10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì cũng phải nói cho mọi người biết chứ nếu không sẽ chả ai biết đâu

Hay nhóm BANANA của Khanh lại lên biểu diễn đê :D
Dạ hội à! :eek:Khanh máu thế! nghe có vẻ hấp dẫn! có gì cho tớ tham gia với :D!

thì khanh cũng đang định lên 1 kế hoạch thật chi tiết, và mời cả H1 tham gia để đông thành viên , chuyện tiền nong càng dễ tính :D

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
thì khanh cũng đang định lên 1 kế hoạch thật chi tiết, và mời cả H1 tham gia để đông thành viên , chuyện tiền nong càng dễ tính :D
lên kế hoạch cho dẽ tính tiền nong B-) :D :D:D

Khanh này kinh lắm.Suôt ngày tiền thôi.Khanh,còn nợ tiền tôi ăn quà đấy nhé

lại cái miếng dứa hôm trước à :D
ghê quá :D

Đâu,lâu rồi con hôm đây Khanh tự nhiên tốt bụng đột xuất,sau khi mút mát miếng dứa đã nhường cho thằng bạn tốt là mình ăn

Chắc tại Khanh thấy thằng Trí nó thèm giỏ dãi nên thương tình, đành phải nhường cho chứ gì? :))

Khanh đã thay đổi sơ thích từ chuối sang dứa rồi hả! dứa chua chắc là Khanh dang .......:mrgreen:

chắc tại Khanh thấy miếng dứa nò vàng vàng giống "you-know-what" nên thích :D sở thích của Khanh kì lạ nhỉ ...

đã thế, chiều hôm nay, Khanh lại có biểu hiện "không thiện cảm" với Chim nữa chứ ... sợ quá hà :D

he he , mẹ con đàn cháu đóng rồi có khác , kinh nghiệm thật !!! Thấy Khanh ăn dứa chua là biết ngay Khanh đang ... :mrgreen:
To Ql : biểu hiện "không thiện cảm" thế nào hả mày ? kể đi... :D

thoai,,,,,xin mọi người , đừng nói kiểu đấy , khổ thân tớ lem':D
QL mà nói liệu hồn nghe chưa, hay ho gì cái trò cứ đem chuyện người khác ra kể lung tung hả
còn chuyện làm dạ hội ., tất nhiên là càng nhiều người tham gia thì số tiền vốn ban đầu một ngưòi bỏ ra sẽ càng ít thôi, có gì khó hiểu đâu :D

Đi vận động chúng nó tham gia đê Khanh o*i !
Chuyện của Khanh là chuyện gì đấy , tự kể đi khỏi phiền bạn QL!!! :D

hehe bạn Khanh tốt bụng ghê
còn định rủ hóa 1 tham gia
thành dạ hội khối hóa tiếp hả
cho tớ tham gia với
đừng quên phần tao nghe mày

hehe,thi xong 2 lớp 11 hóa 2 và 10 hóa 2 giao lưu đi :D giao lưu vui lắm :p

này , hay đấy , lớp 11h2 và 10h2 tổ chức giao lưu đê , anh em một nhà cả mà ( trích lời 1 người rất đáng sợ ! )

Thôi đừng trêu Khanh nữA! BẠN ẤY BUỒN ĐẤY :MRGREEN:
hôm nào phải mượn mấy bạn H2 đề cương để làm thôi! Hic đề cương dài vãi

keke,,,bạn Hùng khéo thật:D
ý tưởng giao lưu nghe hay đấy, nhường cho các anh các chị dựng chương trình nhớ :)
nhưng mà gì thì gì thì trong chương trình cũng phải có phần Liên hoan

Bùi Thế Phong đã viết:
này , hay đấy , lớp 11h2 và 10h2 tổ chức giao lưu đê , anh em một nhà cả mà ( trích lời 1 người rất đáng sợ ! )

Đứa nào đáng sợ thế bít ? lớp mình có đứa nào đáng sợ đâu nhỉ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên