10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ối dời , qua đêm thì phụ huynh ko cho đâu. :D
Tao thấy tổ chức ở lớp mình cũng được mà , lớp mình mà bỏ hết bàn ghế ra thì cũng rộng rãi.

nhưng chỉ rộng với mỗi lớp mình mày ạ! Thêm lớp khác vào sợ bí thở mày ạ ! Thôi ra ngoài thiếu gì chỗ mà phải ở trong lớp ! Hơn nữa ai vứt bàn ghế ra nào???

bí thở càng vui chứ sao :D :D :D :D,yên tâm nếu là 2 lớp thì thừa sức,lớp 10h2 rộng chán :D

Định đóng clip "I'm a slave 4 u" :)) hay sao mà thích bí thở, hehe, tốt nhất là tìm một trò chơi gì đó mà mọi người đều chơi được :) Như thế là vui nhất :)

Đúng đúng nhưng trò gì mọi ngừời cùng chơi đựợc bây h? Hội đồng tổng cốc à :)):)):))
Nhưng cuối cùng thì bao h thì "tổ chức" nào?

Đã bảo đi patin rồi thì mọi người không nghe. Hôm trước đi vui thế còn gì!!! :biggrin: :biggrin: :biggrin: Cứ dùng dằng thế này thì đúng là chả bao giờ tổ chức được. Đến chỗ tổ chức mà còn chưa quyết định thì còn làm ăn gì nữa!!! 8-| 8-| :frown:

Mày buồn cười nhỉ ? Chơi cái gì phải lâu lâu một chút , nhiều người chơi được chứ ! Nghĩ đến tập thế tí đê!
Mà ngày tổ chức thì cứ vào ngày cuối tháng 5 , ngày nào cũng được! Chỗ tổ chức thì chắc phải tùy loại hình "ui chơi giải trí"mới quyết được chứ nhỉ!!!

Hay chơi bài " lột " :mrgreen: Trò này ai cũng chơi được nhưng ko phải ai cũng đủ dũng khí để chơi :p
Patin kể ra thì cũng được đấy, nhưng ko thiết thực, vì 2 lớp đã 90 nguời rồi nhét vào một cái sàn để đẩy nhau ngã cả loạt à ?? :))

ko nên đi chơi , mặc dù ý kiến này rất hay :D
vì ko nhiều nguời có thể đi đc
với lại tổ chức ở đâu để còn chứa đc lớp 12H2 chứ mấy ông bà ý " sức dài vai rộng" lắm :D

Ngồi một chỗ chán chết, ngắm nhau à ??? :( Hic, thế tình hình là các buổi giao lưu trước thì các anh chị làm gì??? :-/

Ơ thế tớ cứ tưởng hôm nay CN bảo không cho tham gia cơ mà ! Nhưng cái này tổ chức cuối năm thì ảnh hưởng gì đâu nhỉ?

Nhưng mày ko thấy bà ý ra nói chuyện gì với các anh chị ý à...mà giao lưu cho bọn mình chứ có bắt bà ý giao lưu đâu... :angry: :angry: :angry: ko chịu đc nữa rồi!!!!!!
Còn hôm nay, lúc Khanh bàn về chuyện tham quan 2 ngày, chả thấy CN nói gì, ko bit có đc đi ko nữa??????
8-| 8-| :biggrin:

Chắc lúc đấy đang mải chia điểm thoai ! Với cả chắc cũng ko cần ý kiến ngay ! Chỉ cần ý kiến lúc phụ huynh nói là đủ rồi còn gì!

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Ngồi một chỗ chán chết, ngắm nhau à ??? :( Hic, thế tình hình là các buổi giao lưu trước thì các anh chị làm gì??? :-/
Rất tiếc đây là buổi giao lưu đầu tiên của lớp anh :D

cố gắng làm cái gì đó vui vào :D

Hôm nay CN đồng ý đi chơi 2 ngày, hình như mọi người đều nhất trí đi TAM ĐẢO...Mà như thế lại cùng ý tưởng với lớp L1...hay đi cùng cho vui!!!! :biggrin: :biggrin: :biggrin:
Còn chuyện giao lưu vẫn chưa thấy đả động gì...chả bit thế nào nữa... 8-| 8-| :frown:

Mày thì chỉ có thế là nhanh ! Tao đứng về phía lớp mình đi riêng ! Vì L1: tao chả quen ai, lớp mình cũng có vẻ quen ít! Vì thế đi một mình là hơn cả!
Còn vụ giao lưu thì hình như hết thật ! Không thấy Khanh nhắc đến nữa!

Riêng là riêng thế nào??? Mày ko thấy hồi đầu năm, CN đã nói là các lớp đi chung để giúp đỡ nhau chuyện tàu xe à??? Mà đi lần này tận 2 ngày... nhất thiết phải đi chung...TRƯỚC LẠ SAU QUEN mà....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko quan tâm lắm, mà cũng chẳng sao, vì dù sao cũng chỉ chung đụng được tàu xe :)) chứ còn ăn ngủ chơi thì tự túc riêng biệt mờ. :)
Đi thế này chỉ có Giang với An là mừng húm :mrgreen:

mà thực ra thì cái này phụ huynh cũng quyết định một phần !Thứ7 họp phụ huynh mà nhiều người không đồng ý thì coi như kế hoạc phá sản không phải bàn cãi gì nhiều!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên