10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hay cho tớ đi ké H2 nhỉ! KẾ hoạch Tam Đảo của H1 đang có nguy cơ supj đổ tại Thụy ko đi! nhưng may ra bọn lớp mình đành tự túc vậy

Chắc ba mẹ chúng ta ko đến nỗi nghiêm khắc quá như vậy đâu
Nhưng những đứa khác thì sao! Đặc biệt hôm nay thấy Yến cũng lưỡng lự không hỉu những thành viên khác thì thấy sao ! Phiền wé nhỉ!

Công nhận...Bố mẹ nghiêm khắc như bố mẹ con Khanh là một ví dụ, hoặc cũng có một số ng` ko nghiêm khắc nhưng ko thoải mái về chuyện tiền nong lắm thì cũng chịu. 8-| :argue:
Phải công nhận 270 000 là quá đắt...... 8-} :biggrin: :biggrin:

Hinh như có mỗi 160 thôi đấy chứ

Nhầm rồi Trí ui...tận 270 000...LT nói thế mà...đắt thế hỏi ai dám đi!!!!!!!!
:(( :(( :((

ui giơi` ơi :((
hôm wa đã thử về xin lại, chắc chắn ko đc đi rồi, khổ wa'''
LÀm thế nào bi h , tớ muốn đi :((

Thông tin mới nhận: hôm nay thằng Khuê suýt bị trấn xe(chưa rõ ở đâu)...nhưng rõ ràng tình hình trật tự ở quanh trường bi giờ rất kém...đề nghị mọi người cẩn thận hơn, nhất là ở khu vực quanh hồ Giảng Võ :frown: :frown: :frown:

Mày mới là đứa cần cẩn thận ! Vì mày toàn đi đường hồ Giảng Võ còn gì! Cẩn thận nghe chưa!

Oạch, sao càng ngày càng nguy hiểm thế, hôm trước Made in 12 cũng có 4 5 anh chị lớp 12T1 bị trấn tiền, còn bị đem kim tiêm ra dọa nữa :(

Hoàng Hương Giang đã viết:
Thông tin mới nhận: hôm nay thằng Khuê suýt bị trấn xe(chưa rõ ở đâu)...nhưng rõ ràng tình hình trật tự ở quanh trường bi giờ rất kém...đề nghị mọi người cẩn thận hơn, nhất là ở khu vực quanh hồ Giảng Võ :frown: :frown: :frown:
:eek: Thật à, mấy hôm trước cũng thấy LT bảo suýt bị trấn :-s an ninh thế này thì chán quá :-s May mà mình ko đi về đường Giảng Võ :-s

May quá , mình đi học ko qua chỗ hồ GV , toàn đi đường Kim Mã. Bên H1 có bạn Vũ choắt cũng bị đem kim tiêm ra dọa. Bạn Khuê lớp mình suýt bị trấn xe cơ à, nghe ghê thật. Thảo nào hôm nay đến lớp thấy Chu tường thuật vụ đánh nhau nào đấy do anh "Khu "cầm đầu rất là hào hứng. Hic , mình lại tưởng thằng Chu nghĩ ra kịch bản nên ko để tâm lắm , hóa ra là cũng có vụ " anh Khu " thật. :mrgreen:

Bạn Khuê tưởng có võ là thế nhưng gặp xilanh thì cũng phải nhanh chân thôi
Con Giang còi suốt ngày la cà đến tối mới về thế nào đi đêm lém cũng có ngày gặp ..xilanh cho xem giang ơi :drummer::drummer::drummer::drummer:

bẹn thắng cẩn thận ngân sách BỤI CHUỐI phải giao cho ai an toàn ý, không nhỡ có chuyện gì nói dại cả lũ méo mặt

THế nên mấy hôm nay hạn chế đến trường buổi chiều! hĩ cũng chán thật ở nhà chả có gì mà làm! MÀ đến hè thì sao nhở Thắng đú!đichơi đâu mà chả qua đấy ???

Khổ Ngân sách Bụi Chuối đã quyết là giao cho LT ! Một người đã có kinh nghiệm bỏ chạy khi gặp trấn lột! Nên cứ yên tâm :)):)):))

Đi chơi trong hè thì chả bit...nhưng CN đã tuyên bố là chỉ đi 1 ngày ở Hạ Long-Tuần Châu.. :argue: .chán quá...mà hình như lớp mình ko ai định đi...BIỂU TÌNH ĐÊ........ :madflame: :krach:

Hoàng Hương Giang đã viết:
Đi chơi trong hè thì chả bit...nhưng CN đã tuyên bố là chỉ đi 1 ngày ở Hạ Long-Tuần Châu.. :argue: .chán quá...mà hình như lớp mình ko ai định đi...BIỂU TÌNH ĐÊ........ :madflame: :krach:
Đi Tuần Châu ... xem cá heo ... vừa tốn ... vừa chán :-s hôm nay nghe con Nga phân tích về $$$ mới thấy đi 2 ngày lợi thật :mrgreen: Đáng tiếc ... mọi chuyện ko như mình nghĩ :-s

Hôm nay tớ xem cái tờ quảng cáo du lịch rồi! Đi ô tô , xong rồi lai đi tàu , rồi lại đi ô tô ! Cái kiểu này , chắc tớ chẳng sống nổi mất, ngồi trên xe 30' mà đã khiếp nói gì đến mấy tiếng đồng hồ thế kia thì chịu sao nổi ! Chắc là không đi rồi! Kêu gọi nốt bọn lớp mình đi! Nhất là đứa này say xe như tớ ý!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên