10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại trêu Khanh rồi ! Khổ thân Khanh! Mà đang giao lưu sao lại dính patin vào thế nhờ ! Lộn xộn quá!

thi xong rồi,anh em mình bàn lại vụ họp 2 lớp cái nhỉ :D :D

Giao lưu thì phải bày trò gì cho vui chứ :mrgreen: Thủy ko bít truợt thì cứ tập, lo rì :D
Ông Dương có vẻ nôn nóng thế, đưa ra một khoảng tg cụ thể đi :)

:angry: Cái gì mà "có cấn đàn em ra nghênh tiếp ko"??????? :angry: Khanh ui! mày đừng nói là bọn tao lại phải làm cái trò "bưng bê kê dọn" hôm trước nữa!!!!! :argue: :)) :))
Mà giao lưu như thế nào?Chả lẽ 2 lớp chui chung vào 1 phòng, hay 1 số "đại biểu" mới đc đi? Mà kinh phí từ đâu thế??????? :frown: :biggrin: :biggrin:

Ginag toàn hỏi câu tao chả hiểu cái gì !
Mà hôm nay thấy Khanh tất bật ra vào , không biết có phi vụ gì thến nhỉ???

Vụ giao lưu ý mờ, có rì đâu :D
Hic, tình hình chung của cả lớp là điểm đều sụt một cách thậm tệ :(

Lại nói chuyện điểm chác làm gì cho thêm bức xúc !!!
<< 7,9 Anh :(:)(:)(( . Mai chắc trả bài Văn, Địa ,Lý , chả đâu vào với đâu cả!!!

em khanh hỏi quả lớp anh có 2 đứa buổi diến được là sao đấy :D lớp anh ko có đứa nào đâu :D
Xúc tiến vụ giao lưu đi,sau made in 12 nhé ;)

vụ 2 người biểu diễn xong roai`....:D....chị Linh và chị diệp sẽ cùng em An và em Linhb hát bài Mùa hè yêu thương của Mỹ tâm trong ngày hội anh tài
Tiện thông báo với bà con rằng thì là Hôm qua vào giờ ra chơi, 2 anh là anh phong và anh Tâm, cùng với chị Hoa đã xuống lớp mình bàn về Ngày Giao lưu, các anh chị ấy đề nghị sẽ tổ chức trong phòng tập, làm như 1 dạ hội nho nhỏ, vào ngày 22 , đúng ngày nghỉ hè đấy, ah`, còn giao lưu với cả 12H2 nữa, nhưng khanh nghĩ là không gian trong phòng tập rộng wa', dễ làm cho buổi giao lưu không khí loãng đi và xảy ra tình trạng ko thân thiết, nhóm lớp nào đứng nhóm lớp đấy, mà mọi người cũng bít lớp mình cũng có xởi lởi lắm đâu, bọn nó sẽ ko chủ động ra làm quen trc đâu
Đấy ,,,,thông tin thi có hơi dài dong như thia' :D
Mọi người năng góp ý kiến cho ,,,ah`, mà việc này có phải báo cáo chủ nhiệm ko, chứ mượn phòng tập là phải có ý kiến của CN mà

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Vụ giao lưu ý mờ, có rì đâu :D
Hic, tình hình chung của cả lớp là điểm đều sụt một cách thậm tệ :(
Thảo nào ! mây hôm nay toàn thấy bài của Trang xú , Chu , Khanh , AN vứt lung tung dưới sàn! Mya mà lớp mình có thầy cô tâm lý :D

Thắng thì hôm nay tính chung chung cũng được 8,3 rồi còn phàn nàn gì nữa ! Học kỳI 8,1 mà cả năm 8,3 là coi như ổn rồi còn lằng nhằng!Sốt hết cả ruột!

Khanh ơi thế tui có được đi ko?
cho tui đi với :((
ở nhà buồn lém :D

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
vụ 2 người biểu diễn xong roai`....:D....chị Linh và chị diệp sẽ cùng em An và em Linhb hát bài Mùa hè yêu thương của Mỹ tâm trong ngày hội anh tài
Tiện thông báo với bà con rằng thì là Hôm qua vào giờ ra chơi, 2 anh là anh phong và anh Tâm, cùng với chị Hoa đã xuống lớp mình bàn về Ngày Giao lưu, các anh chị ấy đề nghị sẽ tổ chức trong phòng tập, làm như 1 dạ hội nho nhỏ, vào ngày 22 , đúng ngày nghỉ hè đấy, ah`, còn giao lưu với cả 12H2 nữa, nhưng khanh nghĩ là không gian trong phòng tập rộng wa', dễ làm cho buổi giao lưu không khí loãng đi và xảy ra tình trạng ko thân thiết, nhóm lớp nào đứng nhóm lớp đấy, mà mọi người cũng bít lớp mình cũng có xởi lởi lắm đâu, bọn nó sẽ ko chủ động ra làm quen trc đâu
Đấy ,,,,thông tin thi có hơi dài dong như thia' :D
Mọi người năng góp ý kiến cho ,,,ah`, mà việc này có phải báo cáo chủ nhiệm ko, chứ mượn phòng tập là phải có ý kiến của CN mà

Giao lưu ở phòng tập thì ko hay lắm,theo anh cứ làm ở lớp anh hoặc lớp em,kê bàn ghế ra ngoài,tha hồ rộng :D chứ làm ở phòng tập vừa tối vừa nóng,chán :D

Ko sợ loãng ko khí đâu, có Minh Ngọc là ko lo loãng ko khí đâu mà..... :D :D :D :D :D :D :D

Nhưng tổ chức ở phòng học có chật quá ko vì hình như còn có thêm lớp 12H2 nữa. 8-| Hay đi chơi 1 buổi có hay hơn ko????????????? :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Vứt hết bàn ghế ra ngoài đườg thì tổ chức ở phòng học quá OK còn rì... :D :D :D :D :D lớp 10H2 to thế cơ mà....... :D :D :D :D :D

To mấy thì vài chục người vào cũng bí lắm ! Cứ tổ chức ở ngoài cho nó tiện!

Cho phát qua đêm cắm trại cho nó tăng tình cảm luôn đi còn rì... :D :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên