10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì chọn nhà ai đó khác chẳng hạn. Mấy hôm nay ở nhà chán quá. Hết nghe nhạc, xem phim rồi lại chơi games. Ngày nào cũng như ngày nào

Hôm nay..."tình cờ" bật TV lên, thấy kênh Hà Tây quảng cáo phim ĐÁT KỈ TRỤ VƯƠNG...phim này tớ xem băng rùi nên đảm bảo cực hay!!!
Mọi ng` nhớ xem nhé...bắt đầu chiếu vào thứ 2 31/5, buổi tối...sẽ chiếu vào các ngày thứ 2,4,6,CN trong tuần...
Anh TRẦN HẠO DÂN đẹp trai vãi!!!

Chọn nhà Nam cũng được, nghe quảng cáo rất hấp dẫn. Có đủ chỗ để chứa xe ko Nam :mrgreen:

Nhà tớ thì đạp mất 7 phút thong dong, 3-4 phút đạp nhanh. Chỉ có điều bố tớ đang đi công tác nên chỗ để xe không được rộng cho lắm

Nhưng tớ thầy nhà Giang vẫn gần hơn! Thế ý kiến của Giang thì thế nào đây!

Tao chả có ý kiến gì hết...mấy hôm ko vào YM đc nên cũng ko chat đc với mọi ng`...nói chung là đến nhà ai cũng đc...nhưng nên đến nhà LT cũng cho mọi ng` bit đc n` nhà
To LT: đến nhà tớ lấy bảng ngay ko thì hỏng đấy!!!

Trưa nay bố tớ vừa mới về nhà nên chỗ để xe khá rộng.
Hôm nay mưa chả to gì cả, lúc mưa lúc không. Đi bơi dưới trời mưa thế này rất là chán.

Hôm nay tớ cũng gọi điện rủ Nam đi bơi, nhưng mẹ Nam bảo nó vừa đi với bạn rồi, hóa ra cũng đi bơi, hehe, hôm nay mưa thế này mình bơi lại thấy rất vui :D

To Thắng :theo tình hình bàn bạc thì tuần sau đến nhà tôi xem 2 phim ( 1 kinh dị, một là chương trình hài nước ngòai) sau đó ăn cơm ở nhà tôi ( nếu ai có nhu cầu). Đến chiều có thể nghỉ ngơi ở nhà tôi một lúc rồi ai có nhu cầu thì tôi dẫn đi mua đĩa và xem sách ở Tràng Tiền. Thông tin cụ thể thông báo ông sau :D

Thế có định đến nhà tớ không đấy. Nếu đến thì thứ mấy, mấy giờ.

Hôm nay mẹ tớ có bảo mẹ rất đồng ý (à không, phải là khuyến khích) cho lớp đi 2 ngày không có CN, chỉ có điều là phải vận động các phụ huynh khác.

Với cả mọi người có đi bơi không, nên bơi nhiều người cho nó đông vui

Hôm nay mẹ tớ có bảo mẹ rất đồng ý (à không, phải là khuyến khích) cho lớp đi 2 ngày không có CN, chỉ có điều là phải vận động các phụ huynh khác.
Mẹ LT thoáng nhỉ...nếu tổ chức đc thì thể nào mẹ tớ cũng cho đi...

Mọi ng` ai muốn xem ảnh BỤI CHUỐI thì vào đây nhé
http://members.lycos.co.uk/hoa2ams/forum/album.php
( chú ý là có 2 trang=18 ảnh!!!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế nếu đi 2 ngày thì đi đâu hả mọi người!
GiangC: 2 ngày là 4 tube kem chống nắng đấy mày có đi được không Giang :))

Thế định đi 2 ngày cả lớp hay chỉ 1 nhóm thôi?
Mà sao đứa nào dở hơi thế,Ảnh hỏng mà cũng post lên,xấu mặt quá

Nếu kêu gọi cả lớp chắc chỉ 1 số ít đi được thôi. Nhưng nếu tổ chức riêng thì chỉ 1 nhóm.
Ảnh đấy tớ up lên nhưng máy ảnh của PT chán quá, chẳng được nét

Mấy ảnh trong 4 lớp mình cũng ổn mà có sao đâu( mà sao ảnh nào cũng là PT đếm tiền thế, còn mình toàn đứng cạnh nhìn đống tiền như kiểu thèm thuồng lắm :D:D:D)
tao thấy đến nhà Giang hoặc LT là tốt nhất
nhà Giang mà để ăn chơi đập phá thì e hơi chật nên nhà Nam là ổn nhất
Mà đến h vẫn tính chuyện đi tham quan cơ à, mọi người máu me thế ???

Tao vẫn muốn đi tham quan mà! Chỉ là không hào hứng như lúc trước thôi! Chứ đi chơi thì ai chả thích :D

Thế mai là đi công viên nước hay vầng trăng thế? Hay là đi chơi xong thì về nhà LT luôn đê!!!

Hôm nay thấy Thắng đú gọi cái gì đấy ! Kế hoạch lại thay đổi à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên