11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ý kiến của sa đì rất được đấy, nóng thế này, 1 là đi bơi, 2 là vào rạp chiếu phim, 3 là đi hát karaoke, cùng lắm là vào siêu thị thôi :))

sa dì bao khoản siêu thị à =p~ , cho em len Tôn Đản , em nhặt mấy đồ dùng cá nhân , rồi nếu còn thi em mua mấy cái áo sơ mi , mấy con quần đùi ( chim cò ) và mấy con quần ông ngắn :D

Sa đì đã viết:
CO
Được rồi, các em cứ yên tâm bây giờ là quyết định cuối cùng của anh đây :)) . Hôm thứ 5 sẽ là sn, buổi sáng 9h ở TT chiếu phim quốc gia, xem phim "hoa hậu FBI-part 2" , sau đó đi ăn và chiều đi bơi. Được chưa hả các em :)) :D :)>- :))

Anh nào, em nào, cho trận giờ. [-x
Đề nghị xem phim khác đê, FBI2 chán lắm. :)) b-)

Các anh ơi, em ra rồi. Sau bao năm chinh chiến, em đã trở về lành lặn từ quê nhà xa tít mù khơi. :D Được lắm, về HN phát là đã được đi SN Sa đì luôn rồi, ưng thế nhỉ? Quí anh em nhìu, iu Sa đì lắm lắm. :x
Thế tóm lại là thế lào? Sáng mai 9h ra rạp QG chứ gì? Xem phim chi? Cần mang gì? 1 mẩu bánh mì có được kô? :D
Em ủng hộ 2 tay 2 chân chuyện đi chơi cả ngày. d=> Lâu lắm anh em lớp mình không bên nhau. :D

bố ông Sa Đì, thế kô hoãn được à, thôi thì chúc sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới được nhiều cái mới..... có gì chiều mai tao nhập bọn, sáng thì tạch rồi. :(

Trần Đức Trung đã viết:
bố ông Sa Đì, thế kô hoãn được à

XIn lỗi, tôi ko hoãn lai được, vì hôm đấy có nhiều đứa bận lắm, với lại chiều tôi phải đi học :-s

có gì chiều mai tao nhập bọn

Được đấy, chiều cứ đến đi :)>-

Hehe, mừng cho thằng + không đi. :D Anh em làm 1 tua thông từ sáng đến chiều, có tí vất nhưng sướng vãi hàng. :))
Khi nào mày xuất hiện cái cho cả lũ chiêm ngưỡng con đầu nigga. :))
Hôm qua đúng là 1 ngày điên rồ, về cái là cà nhau với cả nhà luôn, chửi bới tưng bừng hoa lá. :-s

mừng. Thế cuối cùng ai thắng? :D
Hôm qua chơi bóng chuyền bể bơi hay vãi lìn!!! Thế mà thằng Sơn lại về, kô anh em có thêm 1 cây đập rồi :D :)) Hôm nào lại đi bơi tiếp đi! Hôm nay tao vừa xem bóng chuyền nữ xong, thấy nhiều kế sách lắm :))

Bất phân thắng bại, chửi nhau điên nên hết chửi nhau cũng điên, đang chửi hăng thì đến phim, ngồi xem xong lại cười phe phé, bàn luận như đúng rồi. :))
Hehe, hôm qua mới biết lớp anh em mình rất có năng khiếu bóng chuyền, đủ các bài, tấn công hay mà phòng thủ cũng trâu. Hay là mấy thằng làm 1 tuyển đi du đấu kiếm tiền đê, biết đâu lại giàu nhanh hơn cả đi đá bóng. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên