10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bảo bạn Thắng ra chỗ nào đó mà gặp.Nhìn bạn nào đú đú bít ngay là Thắng đussssssssss

Tớ thì bạn Thanh cứ tìm ai cao to đẹp giai tuởng lầm người "mẩu" thì là tớ đấy. Đùa tí! :D
Tao ko bi quan tí nào :)

hờ hờ , bẹn Thắng đẹp rai cáo ráo dáng lại người mẫu , làm say lòng biết bao cô gái lớp H2 nên chuyện bạn Trí hâm mộ mày cũng dễ hiểu ;):mrgreen: hehe (tất nhiên trong đấy ko có tao đâu nhé )

Tớ định rủ mấy đứa lớp tớ cho tớ đi xem "nhờ" mặt bạn Thắng cái nhg mà chưa được. Dạo này tớ ít đến trường lắm. Nhg cũng phải đi nghía các bạn trong box mình đã. :D

Ừ , đúng rồi đấy . Bạn PT mà nhìn thấy má mi Hùng của bọn tớ thì chỉ muốn hun hít thui hehe :D , còn nhìn bạn Thắng xong thì về phải tủi thân mất mấy ngày vì chiều cao của mình :D

chắc bạn Tp đang suy bụng ta ra bụng ng` rùi, tui nhìn cu Thắng vài lần mới nhớ đc mặt, con TP thì hiện tại vẫn chưa nhớ mặt mũi ra sao, đặc điểm nhận dạng là lùn hơn mình, keke

Cảm ơn sự chào đón nồng nhiệt của MN mặc dù nó hơi ...:cry: (ko biết nói thế nào).Lớp tao năm nay hay ho lắm.Đi tập quân sự, trời mưa, thế là bọn nó vào lớp, tụ tập hội cờ bạc :shock: Mình cứ tưởng lớp mới năm nay toàn những đúa tử tế, ai ngờ, cũng ko phải vừa :D.Lớp tao có lẽ đông nhất khối mất(50 roai)con trai thì cũng tàm tạm,ấn tượng nhất là bạn Hồng Nam( lớp trưởng)-người mà mình nghe danh từ lâu nhg chưa có dịp tìm hiểu :mrgreen: , và một bạn nữa (bí mật quân sự, ko thể tiết lộ) :D.Vào trong năm nhất định phải soi thật kĩ mới được. Nhey? :p

Nguyễn Phượng Như đã viết:
chắc bạn Tp đang suy bụng ta ra bụng ng` rùi, tui nhìn cu Thắng vài lần mới nhớ đc mặt, con TP thì hiện tại vẫn chưa nhớ mặt mũi ra sao, đặc điểm nhận dạng là lùn hơn mình, keke
Thế này suy ra là mình ấn tượng hơn Thanh Phương :D Hehehehe... :)
Phùng Phương Thanh đã viết:
Tớ định rủ mấy đứa lớp tớ cho tớ đi xem "nhờ" mặt bạn Thắng cái nhg mà chưa được. Dạo này tớ ít đến trường lắm. Nhg cũng phải đi nghía các bạn trong box mình đã. :D
Đừng khen tao nhiều quá :D ( dù sao thì vẫn phởn :)))

mẹ ơi, có khi gặp rùi nhg mà coc s bít đứa nèo với đứa nào hết ấy chứ. TP giới thiều cho tớ nhé. Hóa 2 tớ biết mỗi con Khanh với 1 đứa lớp tớ cũ thui. bạn bè trong trường chẳng bít mô tê gì.

[color=0f85ff]Hóa ra ở lớp H2 mình cũng quen cả đống! nhưng chắc ko đến nỗi như lớp mình! hễ nghỉ cái là mấy đứa lại tụ tập kể chuyện ... :-&[/color]

:D..thằng Thắng làm mót wanted boi của trường mình đê...để bọn tao được nhờ:D :D hehe

Xin chào mọi người , tui cũng là dân Hóa 2 đây . Chắc ít người quen tui , tại mới vào năm , may ra có mấy bạn cùng lớp , còn các lớp khác chắc kô biết

Tui chỉ chơi với thằng Quốc Long , THái , lỳ , lic , ... nên chưa biết đc nhiều bạn các lớp khác , mong đc làm quen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên