10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ nhể Hóa 2 thì tao đanh nhầm thành chữ Hòa,quê quá quê quá!!!:oops: :oops: :oops:

XEm ra cuối cùng thì H2 vẫn có n` thành viên vào HAo nhất
vơi lại H2 năm nay cũng toàn bạn chăm lại giỏi nữa Thắng khỏi lo đi :)

hehe!!chắc em lan nhà ta lại kết anh nèo tên Hòa rùi huh???Hòa<--- sao tên chuối thé nhể?? :eek:

hé hé , con Minh đừng chọc quê em nó mãi thế .À , hình như Hòa là tên bac xe ôm gần nhà con Lan hay sao ý. :D
Ừ , chả hỉu lớp H2 năm nay thế nào nhey , nghe thằng Thắng bảo là cô Tố Lan chủ nhiệm tao đã thấy ngán ngẩm rùi :(

Hehe, Hùng lấy thông tin ở chợ à??? Ngán thì ngán, vẫn phải học thôi, hic hic. Năm nay ko chơi bời cũng tốt, chẳng sao. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ Đúng thật mà H2 năm nay thấy toàn bạn giởi như Thắng ne, TP, Hồng Nam ..., n` lăm :)

Đấy chỉ là một số, có tận gần 50 đứa, biết hết làm sao được ??? Mà thôi, có thế nào thì mình vẫn phải học :)

ẤY! Tưởng lớp H2 chỉ có 30 đứa cơ mà sao lấy đến tận 50 cơ à?
Nhiều thế ?

Con ThanhP lú lẫn hay sao ý!! em Lan nhà ta lá ngọc cành vàng, ai lại đi thậm thụt với lão xe ôm bao h!! hể Lan hể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lớp 2 đông thế? Tưởng cả hệ A lẫn hệ B đều là 30 chứ
Nếu là 45 thì sợ thật

không dâu, lớp hệ B đông hơn đấy bà Hung ạ!! (sao bà quê mùa thế.. có chuyện đấy mad cũng ko bit!!)

bà con kâu bài đủ chuă,đóng topic này đi ngọc ơi!

ủa thế này đâu có gọi là kâu bài..???:eek: bọn tôi đang bàn bạc về các lớp ở hệ A và B ở trường Ams đáy chứ!!

Ngọc ơi !đừng có dóng Topic của mẹ Hùng lại nhá! :D nể tình mẹ con bao lâu nay.....hic hic

Ấy đừng đóng ! Vả lại đây là topic của bạn Nga Linh.
Thôi từ bây giờ ko câu bài nữa

Ừ, nói về lớp H2 đi. Theo tớ biết thì năm nay chủ nhiệm H2 là cô Tố Lan, có vẻ ko hay ho cho lắm thi fải ???? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên