10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao ko đi CV Vầng trăng hả bọn mày? Đi CVN mà có cả Gát nơ đi cùng thì... :mrgreen:

Con mất dạy kia.Thằng Thành nhà mày truyền bá tư tưởng mất dạy bây giờ mày nói xấu tao đấy hả

Gát nơ là rì thế.... :D :D :D Trĩ bửn tính có gf mà ko nói cho bạn bè biết nhé.... :D :D :D

Mai các bé đi Công viên nước thật đấy à.... :-s :-s :-s

Kế hoạch đã bị tạm hoãn do nhiều thành viên không đi được! Theo như lời Thắng thì "phải co nếp có tẻ "! Nên sẽ lùi ngày đi thêm một thời gian!:D:D:D

ngay mai ko di nua, thong bao de cho cac ban biet, vi co qua nhieu nguoi ba^.n nen se ko di nua :( Ke hoach se duoc lui sang mot ngay gan day ( cu the la trong tuan nay hoac tuan sau ) Mong cac ban huong ung :p

Ít gái nên các anh giai chán ko có động lực, ko có giai nên các chị cũng ko được nghía cơ bắp đây mà.... :D :D :D đấy là nguyên nhân.... :D :D :D

Tao có gf gì đâu.Mới nhận con em gái thoai mà

Em gái thì cũng nói rõ ra để còn biết chứ.... :D :D :D em gái có giống kiểu kiểu em của LinhB ko.... :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bê bò gì ở đây.Em gái tao ngoan,không như bọn mày nghĩ đâu:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko đi nữa sao ko báo sớm sớm chút mất công mình vác xác đến trg rồi lại đạp về huhu đã đau chân h còn đau hơn :(( :(( :((

May quá súyt nữa thì mình cũng ko biết gì ! may mà tối qua Thắng đu' gọi điện :D

Lê đến lúc nào đấy? Lúc 7h30 chỉ có tớ và Long thôi. May mà Long còn gọi cho chim mới biết được là nghỉ. Lần sau Thắng phải báo sớm vào

tuy rất tức vì không ai báo trước nhưng khi về đến nhà ngồi ăn đống bánh mình làm cũng hết tức :D hehe

Sáng mai ai đến nhà tôi coi phim ko ?
Thoai, để chiều đến thông báo chúng nó 1 thể luôn :D

To MN :Gát nơ là tên 1 kẻ chuyên đi hấp diêm hàng loạt. :mrgreen:
QLong ơi ,coi phim rì thế? :D

phim kinh dị :D
Phim kinh dị thật sự chứ không phải như val heilsing đâu :D

xem ở đâu chẳng đựơc :D
nhưng ở gần trường thì xa nhà tớ quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên