10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ẹ! nếu mà thế thật thì ko còn gì en"để nói với TT rồi! CHẴC trong giấy phút bồng bột mà nhìn thấy bạn ấy có nét duyên thầm :mrgreen:

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
to anh Dương : thía hóa ra ko phải giao lưu trên lớp ah`, oh`, nên giao lưu toàn diện, cả hát hò và thể thao ;), thế có giao lưu về học tập ko :D

hi`,giao lưu thế nào cũng được nhưng học thì,e hèm,anh rút :D :p

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Tui thấy dạo này lớp H2 có cái trò gì man di nhưng hay dã man đó!
Cái trò gì man di nhưng hay dã man,hehe B-) :D

thôi nào , sẽ tổ chức 1 buổi giao lưu nhé ! Sau khi thi học kỳ xong sẽ bàn bạc cụ thể ! ANh và trợ lý kiêm thư kí sẽ xuống lớp em bàn bạc ! Tạm thời các em cứ cử 1 bạn đại diện để anh biết mà còn xuống gọi bạn ý ra ! Được không ?

Bùi Thế Phong đã viết:
thôi nào , sẽ tổ chức 1 buổi giao lưu nhé ! Sau khi thi học kỳ xong sẽ bàn bạc cụ thể ! ANh và trợ lý kiêm thư kí sẽ xuống lớp em bàn bạc ! Tạm thời các em cứ cử 1 bạn đại diện để anh biết mà còn xuống gọi bạn ý ra ! Được không ?

Hay đấy Bít,cứ thế mà làm :D còn bây h thi đã,chúc 10h2 thi tốt,sau khi thi thì thoải mái mà bàn :p :D :D :D

ù` , tất nhien là hay rui` ! Nhưng nói trước , mày không có nhiệm vụ gì nếu tổ chức được đâu đấy ! Cái vụ mày đòi làm băng , tao ngán lắm rùi !

ừm , nếu đã cử bạn bí thư thì ít nhất cho anh biết tên , để sau này anh còn xuống gặp ! Nhất định làm ra trò đấy !
MÀ không chỉ đơn thuần là bí thư , mà lớp em nên cử 1 hội đồng khoảng 4, 5 người để bàn bạc và thống nhất với lớp anh !
Trứớc hết hãy cứ post tên tuổi bí thư lên để anh biết đã ! Sau này tính tiếp !

Bí thư: Nguyễn Nga Linh
Phó bí thư: Nguyễn Lê Khanh (Anh)
Uỷ viên: Nguyễn Huy Thắng

hôm qua thấy Khanh gọi Khánh ra bọn lớp tớ tưởng có em nào gọi khánh, cả lú ngó ra thâý Khanh tự nhiên lại rụt hết cả vào chả hiểu tại sao nhỉ

Con gái thì mới ngó ra chứ,Anh,thì ngó làm gì?

Chắc sợ lớ xớ anh tưởng nhìn đểu đạp cho 1 cái thì ... ăn dép :D nên mới sợ quá rụt đầu lại :mrgreen: Uy quyền thật....

Anh đi 1 mình còn thế.Bình thường còn có cả 1 đống vệ sĩ xung quanh,khiếp vật

Bùi Thế Phong đã viết:
ù` , tất nhien là hay rui` ! Nhưng nói trước , mày không có nhiệm vụ gì nếu tổ chức được đâu đấy ! Cái vụ mày đòi làm băng , tao ngán lắm rùi !

tao có chức có quyền gì đâu,thảo dân vô tội mà B-) :D
hehe,mà tao có xung phong làm gì đâu,chỉ khơi gợi ý tưởng cho tình đồng đội giữa 2 lớp thêm phần gắn bó thôi mà :) :D

LT tởm nhớ :(
sao mọi người nhỡ nói bạn thia' :((
Vụ giao lưu này Nga linh lo, khanh ko liên quan gi hết nhớ

Đề nghị TP ko trưng bày ảnh cho thiên hạ xem mà phát thèm như thế nhé!!!
Mà chú Trí có gì ghen tị với TP+Hoàn thì cứ nói thẳng.Bảo TP chụp cho 1 kiểu với TT là được :p:p:p.

Tao cũng hổng hỉu.Tao chỉ nói lại lời thằng Tuấn Thành chứ có tỏ vẻ gì là... đâu

Uh , tao cũng ko hiểu. hic hic
Sao Trĩ lại ghen tị với TP +Hoàn. Khó hiểu!!! Thằng Trĩ có gay đâu cơ chứ. :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên