10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lớp Mọi cũ Hóa 2 là cô Bính chủ nhiệm, đáng lẽ năm nay cô Bính phải tiếp tục chứ nhỉ, cô này hình như thân thân với Mọi hay sao ấy.... :D chuyện gì của Mọi anh đây chẳng biết... :D

KO sao đâu ! Nghe tên cô Tố Lan làm chủ nhiệm cũng có vẻ được đấy chứ :)

Con cũng chả hỉu thế lào , vào năm học rùi mới bit được .Mà con còn nghe cô Tố Lan hùi trc chủ nhiệm 1 lớp có 2 h/s iu nhau nhưng hình như bị cô ngăn cấm thế nào ý nên rủ nhau uống thuốc ngủ ... may mà cứu kịp.

Đặng Thanh Phương đã viết:
Con cũng chả hỉu thế lào , vào năm học rùi mới bit được .Mà con còn nghe cô Tố Lan hùi trc chủ nhiệm 1 lớp có 2 h/s iu nhau nhưng hình như bị cô ngăn cấm thế nào ý nên rủ nhau uống thuốc ngủ ... may mà cứu kịp.
:eek:CHuyện này nghe có vẻ shock quá ! Nếu thế thật thì cô cũng hơi quá đáng và 2 đứa kia cũng hơi thần kinh

Đặng Thanh Phương đã viết:
liệu sau này thiên tình sử này có được lặp lại giũa mày và bạn Chu ko??? :D ;)

thương tâm quá....
mà mày lôi chuyện này từ đâu ra thía.. có phải tin chợ búa không?? :D

Uh nếu có thì chắc ai phải kể với mình trước khi conTP kể chứ

khiếp chẳng hiểu thế nào chứ tớ thấy bà tố lan kinh lắm ! mặt thì đen đen đầy mụn , hồi xưa trông tóc cứng đơ , xoăn xoăn , bết bết như quái vật ! may mà bây giờ ép tóc rồi chứ học sinh mà nhìn thấy thì tưởng con quỷ nào mất !

Nguyen Minh Phuong đã viết:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Lớp 2 thì luôn luôn ít nhất là 45 người
chậc!! lớp 2 á?? hình như trường mình đâu có cấp 1 hả bạn Hông nam?? :D :eek:
Ý tớ là Các lóp T2, L2, H2, A2 cơ
Lúc đầu tuyển sinh cũng nói là các lóp này có 45 người cơ mà

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Phải rồi, hồi lớp 6 hai anh em mình học mà chết khiếp Dương nhở??? :(
giọng lưỡi này của thằng thắng sao cứa giống thằng Bách với thằng Dương lớp mình quá!!!(anh em mình...:)))

úi mọi người ở cả đây à, đông vui wa''''''
tui cũng là dân H2 ne`, Hùng "bự" kia là H1 ai cho vào đây mà xi xớn suốt từ trang đầu thế hả, hay xuống H1 học với Khanh . vói Tháng đi. ah``ma, bà con ơi, năm nay những đứa nào ở H1 học hành lởm khởm là cũng xuống H2 đó, bà con mình cố lên nha""

[color=0f85ff]Khanh giỏi thật moi móc cái chủ đề từ cái xó rác này lên[/color]

nhưng mà Khanh là con chó nào thế.... người tình đầu của mẹ à........ :D méc bố nhé.... :mrgreen:

Phạm Minh Ngọc đã viết:
nhưng mà Khanh là con chó nào thế.... người tình đầu của mẹ à........ :D méc bố nhé.... :mrgreen:
Tớ chẳng hiểu sao bạn Ngọc ăn nói mất lòng nhau thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên