10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui trùi
Vừa vào 4 lớp mình xem ảnh...trông mình cứ ngu ngu, nhất là cái ảnh chụp với Thắng...trông thô bỉ vãi 8-} 8-} 8-}
Cả ảnh những chàng trai nc cũng rất đẹp...biểu cảm cực kì :)) :)) :))

Mọi ng` ai có nhu cầu xem ảnh của H2 thì vào đây nhé!!!http://members.lycos.co.uk/hoa2ams/forum/album.php

Chỉnh sửa lần cuối:
Thắng trông giống ông C dạy SH vãi ... cái ảnh chụp với bạn Giang í :D ... công nhận 2 người có cái thần rất giống nhau :D

tôi nói thật, nhìn cái ánh mắt ông tôi thấy lạ lạ, ngẫm lại một lúc mới nhớ ra là nhìn giống ông í vãi :D

Ông ý mà nghe được chắc là shock đấy, mà hồi trong năm tôi cũng có nhiều duyên nợ với ông ý lắm :))

Hihi...bi h mới bit Thắng trông giống ông Cường dạy sinh...mà shock là thế nào hả Thắng? Ko ngờ là mình lại xấu trai đến thế à??? :)) :)) :))

:)) , nhưng thầy Cường da đen đen cơ mà. :mrgreen: Thắng đú thì lại khá trắng trẻo. Tóc thầy Cường thì thẳng thẳng mượt mượt , tóc Thắng thì hơi xoăn xoăn. :D

Tóc thầy mà thẳng thẳng mượt mượt gì hả con Thanh Phương kia??? Tao lại thấy nó thỉnh thoảng bóng quá mức bình thường...ko hỉu là vuốt keo hay đầu bẩn nữa!!! 8-} 8-} 8-}

Vừa vào top mới thấy các lớp khác đang chuẩn bị cho giải bóng đá mùa hè...có vẻ vui lắm...sao ko có lớp mình hả mọi ng`????

Đâu, tao thấy t.Cường cũng có duyên đấy chứ!!!!
ảnh chụp với Giang trông Thắng đẹp chai mà, phong độ thế đâu có gì giống ông sinh đâu....

hehe ! Con Xú bắt chước bạn Trung dim gì đấy ở lớp L1 để cái chữ kí "X's here" hả :))nhưng của bạn ý là "báo cáo Trung dim có mặt" nghe biểu cảm hơn mày ạ!
Thắng chụp nhiều ảnh phết ! Mỗi ảnh một vẻ .... :mrgreen:

Mỗi ảnh một vẻ đẹp chai hả???? :)) Đa tạ các bẹn :D
Hôm đấy đi vui phết :mrgreen: Đợi 1 2 tháng nữa đi lần nữa cho khoái :)

Lên lịch sẵn đi, không thì lúc đấy nhiều người bận đi học thêm lắm.
Từ hôm nay đã thấy ngày nào cũng bận rồi. Bài tập thì rõ là nhiều

Lên trước chỉ sợ nhiều nguời ko theo được cái lịch của tớ thôi :))
Thôi đợi đến khoảng giữa tháng 7 thì chắc đi lần nữa :) lần này hay là đi CV VT?????

hehe ! Con Xú bắt chước bạn Trung dim gì đấy ở lớp L1 để cái chữ kí "X's here" hả
ai bảo mày tao bắt chước:p
Lúc chuẩn bị đi CV VT lại phải chuyển thành CV nước, tao tiếc hùi hụi
nhưng tao chỉ đi xe bus từ trường lên CV nước mà còn say bí tỉ thì đi CV vầng trăng thế nào đựợc bọn mày ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-&:-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua tớ mới nhận được tiền thưởng 1/6 từ cơ quan bố. Được 250K

Sướng nhỉ hình như mình cũng có tiền nhưng chả thấy bố mẹ đưa gì cả phải đi đòi thôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên