10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lần sau Bụi chuối có buôn bán gì cho tớ tham gia với, hôm nọ nhảy vào làm cùng vui phết :D

To Giang: biết ngay là mày đang tức ói máu gần chết mà :)):))
hôm đó tại tao tưởng mày đi trượt patin với bọn nó, mà mày biết tao sợ gần chết cái món này nên tao mới cáu kỉnh đòi về chớ
To BUICHUOI: đi xem phim rồi đi vầng trăng ko được sao
chớ đi CV nước để về đen như than à!!!!!
:smlove::remykiss::kiss2:

Hôm đấy đã có rất nhiều người giúp như Trang, Long sex, Mai Phương, An, Nga, Lê vậy mà vẫn lỗ.

Trang không thích trượt thì chỉ xem mọi người cũng được mà. Hôm đấy Chim đi nhưng cũng có trượt đâu

Ko, đi vào đó nhìn mọi người chơi vui mà mình ngồi ko khó chịu lắm!!!
mà tập thì biết ngay mình chẳng hể có khả năng, ngã dập mông liên tục, tay tím bầm đến cả tuần, thôi thôi, em vái....
:D:D:D
đi xem classic đê hay lém!!!!

ui, mai hình như sẽ đi xem phim. Rốt cuộc thế nào đây hả Thắng ?

Sáng nay Thắng vừa gọi điện cho tôi bảo BỤI CHUỐI sẽ đi xem phim gì đấy (Dracula thì phải)
Chính xác là 3h kém 10. Nhưng hẹn nhau 2h30' trước cổng rạp Dân Chủ

Val Heilsing
hix ... phim kinh dị mà chơi cho hàng ghế đầu như hồi xem "Thế mới là yêu" thì ... ^_^

Đi xem rùi về phát biểu cảm giác nhá, bọn tớ cũng đang định xem phim đấy...:D

chẳng thấy kinh dị đâu, toàn hành động và hài. Nhưng thôi, đựơc cái là phim cũng khá hay nên cứ xem đi :D
Nói trước là đây không phải phim kinh dị mà là phim hành động nhé :)

Nhưng cái kết thúc chả hay gì cả! Được mỗi cái cảnh trông còn hay hay ! Mà cái phim này cũng chẳng hài lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, tự nhiên cho cô nhân vật chính chết lãng xẹt. Không phải tôi nói thế vì đấy là nhân vật nữ mà là cái chết đấy quá vớ vẩn. Tự dưng cứu người yêu xong thì chết luôn vì bị ... đè ...
Chán !

Công nhận, nhưng chết do chính nguời yêu giết thế thì mới khổ chứ, thế mới là phim, sau bao nhiêu cố gắng và gian nan, tưởng phải có cuộc sống hạnh phúc bỗng bị người yêu đè ra giuờng, gãy cổ chết ko nhắm mắt, khổ thật :D
Phim này Kate xinh vãi, xinh ko thể xinh hơn :x Mỗi tội Val và Dracula thì ko đẹp trai lắm :))

Nhưng xem tranh của hai anh em thì vãi cả đẹp trai và xinh.
Val thì trông rất bụi đời

Tớ thấy Val hơi bị manly, lại có quả tóc cũng hơi hay
Cứ nói cô kia khổ chứ lúc chết vẫn đc lên thiên đàng cuời toe toét, Val mới gọi là khổ bị dằn vặt vì giết người yêu, xong cuối cùng lại cô đơn 1 mình đi giết ma==> người hùng cô đơn :D

Nhắc để Lê nhớ: Lê chưa trả ôm phí cho tớ và Chim đâu.
Xem phim kinh dị mà cặp lại cất đi, để đến đoạn giật gân thì quay sang ôm nhầm người khác

Hẹn mọi nguời 7h30 sáng mai ở cổng trường :)
Tớ mới xem thời tiết trên Yahoo rồi, mai trời nhiệt độ ko nóng lắm, có nhiều mây là chính, cũng phải, nắng được 3 4 hôm rồi còn gì :D

Thế mai đi công viên nước hả?:D Cho nó rẻ:D

HỜ sao thấy đầu óc quay cuồng thế nhỉ !!!
Hôm qua có MTV phỏng vấn Val xong BÌnh thường trông còn dễ nhìn hơn

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Nhắc để Lê nhớ: Lê chưa trả ôm phí cho tớ và Chim đâu.
Xem phim kinh dị mà cặp lại cất đi, để đến đoạn giật gân thì quay sang ôm nhầm người khác
8-} Cái gì đấy? Nam xem phim kinh dị xong hãi quá nên mê sảng hả? 8-}
Hôm đấy tớ toàn ngồi ôm cặp với lại phim cũng chẳng có gì sợ, chỉ thấy Nam hơi tí giật đùng đùng quay sang ôm bạn bên trái ý :D Con trai mà nhát thế là ko đc đâu :nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên