10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hóa ra Khanh đã "viếng thăm" chuối bạn Trĩ rồi à :D
Thôi, cây nhà lá vườn chắc cũng đủ tiêu chuẩn :D
[-o< Lạy chúa

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ chắc Khanh thử rồi :D!!! hình như nhà khanh có cửa hàng ăn tên là chuối ởi phố hàng Chuối hả :D! hôm nay tớ vừa ăn xong ngon lắm :mrgreen:
hôm nay thấy các bạn h2 toàn làm được hết1 HỎI BẠN NÀO CŨNG gật :D

Thôi quay về chủ đề chuối của bạn Khanh đi. Mọi người không được trêu bạn Khanh đâu nhé. Xung quanh Khanh có rất nhiều vệ sỹ: Tuấn Anh mặt khỉ, Nghiện, Thành dự. Mọi người trêu Khanh là xong đời rồi

oài, vậy mới biết Khanh nhà ta ghê gớm thật ... trong thế mà bao nhiêu là vệ sĩ hô hô ...
chắc nhờ màn ăn chuối điệu nghệ ;;) [-o< Jovoa tha thứ cho con [-o< :D

này này,,,,ko bàn luận về tui nữa :D
QL chuẩn bị hát hò đến đâu roai`

thì đấy, mọi việc vẫn tiến triển ... sáng nay làm việc trong phòng tối ở tầng 4 đúng là phát mệt ... :D
[-o<
Mai mọi người đến cổ vũ l2, h2 và TA nhé :D

11 h2 cổ vũ 10 h2 và các em lop 10 hết mình :D ........

hờ có cần tớ mua mấy nải chuối ko khanh! hôm nay đã thấy Khanh chơi cái áo chuối rồi đấy :D

bạn Khanh chơi áo chuối.
Khanh chơi áo màu tiết canh :D

Nay 5 bạn nữ lớp mình lên hát nhìn thật đỉnh cao :D Chất thật. Hát thì hình như mic hơi nhỏ , tớ ko nghe rõ lắm nhưng về đội hình thì siêu ổn. 5 cô gái xinh tươi áo dài thướt tha.
hà hà , tự hào về lớp mình quá. :D

Công nhận phê vật vã........ 8-} mình ngồi dưới cứ gọi là lác mắt, bẹn nào bẹn đấy xinh xắn hát hay vãi..... :x
Tự hào thay Hóa 2..... :x

hừm,mình đến muộn nên ko được xem :( ,có ảnh ko nhỉ,post lên cho anh em xem cái :D

Khổ thế mình đến trường thì rõ sớm thế mà chẳng được xem tử tế chỉ được xem nửa cuối vì bận....trông đồ mới ngu chứ ! Xem đoạn cuối chỉ kịp thấy chúng nó đi lại chưa kịp chiêm ngưỡng kĩ ! Tiếc nhỉ !

Không xem được thì tiếc quá.Chả biết có đứa nào chụp ảnh không?Post lên đê.Mình cũng mún xem lại:D

Nhưng hình như lớp mình chẳng có đứa nào biết đường màn mấy ảnh đi cả ! Tiếc quá !
Mấy bạn hát hò lớp mình hôm nay xinh thế nhỉ !

shock và kinh ngạc !!!!!!!! hêh nhất là bạn giang !!!!!!!!! :-o thảo nào mà thấy được tận 2 bó hoa!
H2 năm nay chắc bạn Minh Hoàn được giải nhất ruồi!

<< thấy bảo cao nhất đc 19 đ? mà, Hoàn chắc giải nhì, ko biết 15đ? có đc cái giải rút gì ko :(( mà đ? lớp mình cao thế làm mình thấy ... :((

Thôi Bu* ạ ! Đừng nghĩ nữa cho nó đau đầu ! Sắp thi học kỳ rồi mà học hành vớ vẩn quá chẳng biết thế nào nữa!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên