn nó lại phải ngại [-x

Câu này của thằng Sơn là hay nhất trong ngày đấy. :)) =D>

mie. :(( anh Sa Đì ơi anh Sa Đì ơi (sao anh sa đì, sao anh sa đì =))), làm thế nào cho tao đi với, kô dời được xuống thứ 7 à!?? Rồi định đi bơi buổi trưa hay sao thế!!! Bây giờ đang đợt nắng nóng, đợi đến thứ 7 cho nó mát đi!!!!!

Đề nghị anh sadi lên post 1 bài chính thức về hôm sn chứ thế này thì khó quá. Cứ thỉnh thoảng lại thay đổi chẳng hiểu gì cả. /:)

Lê Sơn Tùng đã viết:
Đề nghị anh sadi lên post 1 bài chính thức về hôm sn chứ thế này thì khó quá. Cứ thỉnh thoảng lại thay đổi chẳng hiểu gì cả. /:)
CO
Được rồi, các em cứ yên tâm bây giờ là quyết định cuối cùng của anh đây :)) . Hôm thứ 5 sẽ là sn, buổi sáng 9h ở TT chiếu phim quốc gia, xem phim "hoa hậu FBI-part 2" , sau đó đi ăn và chiều đi bơi. Được chưa hả các em :)) :D :)>- :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên