10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao cứ nghĩ nếu lớp mình rắn quá thì CN phải chịu ai dè ... :argue:
Đi 1 ngày thì ở nhà còn hơn
Chẳng nhẽ mẹ Hồng NAm ko làm gì được sao :)|

Mày thì đầu năm , đi 1 ngày mà mẹ mày có cho mày đi đâu !
Chắc là mẹ LT cũng phải bó tay! Nhưng tao nghĩ nếu lớp mình mà không có ai đi thì có thể CN sẽ thay đổi y kiến! Chỉ sợ không kêu gọi được toàn dân!

Này này đã bảo đầu năm có chuyện riêng nên mới ko đi, chứ mày cứ có thành kiến về chuyện mẹ tao khó khăn cả trên 4 lớp mình cũng thía X(
Chắc chắn CN chỉ viện cớ phụ huynh ko cho chứ làm gì lớp 10 rùi, lớn đùng cả lũ phụ huynh còn sợ
Chán thật!!

Đúng rùi...bi giờ phải có cách gì uy hiếp mụ ý chứ... Mà cũng chả cần kêu gọi gì đâu vì hôm nay ai cũng có vẻ oải oải ko muốn đi...MỆT BỎ XỪ......

Đi một ngày thà lên Thủ Lệ cho đỡ mệt còn hơn :)) Rõ khổ , tưởng xong rồi ai dè !!!
Hy vọng là cả lớp ngày mai sẽ không ai đồng ý đi!

CÓ lời nhắc nhở, có lời nhắc nhở.... :D :D :D chớ có đi 2 về 3.... :D :D :D

Con này chỉ giàu trí tưởng bở! Đi mỗi một ngày thì có muốn cũng ko đc...Mà sao ko ra Lăng Bác cho gần nhỉ?????

Oh` ra Lăng Bác vẫn đi 2 về 3 được lại còn được cụ Hồ hậu thuẫn... :D :D :D

ấn định ngày họp mặt 3 lớp hóa là 22-5 phải ko nhỉ ????
hôm đó cũng là ngày MU vô địch FA :D

ấn cái con khỉ , chắc kế hoạch phá sản rùi ! Chán thật , thôii , có gì đẻ năm sau làm ,

Sao lại thế hả anh Phong , chủ nhiệm lớp anh cũng không đồng ý à ?Chán nhỉ !Thế mọi người định để dành hết vào Ngày Hội Hóa Học năm sau à ?

Con Minh Ngọc tởm quá, làm đọc mãi mới hiểu 8-|
mày cứ làm như các bạn hóa 2 như mày hết thì loạn, toàn các bạn nết na hiền lành thôi:shy::shy::shy:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui giời, 1 ngày là sướng roài , lớp tui đang ở đỉnh cao cách mạng trong cuộc chiến đòi hòa bình giữa phe "bảo sinh" ( 44 học sinh) và phe "bảo thầy" ( 1 gv và 2 học sinh) nên chắc chắn sẽ ko đựơc đi chơi ... đừng nói là 2 ngày :|

oài,mụ Béo ko cho làm rồi :( thôi để năm sau vậy :D

Trời ạ! Kế hoạch nào cũng phá sản ! Khổ đến thế là hết cỡ!
Chả có dở hơi nào vào với cái dở hơi nào! Hôm nay đi họp phụ huynh , nhắc đến chuyện đi tham quan 2 ngày chỉ có 6 vị đồng ý mới chán chứ! Chả hiểu mấy đứa lớp mình cách mạng tư tưởng cho bố mẹ thế nào mà lại thảm thế !

Oé...quên ko dặn mẹ mình đồng ý nên chắc cụ lại theo phái mạnh rùi...Mà có thêm cụ thì cũng chỉ đc có 7 vị...BỨC XÚC ko chịu đc... :(( :(( :(( thế thì chắc tham quan 1 ngày cũng phá sản thui...có ai muốn đi đâu!!!

hờ khổ thân các bạn ko lam,f công tác tư tưởng kỹ! lớp tớ nhất trí hết rồi kể từ mẹ bạn Hải xồm trở đi :D

Chà, chà, vụ giao lưu hoá 2 cool ghê nhỉ, bọn tớ cũng có giao lưu tin đấy... :D :D :D

Giao lưu các lớp H2 cũng thất bại thảm hại rồi mày ơi...CN ko cho...hãm ko chịu đc...cuối năm rùi mà cũng ko đc tha....
:(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên