11 L1 , 1111 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì bây h chỉnh lại xem, hình như là unicode(UTF-8) hay sao ý :D, ko nhớ rõ :p

Ah` thế còn chuyện đá bóng ngày mai là ntn thế? kiên vứt vào nói rõ xem nào :D, sao lại đá chia tay em :-/, mà sao em ko biết gì thế :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
mai 7h Vạn Phúc đá với 11 tin chia tay Sa Đi` nhé
materazi của lớp :x
SA Đi` cứ làm thế nào mà thằng NAm rắm nó húc đầu vào anh rồi bị đuổi khỏi sân là tốt rồi :))

----------

Lê Minh Tùng đã viết:
hôm qua tao ,Trung kt với + về chiến đấu ps2 ở nhà + vui vãi :))
đá toàn thua,nửa đêm còn bắt bố mày nấu miến,vui vẻ gì :))

thắng thua quan trọng j ,tao vừa đc chơi vừa đc ăn ko vui thì phí ^^

hôm nay đá chia tay vãi lìn quá :D, anh em thg nào đá cũng hay nên ko thể chọn đc man of the match :)), cho nên em mới phải làm cái j nó độc đáo 1 tí :)), cho nó có nhiều pha bong hồi hộp căng thẳng :)),--> em xứng đáng dc làm man of the match chứ :))

Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
hôm nay đá chia tay vãi lìn quá :D, anh em thg nào đá cũng hay nên ko thể chọn đc man of the match :)), cho nên em mới phải làm cái j nó độc đáo 1 tí :)), cho nó có nhiều pha bong hồi hộp căng thẳng :)),--> em xứng đáng dc làm man of the match chứ :))
nhường cho Sa Đì làm man of the match đấy

----------

Mà này sao em nhận được thư mời vào group rồi ấn join this group mà lần nào cũng không được là sao. Cáu quá đi mất.:((

sao thế, sao lại ko join đc, có j thì ym cho em :D ;)

mai thế nào đấy sađì, mấy giờ tập trung :-/ Mà có ai biết nhà sa đì kô, cho tao quá giang với =p~

Liệu cuộc đời tôi có đổi thay từ đây
Tôi không biết
Tôi sợ hãi
Trước mặt tôi một dấu hỏi to đùng
Tôi biết
Bởi vì tôi
Đã đi theo sứ mệnh của mình

Kiên vứt, cây văn nghệ của lớp, lại nổi hứng rồi kìa:))
-------------------------
TD ơi, em quên nhà bác rồi, làm thế nào đây:-?

Kiên vứt sao tự dưng nổi hứng thía :-? có việc gì xảy ra à?! đỗ ĐH TDTT rồi à !? hay là được MU mời sang đá rồi!!?
@Sađì: nhà bác ở đâu em kô biết nhà :(( ai qua cho tao đi với !! mà post exact address của bác lên đây đi, mai có gì em còn tìm nhà :D

ko có mới khổ chứ :D, em chỉ có thể chỉ ntn thôi, mọi người đi từ Trần Duy Hưng vào Trung kính, rồi đến cty Chỉnh hình (xe đỗ ngay ở đấy mà ), sau đó gọi cho em :D ok ;)

uh,mai 9h30 em đi từ nhà e đến nhà sa đì ,đến lúc tìm đc nhà sa đì thì thấy ô tô chở bố mẹ sa đì từ sân bay về cũng đang về đến trc' cửa 8-}

Đào Duy Tuấn Dương đã viết:
it is me
\man of the match
:((
dont talk about entertainment more
i miss u :(( XAdi,....my friends,...i believe in your ability :)
hope u soon successful
hey
when i can go back:-/ VN :((

Đào Huy Kiên đã viết:
Tôi không biết
Tôi sợ hãi
Trước mặt tôi một dấu hỏi to đùng
Tôi biết
Bởi vì tôi
Đã đi theo sứ mệnh của mình
will the life change from now on?
i dont know
i scare
there's a big question mark in front of me
will my life change from now on?
i know
because
i've followed my destiny

phù ,tiễn sa đì về roài ,mệt quá ,tháng sau tính ra còn 6 thằng nữa lên đường ,thằng nào mà cũng phải đi tiễn thế này thì chết 8-}

Chít cũng quẩy thế :|

4pm mới về đến nhà, tiễn đưa từ 10h đến 4h :)) mệt thật, mà tao là tao bay 7h10 tối :D ai đi tiễn được thì giơ tay nào :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên