11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm trước lại có việc nên ko đi tiễn XaDi dc!
nghe nói là ấn tượng lắm phỏm?
đã có kế hoạch cụ thể đi chơi chưa nhỉ? sao lâu thế?

sao cái group lại ko join dc nhi? có bạn nào như mình ko? tức nhỉ?

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
sa đì tranh thủ trong những ngày đầu buồn chán thì cưa bạn Đinh Trịnh Thanh Xuân đi ;;)

----------

nghe cứ như kiểu trong fim hành động mĨ
"mọi người chạy đi,để 1 mình tôi chết cũng được"
:))
cảm động 9 :))
:))
it is okay ...xadi
i ll take care of tambeo here..dont worry about her :)
+:u said that ...u make me...truly sad...coz i miss my friends so much...
u re a special friend....

Nguyễn Thanh Lâm đã viết:
hôm trước lại có việc nên ko đi tiễn XaDi dc!
nghe nói là ấn tượng lắm phỏm?
đã có kế hoạch cụ thể đi chơi chưa nhỉ? sao lâu thế?

sao cái group lại ko join dc nhi? có bạn nào như mình ko? tức nhỉ?
hà hà mày ko đơn độc đâu Thồn ạ. Hình như khối thằng ko vào được. Tao phải join bằng máy của sa đì mới được đấy. Mày cũng kiếm máy khác mà join đi.

----------

It's the beginning of the star right now

hờ, mình join ngon ơ xong mấy hôm sau còn được promoted lên làm pic mod b-) :))
@+: mày bay cũng hãng với tao rồi, bảo trường mày lùi lại 15 bay với tao :D :)) mà tiệc tùng a e mình mày nghĩ đi, làm hôm nào?

@cả lớp: ai có mp3 player kô cho mượn cái =p~ đi nghỉ mát. Mp3 thôi, ipod kô chạy pin, phải sạc = máy tính đi nghỉ mát khó sạc lắm. Ai có thì báo ngay nhá, mai đi rồi :D

Trần Đức Trung đã viết:
cung hỉ sa đì đã đến nơi an toàn. Đi máy bay có chuyện gì vui kô :-? thích là thích nghe mấy cái chi tiết nhỏ nhỏ ý :D
hôm đấy sa đì trên máy bay có nhìn thấy lúc cất cánh cả nhà với mọi người đúng dưới vẫy tay chào qua tấm cửa kính của căn phòng bên hông sân bay kô ?!? :))

Cũng nhìn xuông nhg mà chẳng thấy j cả :(,mà mọi người vẫy có đúng máy bay ko đấy :))

Đào Huy Kiên đã viết:
Sa Đì đọc bức thư chia tay của em chưa
hehe rồi, em lên máy bay em đọc luôn, cảm động vãi lìn :), cảm ơn kiên vứt nhé ;)

Đặng Thanh Sơn đã viết:
Đinh Trịnh Thanh Xuân là bạn nào thế ?
hehe miss chuyên hóa TH đấy, hoa khôi của fresh năm nay mà.:)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Em cũng vừa ở SIng về :x
Tp đúng là toàn màu xanh :x
Ban ngày boring
Ban đêm vui hơn 1 tí, cũng may đang mùa du lịch nên đỡ buồn.
Tối đầu tiên đến đây em mò đến khu Geylang ăn cháo ếch. Thấy rất nhiều mèo, từ loại 3, 4 kg đến 5 chục cân :)) 8-}. Sáng hôm sau hỏi mới biết đấy là khu đèn đỏ :)), thế mà em với 2 con nữa đi đến 1h sáng mới về =))

Nhưng đi 4 ngày vừa rồi thì ko tiễn Sady đc, ko đi họp lớp cũ đc :))

Trời bà Tuyền vào Geylang hả 8-},mấy lão senioir rủ tôi còn chưa dám vào đâu :)), đc đấy mới sang mà đã chịu đi tìm hiểu rồi :))

geylang :-? nghe cứ như gayland :-? chắc chắn là thế rồi, Tuyền hư quá thôi [-x :))

thì cả sân có đúng cái singapura airlines, nhầm thế nào đc :)) :D hay là ông nhìn ở cửa sổ bên kia >:) :D

sa đi trích dẫn bài viết của Đặng Thanh Sơn :-/ là thằng nào nhể em chỉ biết Đặng Hùng Sơn là bố bác buôi thôi :))

còn tao biết Đặng Sơn Tùng là thằng buôi là con ông Đặng Hùng Sơn :D
thế cuối cùng là lớp mình đi đâu :-?sao chả thấy Tâm béo nói năng j thế
mà sao bọn lớp mình lên mạng vào group đc mà ko vào HAO đc 8-} suốt ngày viết trên group ,hnào cũng nhận đc mấy cái mail 8-}

Phạm Thanh Sơn đã viết:
đi TQ thế nào + ơi mà mày nói gì để mọi người ai cũng hỏi mày không đi TQ nữa à thế ? con hàng muốn tao không đi thì cứ nói thẳng ra :)) không phải rút dây động rừng như thế [-x
20/7 tức thứ 5 này,.9h sáng đi học đoàn và cầm tiền đóng nốt khoản còn lại keke

t7 này mình đá ở cái sân Daewoo nhé với đội bóng tùng con mang đến thấy bảo toàn đi làm rồi :))
7h sáng :D

Tao đang ở SG này,ôi,nắng nóng,nhạt nhòa :)) + ơi,mày lên cái chỗ Diamond có thấy gì hay ho ko,mấy em đang rủ tao lên đấy.

hehe thứ 7 này em cũng đá bóng :D, đội undergrad đấu với post grad :D, điều lạ là mấy lão undergrad rủ em vào đội, thì đội post grad có 2 ông anh họ của em đá :)), mừng thế, ko hiểu đá thế nào đây :)) :))

I guess it's time I run
Far far away
Find comfort in pain
All pleasure's the same
It just keep me from trouble
Hide my true shape
Like Dorian Gray
I've heard what they say
I'm not here for trouble, It's more
than words: It's just tears and rain.
('Tears and rain'-James Blunt)

Anh chị ơi, thật sự là em đang rất cần email của anh Việt Dũng, anh chị nào có cho em biết được ko ạ. Cám ơn các anh chị rất nhiều.

21/7,mai là sinh nhật.Nhiều điều ta ko thể đoán trước.Đã nghĩ đây sẽ là 1 sinh nhật nhạt nhòa nhất trong lịch sử,nhưng ngày hôm nay thật tuyệt,nó hơn những gì đã tưởng tượng.Thế rồi lại 1 điều ko đoán được tiến đến.Vui,nhưng hơi lo,nhưng tin là ko sao.Tin thế thôi,ai biết chứ.No one can know future.

Thấy em kia khổ quá,hâm mộ anh Việt Dũng mà ko liên lạc được:
nvdung8189
tears_of_hellfire
vdung8189

thử coi anh ấy đang dùng cái nào.

Đặng Sơn Tùng đã viết:
21/7,mai là sinh nhật.Nhiều điều ta ko thể đoán trước.Đã nghĩ đây sẽ là 1 sinh nhật nhạt nhòa nhất trong lịch sử,nhưng ngày hôm nay thật tuyệt,nó hơn những gì đã tưởng tượng.Thế rồi lại 1 điều ko đoán được tiến đến.Vui,nhưng hơi lo,nhưng tin là ko sao.Tin thế thôi,ai biết chứ.No one can know future.

Thấy em kia khổ quá,hâm mộ anh Việt Dũng mà ko liên lạc được:
nvdung8189
tears_of_hellfire
vdung8189

thử coi anh ấy đang dùng cái nào.
chắc hôm nau được quất nên lo à BUôi.CHÚC MỪNG SINH NHẬT.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên