10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hik, lớp Văn vẫn lỗ, hóa ra các gain hàng lỗ tất ah???
:((
kiện rùi, mấy bà ấy chỉ giiamr xuống 1tr mốt thui!
:((

Tuy BUICHUOI company của chúng ta ko lãi nhưng vẫn rất vui
Vui nhất là chuyện sau HAT mà mấy đứa vẫn đến trường bán dạo kẹo mút và bimbim cho mấy em lớp 6 thu được những 9chục cơ đấy!!!!!:dazzler::dazzler:
Công nhận nhân viên BUICHUOI năng động có thừa:cool:
:cool::cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn cả bạn Hà Phương lớp Tin nữa :D :D Bạn ấy cùng đóng góp khá n` cho gian hàng .
Cuối cùng thì cốc tiền cũng chẳng có cho bạn Hùng rồi, thấy bọn nó bảo vẫn lỗ mà :( :(

Chán we', thế chúng mầy có định đi đâu sao khi trả tiền không đấy hả ? Lại bảo ngồi nhà tiếc tiền cả lũ đi ... :D
Tiêu tiền mạnh lên ( 1 lần thui :D ) cho thoải mái đê :D

chẳng seo đâu!!!
bẹn Hùng sủi thì thiếu gì thú vui trên đời ngoài tiền bạc...:roflmao::roflmao:
Chuyện BUI CHUOI tuy lỗ nhưng chẳng phải là lúc bán hàng rất rất đắt khách sao, thế cũng đủ vui rồi...
Giang nhà mình còn đang máu me định mở cửa hàng buôn bán trong hè đây này!!!:beerchug::beerchug::beerchug::beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
kiếm đâu ra chỗ rẻ mà bán chứ ?
Đâu có easy như thía :)
Địa điểm phải thuận lợi nhé, tiền thuê phải rẻ nhé :D

Oan...oan....Chả bit kêu oan với ai bi h vì ý tưởng đấy là của đứa khác (chả nhớ là ai!!! ). Nhưng tao rất ủng hộ!!! Mà cũng xin thônng báo với mọi ng` là số tiền lỗ ko còn là 20-30 nghìn như..tưởng bở nữa...mà đã lên đến 56 ng`!!! TIẾC WA' ... :(( :(( :((

lỗ mới phỉa kéo chúng nó đi chơi đê :))
Coi như có lời :D

Thưa các bạn 56Kx10= 560K đấy không ít đâu mà cười được! Nhưng được cái vui nhỉ mọi người nhỉ ! Hôm nào mọi người tập trung lại xem băng vừa thu hôm đấy nhé!

uh cứ coi như là lãi đê đằng nào thì cũng thê'! hôm nào đi chơi thoải mái 1 bữa mới được :D

Hôm nào là hôm nào??? Đã có ý định đi chơi cho vui thì mọ ng` cùng phải đi chứ...còn nếu ko thích đi thì phải nói rõ xem muốn đi đâu...mỗi ng` một ý thì bit nghe ai, đi đâu...ko chừng lại xảy ra xích mích...BỰC MÌNH LẮM !!!

Tiền lỗ là 444000. Tính ra mỗi người lỗ 49 nghìn. Lỗ nhưng vẫn vui
Cái ý tưởng buôn bán trong hè hình như là của Thắng.

Tao cũng hiểu tình cảnh của mày ngày hôm nay Giang ạ! Nhưng mày phải thông cảm cho tao phải phụ thuộc vào con Trang vì tao đi nhờ xe nó mà!
Nói chung tao cũng chưa nghĩ ra sẽ đi đâu! Mày cứ cho trước vài gợi ý cho dễ quyết định!

Thì đấy...Hôm nay tao cũng chỉ nghỉ ra đc đến thế...hỏi xem bọn mày định đi đâu thì cũng chả thèm nói...tao chả bit làm thế nào.
Cuối cùng tao cũng ko đi, đi tìm bọn mày thì bọn mày về rồi...CHÁN KINH KHỦNG!!!
Mọi ng` thử nghĩ xem đi đâu đi!!!

Mọi ngươi ơi khi nào Bụi chuối company tổ chức đi chơi đâu đi.
Thế hôm nay Giang đi đâu mà HT và PT tìm vậy.

Đi tìm bọn nó chứ đi đâu
Tìm mờ mắt cũng chả thấy...bực ko chịu đc...
Thôi ko nói nữa cho thêm tức!!! Thế mọi ng` đã đinh đi đâu chưa?????

Uh thì thôi! Tao thích đi xem phim nhưng chúng mày không thích thì thuôi , tìm chỗ khác cũng được!

Tớ nghĩ BC nên đi lên CV nước hoặc vầng trăng chơi một buổi, còn một buổi còn lại là đi xem fim rôi đi ăn kem, như thế có phải vui ko??? :) Tốn độ khoảng 100, nhưng chắc chắn là sẽ rất vui ;) Mọi nguời cứ bàn bạc đê, dự kiến là trong tuần sau đấy :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên