10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế nhà bẹn Long ở đâu?
Nhà mà ở xa trường thì chắc cũng xa nhà mình...với lại mùa hè ngại ra đường lém...nói chung, chắc là ko đi đc

haha ,con Giang lo giữ da à? :)) Thấy PT kể mày đi xem phim một buổi mà bôi hết nửa lọ sunplay loại to :mrgreen:

Mày mà cũng tin cái con mồm loe đấy cơ à??? Nó chỉ giỏi lừa mọi ng` thui...Đừng ai tin nó nhớ!!!

Hehe, làm gì mà công kích nhau thế các muội của ta ( chuối cả nải :mrgreen: )
Hic hic, sáng nay đi có việc mãi giờ mới về được nhà, ko biết bọn nó có đi chơi đâu bỏ rơi mìn ở nhà ko?? :(

Sáng nay tớ cũng đi chơi đến tân trưa mới về nhà. Có tận 3,4 cuộc gọi mà chẳng biết ai

Hè có khác, rảnh rỗi toàn gọi điện buôn dưa lê, sướng vật..... :D :D :D

Sáng tớ cũng đi bơi đến tận 8h30 rồi đi lang thang phố phường. Chiều H1 đi bể Sao Mai à?

Chẹp,hôm nay thằng Chu sang nhà mình.Mình cho nó xem cái topic CLT thế là nó ưc chế.Mấy cái mình viết trong Topic đấy là toàn từ mồm nó ra đấy chứ.Chiều định vào bảo mọi ng mà chưa gì đã lock roài

trích từ bài Hoàng Hương Giang
Mày mà cũng tin cái con mồm loe đấy cơ à??? Nó chỉ giỏi lừa mọi ng` thui...Đừng ai tin nó nhớ!!!
eo khiếp con Giang vừa ăn cướp vừa la làng, thà mày cứ im đê, đừng lên tiếng thì tao chẳng nói, nhưng sự thật rành rành thế mà mày còn chửi bới :D:D thì bó tay...
CHuyện bôi kem chống nắng có sao đâu mà mày cứ phải biện hộ nhẩy :D:D
trích từ bài Trí
Chẹp,hôm nay thằng Chu sang nhà mình.Mình cho nó xem cái topic CLT thế là nó ưc chế
có rè mà ức chế??? Được hâm mộ sướng thế còn gì???Lạ thật!!!!!

Mà bạn HỒNG NAM kiếm đâu cái avata miễn bàn thế..????
Ảnh chân dung của LT????
:beerchug::beerchug::beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hị hị...trông LT hồi 6 tuổi khác thế!!!
Mà sao con Trang nói lắm thế...post liền 2 bài!!!

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Ảnh của tớ hồi 6 tuổi. Có vấn đề gì mà Trang miễn bàn vậy

Sao ấy có mái tóc ... nhọn nhọn trông hay thế :D

Nhìn LT hồi 6 tuổi ko "phong độ" bằng bây giờ. :mrgreen:
hehe ,con Giang,bôi kem chống nắng thì cứ nhận đi,sao phải ngại.:D

Trông Hồng Nam khác nhey, trông hay hay :p , để hôm nào tớ scan cái ảnh 6 tuổi của tớ lên cho mọi người nhận xét :mrgreen:
Hic, hè này lớp H2 ko đi đâu hả Nam????

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Lê đến lúc nào đấy? Lúc 7h30 chỉ có tớ và Long thôi. May mà Long còn gọi cho chim mới biết được là nghỉ. Lần sau Thắng phải báo sớm vào
Tớ đến lúc 8h kém 15 thấy bà Hoa bảo thằng Nam với thằng Long vừa về, phải gọi điện cho con Yến mới biết là hoãn.
Hôm qua xem phim buồn cười vật vã ạ dù nhiều lúc mình chẳng hiểu gì :D

Chỉnh sửa lần cuối:
HÔm nào lại đi xem fim hay chơi tiếp đê! mấy hôm ở nhà chơi Games suốt ngày chán vãi! kiểu này mình sắp cận thị

Mấy hôm ở nhà cứ muốn ra trường nhưng lại ngại...
Bi h đi chơi đâu cũng chán...
*_* Ảnh BỤI CHUỐI đã lên rùi!!!

Chiều thứ 2 mọi ngừơi có bận không ! Theo kế hoạch của Thắng thì sang nhà Giang xem băng NHAT nhưng hình như cái TV nhà Giang lại để trong cái phòng bé tí! Kiểu này là nan giải đây!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên