10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhân tố quan trọng ở đây ở đây là người đánh guitar,vì trong bài này,không có guitar thì vứt.Mà hát thì mình cũng hát được,híhí

Ở đây có ai thông thạo guitar điện ko ? Cho em hỏi một tý

Có bạn Trĩ Dũng kìa. hehe , ban Trí Dũng tế nhị khoe khéo thế mà bạn Dương ko nhận ra ah :D

Đâu cóa đâu.Mới chơi được có mấy thắng.Có gì cứ hỏi đi.Rồi đi hỏi ông thầy cho,thêm kinh nghiệm luôn:D

Thôi Trí ko phải khiêm tốn từ lúc ông nói biết chơi phải đến hơn 1 năm rôi! mà tôi chưa được nghe bao h! ---> chưa biết chất lượng! hay ông hôm nào biểu diễn liveshow Trĩ và nh~ ng` bạn đê :D

Đúng rồi , Trĩ là học sinh mới phải đóng góp cái gì cho lớp chứ nhểy ! Tổ chức ngay tại lớp có bán vé lấy tiền cho vào quỹ chung !

Đấy là guitar gỗ thôi.Mới tập điện được có 4 5 tháng.Chưa ra gì đâu.Tập lèm nhèm lém

Chưa cho bọn tôi nghe thử sao bảo là lèm nhèm ! bọn tôi mù âm nhạc nên chả biết gì đâu :D!!!
hôm nay thấy mấy bạnH2 chuẩn bị rục rịch có vẻ công phu nhỉ!

Hihi,TL lên cầm 1 tập bài kiểm tra 1 tiết.Vửa vào lớp mấy đứa xông ra tặng hoa.TL cười sướng,mình lại còn chúc cô ngày càng sinh đẹp.Thế là hông phải kt.Hế hế:D
Để tập xong,ghi CD cho vài đứa nghe thôi:D

chữ "vài đứa" ở đây nhỏ quá :D

hehe,,,,đã bảo là hôm nay có KT đâu mà cứ, cái tập đề mà cô cầm là đề thi HSG năm ngoái cô photo cho cả lớp cùng làm đấy chứ :D, có phải đề KT gì đâu mà
hôm nay Trí ko hát nhớ , nhớ đấy :D

Có bảo là biết hát đâu.Chỉ định đệm cho ku Thắng thôi mà.Khiếp,chả hiểu đứa nào phao tin mình biết hát,đang giấu nghề:((

Xin hỏi "Mình" ở đây là "cô" hay là LT thế ???
Lớp ta cân phê bình đồng chí gì mới vào lớp hôm qua không chịu lên hát mọi người ạ!!!
Bao giờ Trĩ "cho ra" CD thì cho tớ đăng kí một cái nhớ ,chưa nghe Tri~ hát bao giờ!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp nào cũng 8-3 vui vẻ, có mỗi lớp mình là đau khổ với lũ con trai ko ra hình con trai

này LT trích sai lời cô roai`
phải là " tớ thay mặt con gái cảm ơn tình cảm mà con trai đã dành cho chúng tớ":)

Ớ sao lại là tinh tinh! lạ thía trông thế nào to hay bé :D!!!
Lớp H2 hôm nào cũng thấy đổi chỗ! thấy khanh tuần trước ngồi dáy bây h đã nhảy sang dãy 3 rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên