10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khanh lên H1 thì cũng tiếc tiếc cho lớp mình chẳng còn ai đứng lên hô hào chơi cái nọ làn cái kia nữa ! Nhưng lên thì cũng tốt cho nó thuôi,hehe,! :D:D:D
Lớp mình chả có bóng bánh gì nên mình cũng chả biết cổ vũ cho ai cả, chán nhểy!

Hổng hiểu í tao!Ý tao là chúng nó bảo mày chơi với lớp nhìu rùi nên ko muốn lên.Ở lại vui hơn nhìu mà!

Khanh định lên H1 thật à.
Tớ thì cố phải thi đỗ, còn lên hay không tính sau.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Hay hay, tớ nghĩ cũng cứ cố gắng thi đỗ xem trình độ mình thế nào thôi còn chuyển chắc gì đã hay

ối ối, chúc Khanh thi trượt để ở lại H2 nhé :D
đằng nào tớ cũng học buổi chiều, thiếu Khanh thấy buồn buồn hehe ;;) :D

Nam CL :mrgreen: đã viết:
Khanh định lên H1 thật à.
Hehe, tớ cũng cố thi thôi, còn đỗ hay ko thì là chuyện khác. Mà nếu đỗ thì cũng khó quyết định thật :(

lúc đấy có khi lại gặp Thắng ngắt 1 bông hoa , xong rồi lại lẩm bẩm " lên này , không lên này ...". Cẩn thận lại vào CQ ==> đỡ phải nghĩ , nhểy :D

Tao nghĩ thi lên h1 chỉ để xem trình của mình đến đâu
nói thật chẳng qua trong một lần sơ sẩy thì đứa học 1 đứa học 2 chứ chắc gì bây h100% h1 cho làm bài thi với bọn mình (Hóa) đã hơn nào...
học ở lớp mình vui bỏ xừ
lên h1 được mỗi cái miễn học phí chứ con gái h1 trừ LÊ và Hùng nương nương ra cứ thế nào í....

ôi xời, thi đỗ thì biết thế, đến lúc thi đại học có khi H2 lại đõ nhìu hơn í nhẩy :D

Phan Huyền Trang đã viết:
Tao nghĩ thi lên h1 chỉ để xem trình của mình đến đâu
nói thật chẳng qua trong một lần sơ sẩy thì đứa học 1 đứa học 2 chứ chắc gì bây h100% h1 cho làm bài thi với bọn mình (Hóa) đã hơn nào...
học ở lớp mình vui bỏ xừ
lên h1 được mỗi cái miễn học phí chứ con gái h1 trừ LÊ và Hùng nương nương ra cứ thế nào í....
con Trang xú này mày nói cái gì đấy đánh chết bây h! X( ! ai bảo học miến phí có đóng tiền ấy chứ

Tao thấy LT bảo là 10/8 thì phải, lớp tao có 17 người thi lên Hóa 1, chẳng biết có đứa nào lên ko :-/ Tao thì chẳng muốn bọn nó đi chút nào :-s

10/8 hả hờ hôm đấy mình phải đến cổ vũ các bạn ! :D May quá mình thoát khỏi danh sách thi lại! đỡ sợ

chẳng hiểu gi` cả
sao Khanh h2 và khánh h1 bảo h1 ko phải thi nữa
thế danh sách h1 có những ai
đề nghị Hùng sủi trả lời

hehe tao còn mù thông tin hơn! chả biết gì hết! chỉ biết là mình ko phải thi lại :D

To Thắng: Gọi điện cho ấy thấy chẳng có ai, chắc Thắng đang ngủ. Sáng nay không học Hóa đâu.

Hình như có mỗi lớp H2 nhiều người muốn thi lên còn các lơp khác (A2,L2 chả ai thi thì phải)

Thế gọi là có tinh thần chinh fục đỉnh cao! :))
Hehe, may mà sáng nay mình nảy ra ý định lên mạng chơi chút chứ ko thì toi rồi :mrgreen:
Lạ nhey??? Sáng nay tớ chả nghe thấy gì cả, mà bình thường là tai tớ nó rất nhạy cảm với tiếng điện thoại :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên