10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Thanh Phương đã viết:
Uh , tao cũng ko hiểu. hic hic
Sao Trĩ lại ghen tị với TP +Hoàn. Khó hiểu!!! Thằng Trĩ có gay đâu cơ chứ. :mrgreen:
Đấy TP mày hiểu ý tao qua còn gì .Ý tao là thế đấy!!

hờ đọc mãi m,ới hiểu!!!
Mà Trang xú dạo này si tình thế nhỉ lại còn T H2 love TH1 nữa chứ :D

A bạn Hùng đã thấy rồi cơ à ! Thế bạn "T H1" đã thấy chưa !!! Hay nhỉ!!!

keke...hôm nay khanh đã lo xong vụ nhờ vả cho con Trang
Khánh bảo sắp sửa còn có ảnh của bạn ý nữa đấy,,,Thủy mày rủ con Trang lên cho nó sướng,,,,===> liệu liệu mà khao đê :D

Khổ thế ! Nó càng muốn "bí mật" thì mình lại càng bô bô ra thế này thì tội lỗi quá !
Nhưng nhỡ đâu nó sướng thật thì sao nhỉ :D

bí mật cái gie``nữa , tao thấy đứa nào cũng bít rồi mà :D

Trang xú cứ làm như bí mật QG ko bằng! cả lớp H1 biết rồi mà có khi cả trường ý chứ! còn bạn kia nick cửa bạn ý là bơ mà ko tí biểu cảm gì nên chả biết là bạn ấy có biết gì ko nữa

Nó đang rất bức xúc vì vài người đem chuyện của nó kể lung tung (nói ai thì người đấy phải chịu nhớ!) làm cho nó vô cùng xí hổ ! Mà mọi người phải để nó tự nhiên chứ cứ dồn dập hết đứan ày nói đến đứa kia nói ! Cứ để "MƯA DẦM NGẤM LÂU!"

Uh thôi để yên vậy! tuy rất n` đứa biết nhưng chẳng hiểu sao bạn ấy k biết :D

quên pass + bỏ tự động đăng nhập= thành viên đang chờ xét duyệt :(:)(:)(( Khổ chưa :(:)(:)((
Trở lại vấn đề cũ :D:DTrangx có vẻ ít thích Bo* rồi :D bạn Bo* mà bơ nhiều quá thì cũng gây bất lợi cho bản thân thôi! Cho chết!!!
(sao tìm top lớp mình khó khăn nhỉ!)

Hôm nay Bơ bị trấn tiền. Tội nghiệp chú. Bạn bè ngay gần đấy mà chẳng dám kêu lên 1 tiếng

Thật á?????? :eek: Tin này nóng sốt. Mai đến bán cho Trang xú lấy 500đ uống nước :mrgreen:
Thế lớp mình vào đây bàn chuyện thăm quan nào :)

Này Thắng ơi ! Lấy 5000 chứ tội gì ! ]
Tham quan hả? Biết trước là không được thì bàn làm gì !

nao` , thi học kì xong rui` , trong tuần này lớp 11h2 sẽ cử 3 đại diện xuống thỉnh giáo các em về vụ giao lưu 2 lớp h2 ! ok ????????

Sao tưởng mẹ lớp trưởng dễ lắm mà!!! :-/ :-/ Tao rất lạc quan về chuyện này. Mà ko đc cũng ko sao. Tao rất thích patin. ;;) :)) Hôm nào lớp mình đi nữa đê !!!!!!!!!!!! :biggrin: :biggrin: :biggrin:

8-| Còn chuyện giao lưu, có ai có ý kiến gì ko?????? :enlighten

giao lưu rất tuyệt, tuần này luôn đê,,,:D mấy ngày này đang 5 tiết , giao lưu đc thì thật,,,,,chẹp,,chẹp,,,hết chỗ chê :)
thế các anh chị định hôm nào cử người xuông lớp em
có cần Đàn em em ra nghênh tiếp ko :)) (trời đất : !!!! : bọn lớp mình mà nghe thấy thì.....mất dép :D)

Đại ca yên tâm,bọn em sẽ ra nghênh tiếp hộ đại ca.Đại ca cứ ngồi trong lớp giữ sức,đến lúc cần thiết hãy thể hiện

Thể hiện đôi tay nghìn mã lực : :D ( mai kiểu này đến lớp sẽ bị đại ca "nghịch" rồi :(( )
Giao lưu đê; Đi truợt patin hay làm trò gì đó cho dzui :mrgreen:
Như đã nói, đàn em rất sẵn lòng :)) nếu ko phải chi :mrgreen: ( hơi thô chút ^_^ )

Mấy hôm trước mới 4 mã lực thôi mà,hôm nay đã lên nghìn rồi cơ à?Đại ca học thể hình ở trung tâm nào mà cơ bắp lên cứ như diều gặp gió thế?
Mai em sẽ bảo vệ đại ca tiếp mà,đại ca đừng nghịch em nhé:D
Đại ca hào phóng lắm,mày việc gì phải lo,Tha hồ mà chơi,đại ca chi hết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên