10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay đi CVN vui vãi, mọi ng` tắm thì ít mà run thì nhiều...may mà mình ko tắm :)) :)) :))
To LT+ Thắng: up ảnh lên 4 lớp mình+ HAO đi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang ngã oạch trong bể trẻ con sướng nhỉ. Lúc ở trên mới run chứ dưới nước thì ấm lắm, nhất là cái bể sâu nhất ý

Nước ấm chả trách có 2 người cứ ôm nhau dưới đấy mãi :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đôi Gay nào thế mày? :mrgreen: hehe ,mà chiều qua lúc khoang 4h kém , con Hlinh nhìn thấy Giang dắt HNam vào nhà Giang. :D Chuyện đấy có thật ko hả mày?

Vớ vẩn nhỉ. Làm gì có đôi gay nào, chỉ có đôi lesbian Giang và Trang thôi.
Mọi người mà bảo tớ và Trí gay thì ứ thèm up ảnh đâu
Còn việc tớ đến nhà Giang là theo yêu cầu của mọi người, để lấy máy quay.

Chỉnh sửa lần cuối:
chết thật, lớp H2 cũng sôi nổi quá ...
Không những có gay mà lại còn có cả lesbian nữa sao ... chà chà :D

Không muốn đùa,xì tốp đê

tao ko les liếc gì hết,chỉ có con Giang tự vạch áo cho ngưòi xem lưng như ở trong video quay BUICHUOI thôi...
Còn á, chuyện của LT và Trí đâu phải bọn này bịa đặt ra
cả mấy người lạ ở đấy cũng nhận thấy điều đó
Thực ra trông hai người cũng đẹp đôi :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bảo xìtốp truêing rồi mà. Vấn đề là không có bằng chứng. Chuyện của HT và GC đã có ảnh làm bằng chứng

Ớ thế cái ảnh che ô đâu rồi! Bị xóa rồi à! Quá đáng nhỉ !!!
Nhưng không sao có 7 nhân chứng được chưa mọi người nhỉ? :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Thế ảnh đã up lên chưa? Có bao nhiêu ảnh? Mà thấy bảo báo HHT khen ngợi thằng Chim hết nhời à? Bất công nhể!!!

Tao nói lần cuối là tao không muốn đùa mất dạy kiểu này.Bọn mày đừng có trơ nữa.Cái gì cũng có giới hạn thôi,tao cho bọn mày đùa thế là đủ rồi(xin lỗi đã hơi nặng lời)

Chỉnh sửa lần cuối:
oh, hóa ra Bụi Chuối được lên HHT à :D
Phải mua về đọc mới đựơc :D

Hôm tổng kết ở nhà Giang còn mấy ảnh Giang và Trang làm gì đó... có nên up không nhỉ

hé hé , cứ up hết lên đê HN ơi, các ảnh "nghệ thuật" như thế thì nên phổ biến rộng rãi để mọi người cùng được thưởng thức. :mrgreen:

Giang với trang có bao nhiêu ảnh hay cơ mà!Up lên đê cho mọi người cùng xem

Chỉnh sửa lần cuối:
oa, mọi người buôn ở đây cũng nhiều nhểy. Khổ thân mình, dăng kí mãi mới được viết bài. Chuyện của mọi người đi CVN thía nào đấy, kể đê.

Nói chung hôm đấy mưa nên cũng không chơi được nhiều lắm. Nhưng hôm đấy rất vui.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên