11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
haha, thế là hôm nay sn Buôi hả,
Chúc mừng sn, Happy birthday to Buôi :beerchug: :drummer: :D

choi nói đúng thế nhỉ :)) , càng thấy nhg gì buôi nói hợp lý với nhận xét của choi :))
anyway , chúc mừng sinh nhật Buôi

Gửi tất cả anh em.
Mọi người đã biết tôi yêu 1 người,có người đã biết chính xác đó là ai,nhưng xin phép vẫn gọi là Bub,dù việc này gần như đã lộ.Vì 1 số lý do mà tôi giấu người đó là ai,chỉ có Chít,Cộng,Sơn biết thôi.Rồi Sơn đã nói cho Boa biết,và tôi rất cáu.Trong lúc đó,tôi đã để status:"Ko phải vì gái mà tao nói đâu,nhưng mà bạn bè như lìn".Rồi tôi điên tiết xóa nick Sơn.Những ngày sau,tôi thấy mình đã hơi nóng,nên đã đi chơi với Sơn vui vẻ,và về add nick Sơn lại.
Tôi muốn khẳng định 1 số điều sau:
1/ Tôi xin tuyên bố: Bum và Bub yêu nhau. (Bum là tôi)
2/ Vì Bub mà tôi muốn giữ bí mật,nhưng tôi xóa nick Sơn và để status như vậy ko phải vì Bub,mà vì Sơn đã kể với Boa.
3/ Nhiều người biết Bub là ai và biết 1 số điều về cô ấy.Nhưng đề nghị mọi người đừng bao giờ nói với tôi là Bub ko tốt,xấu xa hay bất kì điều ko hay nào về cô ấy.Bởi nếu là anh em với nhau,thì phải nói cho tôi biết,tại sao người yêu tôi ko tốt,chứ ko phải chỉ nói suông như thế.Nếu ko,thì đó chính là nói xấu người yêu tôi chứ chả có gì khác cả.

Tôi tin đây chỉ là hiểu nhầm,và tin vẫn là anh em tốt với nhau.Ai cảm thấy điều gì chưa thỏa đáng,xin cứ nói với tôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Quang Thành đã viết:
chắc hôm nau được quất nên lo à BUôi.CHÚC MỪNG SINH NHẬT.
:))
thằng này nhát lắm
làm gì mà dám :))
hôm nay đỡ em với xa đì đi
em và xa đì đang cùng ở Sing
em ở đông Sing ...xa đì tây sing...
sắp đến middle gặp nhau rồi

mẹ ông chít đến đây lúc 2h sáng, đang ngồi nghich net thì ông đấy gọi điện 8-}, hỏi địa chỉ như đúng rồi mà mãi ko đến cứ bảo là để sáng mai, mẹ đêm nay thức cả đêm rồi sáng mai cu cậu mới mò đến thì điên à >.<, ai ra đón đc >.<. :D :))

thằng chít ko dịch được đoạn đông tây middle sang tiếng anh à ? mà phải dùng tiếng việt thế kia :))

alo alo picasso, hoho
Son oi, mai may di roi. Chuc may di choi vui ve nhe!
Nho cai tao dan may o hang Bia nhe! tao van cho day!

Ps: tao thấy viết ko dấu có vẻ nhanh hơn thì phải!

Today is such a big day.I knew what should I do.
I just wanna breath again,learn to face the join and pain,discover how to laugh a little,cry a little,live a little more.I just wanna face today,forget about the worse of yesterday.Maybe if I hope a little,try a little more,I'll breath again.
Things'll work outfine.and I'm sure I found the courage to look past the night,and I'll see the break of dawn,haha,hope I won't have to wait for long.

Thằng Buôi làm gì mà phải giận dỗi thế hả?Yêu nhau rồi thì sợ gì ai mà phải dấu diếm như thế??Chính vì mày cứ úp úp mở mở như thế nên mới dễ bị hiểu lầm.Yêu rồi thì tốt nhất cứ công khai đi,việc đếch gì phải thế.Cứ học tao này,yêu em nào cả làng cả xóm biết,dù xấu dù đẹp vẫn là ng mình đã chọn,bạn bè có khen có chê thì cũng chỉ là nói cho vui,chứ có phải vì thế mà phân biệt đối xử hay gì gì đâu??
Nếu mày là con gái thì tao còn hiểu được,con trai phải hiên ngang ngẩng cao đầu chứ,đừng giận dỗi trẻ con thế,chán lắm

hehe chúc mừng sn Buôi nhé,nhớ năm ngoái sn mày cả lớp đến nhà tao ăn uống,Chit còn dẫn Phương đên hôn hít ở tầng 1 nhà tao :))

hôm qua thịt chó rượu nếp về tao nằm đơ đến sáng :)) ngủ từ 10h tối đến 10h sáng hôm sau :))

sáng nay có đá bóng kô,tao ngủ quên mất

THEO TIN MẬT BÁO TỪ ÔNG HOÀ GIA SƯ TOÁN CỦA TAO THÌ HIỆN NAY TÌNH HÌNH CHẤM THI LÀ TOÁN PHẦN LỚN LÀ 7 ĐẾN 8,HOÁ TOÀN TRÊN 9,LÝ THÌ CHẾT NHIỀU LẮM PHỔ BIẾN LÀ 3,4,5,ĐẾN ĐIỂM 8 LÀ VÔ CÙNG LÁC ĐÁC RỒI
CHẮC ANH EM TA ĂN ĐƯỢC LÝ RỒI HEHE

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Anh Tú đã viết:
Thằng Buôi làm gì mà phải giận dỗi thế hả?Yêu nhau rồi thì sợ gì ai mà phải dấu diếm như thế??Chính vì mày cứ úp úp mở mở như thế nên mới dễ bị hiểu lầm.Yêu rồi thì tốt nhất cứ công khai đi,việc đếch gì phải thế.Cứ học tao này,yêu em nào cả làng cả xóm biết,dù xấu dù đẹp vẫn là ng mình đã chọn,bạn bè có khen có chê thì cũng chỉ là nói cho vui,chứ có phải vì thế mà phân biệt đối xử hay gì gì đâu??
Nếu mày là con gái thì tao còn hiểu được,con trai phải hiên ngang ngẩng cao đầu chứ,đừng giận dỗi trẻ con thế,chán lắm

Mày chơi với tao mãi mà vẫn hiểu nhầm tao hả Lỳ:(( ?Tao thì có ngại cái gì bao giờ đâu:)) ,nhưng mong anh em hiểu cho,việc giấu giếm là vì có lý do khác:| ,chứ ko phải tao sợ ai chế cả/:) .Bây giờ thì chắc anh em biết cả rồi:-? .
Tao có giận dỗi gì đâu,chỉ là anh em hiểu nhầm (có thể coi là như vậy).Bây giờ thì có gì ma giận:) .Tao thấy bảo hôm trước anh em đi ăn,rồi phê bình tao ghê lắm,nên mới lên trình bày.Vậy thôi,tao nghĩ mọi thứ vẫn ổn.=D>

Đặng Bích Tâm đã viết:
Today is such a big day.I knew what should I do.
I just wanna breath again,learn to face the join and pain,discover how to laugh a little,cry a little,live a little more.I just wanna face today,forget about the worse of yesterday.Maybe if I hope a little,try a little more,I'll breath again.
Things'll work outfine.and I'm sure I found the courage to look past the night,and I'll see the break of dawn,haha,hope I won't have to wait for long.

chị Big, lâu lâu ko thấy :x
sao thế?
nếu cần thì phone em, em ở nhà suốt mà.
nghe nói dạo này chị đi học tiếng Anh nhiều lắm huh?

haha chít đang ở đây với em :)), 2 thằng chiều nay vừa đi đá bóng xong, mệt vl, đá từ 4h30 đến tận 8h tối 8-} :)). Bây h 2 thằng đang ở com cen, đêm nay thi` Mac Donald :)), haha vl lắm, mai chắc chắn là 1 ngày mệt nghỉ rồi :)) :))
@Btam : bà làm thơ đấy à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
not good man...but it s truly a good idea =))
i dont want to use VNM but....lớp mình dạo này..lắm chuyện quá
chơ f em về solve it
:))
:p

vao` gaylang = làng gay đi chít :))

----------

tao Hóa chẳng hiểu có trên 9 không , buồn quá :)

----------

mẹ nghe thằng + nói tao chỉ thấy lo thêm thôi , chẳng vui lên được gì cả :(

Hóa trên 9 là cả 1 vấn đề đấy.
Thằng Buôi nói vậy là sao,chỉ trích tao hiểu lầm mày hả?Thôi được,thế h chú tự thể hiện mình đi,ng đấy là ai thế?Tao chưa biết,tao xa lánh cộng đồng quá,mong anh em thông cảm nhé,mùng 2 em về sau đó tổ chức SN cho anh em phè phỡn!

hihi, Tuyen ha,em moi di ve ma khong thay da dong j den qua cho chi ha?uh,de ti ve chi fone em luon.dao nay chi hoc Engl cung bt thoi,cha dc cai chu nao vao dau ca.Ma Tung beo bao day toi reading xong roi lan luon.Nhung ma bay h thi cai fan writing moi la cai fan ngu si nhat:(( .
Thay cai loi bai hat hay hay nen moi post len cho moi nguoi doc(Breath again,da co sua lyric),khong fai la tho dau a,hop tam trang vai ra:)
hehe hom nay chi on lem,chinh xac la tu khi post xong bai hom qua,such a great day:))
Thanhks em iu:* (ma chi cung co big lem dau)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hom nay iu doi qua,the moi bit cuoc doi khong bit cai j la may,cai j la khong may.cho den bay h to moi thay co nhung dieu xay ra cho to thay ro moi viec.I've seen enough.cam on nhung nguoi da luon la ban tot cua to,cam dong vai,hichic:(( .moi nguoi oi,em iu moi nguoi qua,nhung ma co tin buon la em kho ma di cung lop dc,vi 2 ly do,thu nhat la fai di hoc Engl,cung dat nen me kho ma cho nghi,thu 2 la vi Ha Long em vua di dau he,nen chac fai o nha rui:(( moi nguoi cu lang le ma di thoi chu dung goi dien cho em khong thi em buon lem.chuc ca lop di choi zui ze va nho mua qua nhe:*

Hôm nay,23/07/2006,sắp hết tháng rồi,mọi người hãy cùng nhanh chóng chuẩn bị cho việc đi tham quan.=D>

Theo thông tin từ president Tâm béob-) về việc đi tham quan,thì chúng ta có 1 số thông tin sau::-?
1/ Địa điểm sẽ là Hạ Long.Ai ko đồng ý thì xin hãy cho ý kiến ngay,và nêu ra 1địa điểm mới,nhớ phải support cho ý kiến của mình.:)>-
2/ Chúng ta sẽ đi 3 ngày;) ,thời gian sẽ là khoảng mùng 6,7,8 tháng 8.Như vậy là vừa đủ.:-?
3/ Kinh phí thi Buôi đang hỏi về giá tàu bè,chỗ ở,ăn uống,dịch vụ,và sẽ thông báo lại để bàn bạc thêm.;;)
4/ Đề nghị mọi người làm hộ ngay việc sau,đó là:xin phép bố mẹ/:) .Ko ai muốn đến gần ngày đi thì 1 ai đó bỗng phát hiện ra là ko được đi:(( .Với lại,xin sớm để nếu ko được,cả lớp sẽ có thời gian để quẩy,thuyết phục cho đi.:))

Thank you for your reading.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên