10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khanh bắt mấy bạn nữ tập đi để tớ nhìn:D

Khanh ơi hôm nọ Xú đã biểu diễn cho tớ với Giang xem một bài múa may tự biênt ự diễn của nó rồi đây ! Cho nó diễn chắc cả trường phải chú ý đấy ! (vì cái gì thì tùy ở mỗi người....)

:D Lớp mình năm nay văn nghệ văn gừng nhiều ghê. Được cái năm nay có Khanh nên mọi chuyện đều ổn cả :mrgreen: (cho Khanh đỏ mặt một hôm )

Hôm nọ qua Hóa 2 thấy có vẻ tập ráo riết lắm, mai phải đến xem tổng duyệt mới đc

Mấy em cứ cố gắng biểu diễn rồi bọn anh sẽ ko phụ đâu :mrgreen:
Thế nhé .... :D
( ko biết mai đến lớp có an toàn hay ko nhey??? )

he he ,có 4 bạn gái xinh đẹp hát phụ họa cho hot boy lớp mình, Khanh nhỉ :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, hôm đấy để tớ đạo diễn cho mấy bạn làm vài trò,
đảm bảo cả trường tít mắt
Vd như hai bạn đi ra đầu tiên mặc quần short ngồi xuống bậc thềm, :D
hai bạn sau đi ra mặc váy tennis rồi tiến gần đến hai bạn trước...
....... Nhảy lên cổ hai bạn trước ngồi :))
Thế là ổn :D

:)) Nghe Thắng nói hấp dẫn thế :)) Lại toàn mấy em xinh tươi như kiểu Giang, Nguyễn Linh thì chẳng nói đến con trai, mình còn lác mắt nữa là :))

Chỉ cần có Khanh là tiết mục đã hấp dẫn rồi! hôm ấy phải mua mấy nải chuối, bọc vào cái lẵng lên tặng Khanh thôi :D

Khanh lên trả lời các fan đê , Horse power muôn năm , banana muôn năm , thể hi`nh Vn muôn năm !!!!!!!!!!!! :D

HH mua một lẵng thôi nhá ! Khanh có rất nhiều fan ,nên còn nhiều chuối , để lâu Khanh không ăn kịp lại hỏng mất !

tập xong rồi thì giới thiệu cho các fans biết tí nào :D

Cô gái vàng của Hoa2 rất hay giấu ba`i , đến cuối mới tiết lộ cơ B-)

hehe.....thay mặt girlband của H2....:D
Khanh rất cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người,,,đảm bảo các bạn sẽ không phải thất vọng vì chúng tôi....còn chuyện tiết mục thì xin đc giữ kín đến phút chót..;;)
mà này, hôm đấy là không chuối chiếc gì đâu đấy, ko ca hotboy nha',, va ko ca thể hình đâu đấy, thằng thành kia nhớ chưa :D

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
HH mua một lẵng thôi nhá ! Khanh có rất nhiều fan ,nên còn nhiều chuối , để lâu Khanh không ăn kịp lại hỏng mất !
Ko sao đâu còn bao nhiêu khanh làm chuối sấy với chè chuối mang đến cho mình ăn cơ mà! :D
CHắc chắn mọi người chờ xem tiết mục đặc sắc của Khanh đấy Khânh ạ :mrgreen:

Nhưng nhớ phải lấy chuối xịn cho Khanh nhé.Khanh không thích ăn chuối quê đâu.
Hum đấy cho mỗi bạn nữ cầm 1 quả chuối vừa to vừa dài rồi múa trông có phải đẹp không

Khanh ơi ,phải dùn biện pháp mạnh với thằng Thành không thì với Thang Phương ý ! Đằng nào thì cũng là nhà nó!
Ý kiến của Trĩ quá hay nhưng chắc Khanh sợ mình ăn trước khi diễn nên không dám thử ! Mà chuối thế nào mới đủ tiêu chuẩn nhỉ!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên