10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bà Hùng cũng cố lên, còn hơn 1000 nào nữa cơ.... :mrgreen:

[color=0f85ff]Xì chả cố nữa cứ để cho nó tự nhiên cias trò câu bài chán lắm rồi :D[/color]

Ừa ừa tui sẽ cố gắng câu

Thui, chấm dứt, dân H2 đâu rùi....
Sáng tập quân sự xong rùi thế là chiều lò dò đến trường ngó hội lớp 10 tập quân sự, nhảy vào ngồi chung với lớp H2, lại còn được nghe ông thầy dậy lớp Tin sáng nay khen lớp Tin hiểu nhanh nữa chứ... :D
Nhìn bọn lớp H2 mà phát hãi, đứa nào cũng cái kiểu đi theo thằng Lập Thành chắc tương lai ko khá khẩm.... :D

miẹ, lớp tin có Đặng Nghĩa sáng nay suýt ngã, chỉ vì cái ống nước, thỉnh thoảng phải động tác giả thế để chắc chắn không phải dự hội thao, không thì tự tử còng hơn

[color=0f85ff]Thế có ai đi kioeeur Sơn tùng ko! 2 tay đánh về 1 bên [/color]

[color=0f85ff]Hehe hôm nay thấy BT có lúc lại còn thấy buồn cười nũa khi trông chiến cóc tập đúng là 1 bộ xương di đông :))[/color]

Những bài này đã sai chủ đề..... đang nói về Hóa 2 cơ mà...

lớp Hóa 2 rõ là vinh dự có bạn ĐÚ .... và TP 1 trong những đứa con xinh xắn của tao ... :D chúc mừng

Thế mày nghĩ nó vui như thế nào hả đú?

hehe nghịch súng bắn pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng :))

Hoá 2 có cả đống đấy thôi

[color=0f85ff]Thắng đú làm gì mà bi quan thế! tích cực làm quen với các bạn đi chứ :)[/color]

Bạn Thắng là bạn nèo ấy nhỉ? Đi học chẳng thía bạn nèo cả. Tớ mới tập quân sự 1 buổi đã bùn rùi, hôm nèo gặp đây. ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên