10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic hic, tiền thưởng của mình thấy bố bảo là nộp giấy khen muộn quá nên hết suất rồi :(( Chả biết thực hư thế nào. Tiếc hùi hụi :(

Hôm qua về bố đã bắt đầu hỏi lấy giấy khen...ko bit đc bi nhiêu???

Ờ nhỉ! Mẹ mình cũng hỏi lâu ruồi mà không thấy mẹ nhắn nhủ lại cái gì ! Hehe ! Mai mình phải hỏi thăm mới được!

Hehe, Nam được lĩnh thì khao bạn bè đi chứ :mrgreen: Những nguời được là phải khao những người hẩm hiu như tớ nó mới phải lẽ ^_^ :drummer:

hichic....1/6 hết tuổi trẻ con nên ko đc cái gì cả nhưng thôi,,,mẹ cũng bù roai` :)

Sướng nhé, toàn được thưởng tiền...... :D :D :D
Đáng lẽ bọn mình vẫn phải được hưởng 1/6 chứ.... :( :( :(

còn tui thì chả được gì ngoài buổi đi ăn bánh cuốn đã đời với mama!!!và từ bây giờ thề sẽ ko bao giờ đụng đến 1 miếng bánh cuốn nào nữa!!! hic

sáng nay vừa thấy mẹ hỏi giấy khen là mừng húm hehe
thế mà cứ tưởng bị cắt cả hai suất giống Thắng đú....

Bố tớ bảo tiền thưởng 1/6 đến hết năm lớp 12 mới thôi. Chắc cơ quan bố tớ thuộc bộ tài chính nên mới được như vậy

Hôm CN tới ai đi học cô Thu nhớ nhắn cho tao đi cùng với nhé
chứ ở nhà mãi chán quá
mà chính xác là bao h lớp mình thi lên h1 đấy hả LT???

Chỉnh sửa lần cuối:
tháng 8 thi vựơt rào, chúc các bạn H2 thi đỗ nhìu nhìu để lớp vắng đi :D

Các bẹn nhớ suy nghĩ kĩ và đi thám thính trước khi quyết định nhé

lớp CN cô Thu đông lắm Trang ạ !
Hay mày sang lớp chiều thứ 5 học với tao cho vui :D

Mày vẫn còn học cô Thu cơ à Khanh?mày ko định chuyển lên H1 đấy chứ?

điều đó còn phụ thuộc vào kì thi chuyển lớp sắp tới mà mày, đâu phải muốn là đc :)
Thế mày ko học cô thu nữa à, ah`, dạo này mày có hay đến trường chơi bóng ko, chắc đến buổi tối hả :D

Ừa buổi tối có vẻ hay !Tao nghe nói mày có đỗ cũng ko lên hóa 1 mà .Công nhận là ở Hóa 2 vui hơn học lại thoải mái .
Tao tưởng lớp cô Thu nghỉ rùi mà .mí lị mấy đứa thi như mày mới cần học chứ bi h cứ chơi cho sướng đời đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên