10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Điểm Anh cao nhất..... 8-} hơn cả A2, Trung-Anh........ vãi đỉnh.....

10 h2 giỏi nhỉ,văn nghệ tốt lại còn học đỉnh :D khối hóa là thế đấy :D lớp anh cũng có giải nhất toán và hóa :D khối hóa oai thật B-) Vỗ tay :D

hmm lớp hóa có nhiều tài lẻ nhỉ? Chả bù với lớp của Lez chán chết đi được, nói đến văn nghệ là trốn hết, gọi khản cả cổ mới chịu đi vài người, còn thi "Hóa học và tôi" thì ôi thôi, khi tất cả các trường khác đều cờ trống um sùm thì bọn Lez có 5 đứa lếch thếch lên thi mà không có được 1 ủng hộ viên:D
Cho Lez làm quen mọi người với. Lez học ở PTNK-HCM lớp Hóa.

cho iem nói với khối hóa 1 câu : ai có nhu cầu viếng thăm lớp em trong giờ hành chính thì lên tầng 4 , phòng 412 ! Ngoài giờ hành chính thì xin vào www.h2ams.tk !
Xin chân thành cảm ơn !

bạn Phượng Thủy đỉnh thật dấy!! làm bọn tớ lác cả mắt
mai bảo mấy bạn được giải khao đê!!!

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Điểm Anh cao nhất..... 8-} hơn cả A2, Trung-Anh........ vãi đỉnh.....
:eek: Thật à, bây giờ tao mới biết đấy :eek: PThủy đỉnh vãi :D Thế này thì cô TL mở mày mở mặt lắm đây :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi,,,,nghe nói 17 điểm mới đc giải khuyến khích :((
= tiêu tan ước mơ của tôi!!!!!:((
Hóa 1 ơi! tạm biệt :((

Thôi ko sao Khanh à, năm sau cố vậy tuy rằng càng ngày càng khó nhưng nếu nỗ lực thì chắc sẽ đc thôi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tiêu tan mây khói :))
Thấy cô Hương thì bảo 15 đ? ít nhất đc giải khuyến khích :))
Cô Thu thì lại nói 18 đ? chắc đc giải 3 :))
Nói tóm lại năm nay mình đc giải rút :))

Các bạn làm gì mà máu lên hóa 1 thế.Theo tớ thì chả việc gì phải lên cả.Tớ học ở Th roài,về đây thấy mấy thằng H1 kể,thấy tình trạng y hệt ở Th.Nói chung tùy các bạn thôi.mà chuyển lên rồi thì chuyển về cũng dễ.Cũng nên thử:D

hehe tình trạng tất nhiên là ko điên như TH được nhưng mà luôn phải học trong sự ức chế với những câu hỏi chuối củ của Mr>thụy ! như giấy ozon là giấy ghi chữ ozon!
nghe ông thụy kêu đang cần 1 bạn gái xinh xắn vào H1 đấy :D

Có bạn Hoàn và Khanh chuối.Không biết Thụy cần ai?

Còn bạn An với bạn Phượng Thủy cũng học giỏi mà!!!!!!! Để xem chắc ai đi thi phải nộp 1 ảnh chân dung mất :D

khiếp wa''',,,mọi người lại còn thía nữa :((
hay Hùng bảo ông ý xuống hẳn lớp khanh mà chọn :D dễ ......

Dễ ... ông ý chọn PA lên.
Thế chắc Long thú sướng nổ nguời :mrgreen:
Lớp mình sắp tới có định biểu diễn gì
vào ngày hội khối 10 ko thế???
Đề nghị nhiệt tình tham gia
để kéo dài tg biểu diễn + dọn dẹp :mrgreen:

Cái này phải bảo Khanh thông báo với cả lớp

tiếc là khanh chả bít gì nhìu về cái vụ này cả, lớp mình có nói thì cũng chỉ hăng hái cái mồm chứ đụng đến làm thì chả có đứa nèo ,,,cả,
nên thôi, tốt nhất là mạnh ai người ấy tham gia, tất nhiên là vẫn luôn có sự ủng hộ nhiệt tình của cả lớp :D
hơn nữa chuyện này ko liên quan đến thi đua nên khanh sẽ ko coi nó là một hoạt động đưa ra trc lớp, nhưng mọi người nên tham gia để có kinh nghiệm chuẩn bị cho dạ hội mà lớp mình sẽ tổ chức vào đầu năm sau :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên