10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế mà sợ à..............huhuhuhuhu........................

may` , khóc phải khóc to lên chứ , thế này này :(:)(:)(( , không thì cũng phải hứt hứt như số đỏ !
Nào , các em 10h2 , thi học kỳ 2 xong , anh hẹn các em gặp nhau bàn chuyện giao lưu 2 lớp nhé ! lớp anh máu lắm !

giao lưu , ăn uống , văn nghệ , karaoke .... tóm lại là bét nhè !

đúng đấy ...lớp anh cứ lên kế hoạch trước đê,,,,,rồi bàn sau
Lớp mình gì cũng okie nhểy :D

nói thế không ổn em ạ ! Nếu lớp anh lên kế hoạch hết thì còn gì là giao lưu nữa! Các em cứ cử đại diện lên bàn bạc đàng hoàng với lớp anh đi chứ !

mệt quá ... lớp 11H2 thiếu con gái hay seo mà nhiệt tình rứa :)

chậc , con gái lớp h2 thì thiếu gì , chẳng qua muốn tìm cơ hội giao lưu với lớp khác để còn đoàn kết hơn thui !

Đồng ý, thực ra, vụ giao lưu anh em hai khối lớp này được tổ chức nhiều rồi, các em cứ suy nghĩ bàn bạc đi, hehe, anh em một nhà muh, nhểy

thế các anh chị định bao h bàn để em còn cử người đại diện lên :D

Dương Quang Long đã viết:
mệt quá ... lớp 11H2 thiếu con gái hay seo mà nhiệt tình rứa :)
chú có thích ko anh điều cho con gái lớp anh xinh cực kì xinh luôn :D
(Quảng cáo),thô cực kì thô luôn,khô cực kì khô luôn,tóm lại là vừa khô vừa thô còn câu đầu tiên là anh giả vờ đấy :D B-) :))

To KHanh: sau khi thi xong nhé,đầu tháng 5 :D em cứ lên lớp anh bàn bạc với....bọn nó B-) :D

To Tăm : anh em 1 nhà :D

To bít : ko có trò gì ta lại giao hữu bóng đá,bóng rổ B-) :)) mà thiếu gì trò B-)

:)) Các chị lớp H2 02-05 chạy đi đâu rồi mà để có kẻ nói xấu sau lưng thế này :D

Chuyện giao lưu thì cũng được thôi, đàn anh đãi đàn em, ko có gì phải ngại, anh em ta một nhà thì tiền của anh cũng như của em thôi :mrgreen: ( chỉ có một chiều )
Cứ biết thế đã ;)
Hôm nào lên bàn bạc lớp em sẽ thu xếp để bạn đô nhất lớp lên thương lượng, Khanh nhey??? :mrgreen:

suỵt,bí mật chứ,thế nhé,anh té đây ko bị chúng nó thịt mất B-) :)) :D :D :D

Thắng sau một hồi vắng bóng vừa way lại đẫ nói xấu người ta. đồ tởm :D
to anh Dương : thía hóa ra ko phải giao lưu trên lớp ah`, oh`, nên giao lưu toàn diện, cả hát hò và thể thao ;), thế có giao lưu về học tập ko :D

Giao lưu kiểu gì cũng chiều hết, hehe, nhưng tất nhiên, cũng tùy
Nhóc Thắng đã viết:
anh em ta một nhà thì tiền của anh cũng như của em thôi ( chỉ có một chiều )
Cứ biết thế đã
hehe, nhưng mà chưa giao lưu các em đã phát biểu thế thì bọn chị nên cảnh giác cao độ vẫn hơn :D

Tui thấy dạo này lớp H2 có cái trò gì man di nhưng hay dã man đó!Hôm trước tui ở hành lang lớp mấy người được xem 1 cu ra nói với bạn gái nào đó:"vòng 1 của em là lá chắn của đời anh"==> ghê hồn

Hôm qua Tuấn Thành đã thay lòng đổi dạ.Anh nói với Hoàn:"Anh sẽ bỏ Thanh Phương để qua đêm với em":))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên