10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn H2 năm nay toàn bạn học giỏi sáng láng, tớ nào dám nói gì... :mrgreen:

thui đi mày, bạn ý mới vào đã chửi cho te tua rùi kìa, làm sao xây dựng box cho nó hùng mạnh mà ko bị lock, vượt 0205 chớ. Hóa 2 bắt đầu có ng rùi, đừng chặn họng kiểu đấy.

ấn nhầm nút gửi, bực quá. Hùng câm biển lớp Hóa à, sao bọn tao đứng gân lớp Hóa, Tin, Toán thế, tao chẳng thấy nhẩy? cả con Mn nữa, mày đứng đâu thía?

:D :D :D Nhân Hóa 2 có mặt, xin kính chào các bà con cô bác.
Bạn Nga Linh phân vân tự hỏi Hồng Nam là bạn nào hả? Trả lời luôn là bạn lớp trưởng đó đó.:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Lê Anh Thư đã viết:
:D :D :D Nhân Hóa 2 có mặt, xin kính chào các bà con cô bác.
Bạn Nga Linh phân vân tự hỏi Hồng Nam là bạn nào hả? Trả lời luôn là bạn lớp trưởng đó đó.:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Đón chào thành viên của 9c 99-03 gia nhập và nay là dân Hóa 2, em Thư vú xệ cuồi cùng đã gia nhập cùng chúng ta.... :mrgreen:

[color=0f85ff]Thôi mai đi khám BS đi cận nặng rồi! thắng đú thì ko nói làm gì! đã cận còn ko đeo kính! ko thấy hả! thế chiều mai tớ đền trường nhận tiền nhá :D[/color]

Phùng Phương Thanh đã viết:
ấn nhầm nút gửi, bực quá. Hùng câm biển lớp Hóa à, sao bọn tao đứng gân lớp Hóa, Tin, Toán thế, tao chẳng thấy nhẩy? cả con Mn nữa, mày đứng đâu thía?
[color=0f85ff]Quên còn pahir cái nay`y nữa[/color]

Tui cũng học hóa 2 đây , đi tập quân sự sẽ làm quen nhé

[color=0f85ff]Tính ra thì lớp H2 vẫn là lớp có số lượng vào đây n` nhất! nhưng ko thể câu siêu như mình :D [/color]

Mình cũng phải bắt đầu câu mới được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên