10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Biết ngay chỉ có nguyên nhân liên quan đến cái mụ hâm đơ đấy mới ko được tổ chức mà.... :D :D :D

mụ ta mà gọi là hâm đơ hả , quá hâm đơ mới đungs ,
rất thông cảm cho các nhân 0306 h2 , giống h2 0104 rùi đó !

mọi người ơi nhắc lại đây là nơi công cộng giáo viên chắc cũng vào được đấy, đề nghị phát ngôn cho cẩn thẩn chớ...:-$:-$
Ôi giời h thì tao công nhận với mày Thủy ạ, mẹ tao khó kinh dị!!!!!
Hôm qua vừa lên tiếng về chuyện tại sao ko cho đi 2 ngày,bị mẹ tao mắng cho tơi tả, nên có làm công tác tư tưởng trước chắc cũng bó tay thôi!#-o
:angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

Chỉnh sửa lần cuối:
điên ko phải,dở hơi cũng ko...........chắc chắn khùng :(( :(( :(( đời cấp 3 tàn lụi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng này lại nói bậy rồi , miẹ , hè hè , tao mà in cái trang này ra đưa cho mẹ nga thì mày lúa tập 2 b-)

Thế là mọi chuyện đã sáng tỏ ! Lớp H2 sẽ không đi đâu cả ! Điều này vừa được đi đến quyết định chiều nay! Chỉ có chưa đến 10 đứa đi! Thế là cả "cô và trò" đều vui vẻ :)):)):))

Thôi, ko đi là tốt nhất
chứ cứ cãi nhau mãi về chuyện này nên cũng chẳng còn ai nhiệt tình nữa
BUi CHUOI nhà mình :)) nếu có lãi đi Công viên Vầng Trăng là hay nhất :):)

Ava của mẹ trông bốc quá. :)) Đúng là "mặt trời sành địu" :mrgreen:
Các bạn "Bụi Chuối" cố lên nhé. :beerchug: :drummer:

SỰ nỗ lực của BCC được đánh giá bởi sự nhiệt tình của những bẹn như TP và TT đấy! Các bạn (như TP và TT) cố lên!:))

Bụi Chuối - "Suớng như lên tiên"
Các bạn cố lên, chúng ta vì một tuơng lai quay cuồng ở NC :))

hehe! nghĩ đến cảnh bơi trong bể tiền thì ...:))! các bạn cố nhé! chúng ta cung cố:D

Mọi người lạc quan thế là đúng thôi
nhưng hình như hôm HAT có mưa hay sao í, mà nếú ko mưa mà trời mát như hôm nay thì khách đâu giải quyết hộ mấy lô giải khát đây, tao thấy cũng đáng lo
mà mấy quảng cáo của bọn mình đã bị xé sạch rồi, ai mà bẩn tính thế ko biết
:(|):(|):(|)

Công nhận...cái lũ xé tờ rơi của ng` khác là 1 lũ khỉ :(|) :(|) :(|) (chỉ xé tờ rơi của BỤI CHUỐI mới ghét chứ)...Nhưng ko sao...vì dù ko quảng cáo rầm rộ nhưng với chất lượng phục vụ cao, đội ngũ tiếp viên trẻ đẹp :-? và các món ăn ngon, rẻ, hấp dẫn =P~ =P~ =P~ (y nguyên tờ rơi nhé!!!) như quán BỤI CHUỐI thì thể nào mọi ng` cũng ủng hộ hết mình thôi!!!!!!!! :)) :)) :))

....một tương lai sáng lạn đang chờ BỤI CHUỐI.......... :> :> :>

Kệ chúng nó có gì đâu mà phải tức!MAi sẽ là ngày bội thu của chúng ta :))

Ngày trọng đại đã đến........Hi vọng là chúng ta ko LỖ........ :)) :)) :))

Ngày mai chúng ta sẽ được biết thành quả lao động của mình! HY vọng là có thể đấu tranh để được hạ cái tiền đấu giá kia xuống! Mọi người tiếp tục ủng hộ Hóa 2 nhé
Hôm nay Hóa 2 không chỉ được H1 +thành viên H2 mua đồ ăn ! Mà còn có bạn Lê lớp Pháp , bạn Phương ! Cám ơn các bạn nhiều nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
T iền thuê gian hàng cực kì đắt :( chặt chém con nhà người ta :( lớp anh lỗ 1 tr mới đau,kiện đi cho lớp anh tham gia với :D

Gian hàng lớp mình có vẻ khá khẩm nhất trong 4 gian mà mới chỉ hòa vốn :( chiều nay cố gắng chống đối, giảm giá gian hàng xuống 900 thôi ;)

CUối cùng thì uớc mơ bơi trong bể tiền đã ko thành hiện thực nhưng thôi đổi thành cốc tiền cũng được!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên