10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đĩa The Classic ý mà. :D Mày ơi , con HL còn chưa mượn được cơ, hay mày chạy ra hàng thuê đi. :D
Con MN tởm thế :((

mấy lần ra hàng thuê đĩa tao đã phải kìm lòng ko thuê rùi
thế mà.... chắc thằng nhợn Tuấn Thành om đĩa chứ rì

Ừ , đúng roai` , nó om lâu quá. :D Mày ra hàng thuê đê ,đỡ phải đợi lâu, khổ thân mày.
Nếu mày ko muốn tốn tiền thì liên lạc với bạn Trần Lan id : huonglan88_ams mà mượn. ;) Nhưng bạn ý đĩa của bạn ý là DVD đấy.

TP khỏi ốm rồi hả :D cứ nghĩ đến mày bị như bọn nó kể mà :mrgreen:
tao cũng đang muốn hỏi con TLAn vài cái mà dạo này nó biến đi đâu rồi ấy

Thanh Phương bây h chuyển từ "mồm" sang "đít" rồi nên nói chung cũng thoải mái hơn :)):)):)) bây h ăn rì ỉa nấy, uống rì thì đái luôn ra máu :)):)):)) khổ lém

DVD cũng xem đựợc nhưng chẳng quen Trần Lan lắm nên thôi ra hàng thuê vậy
đang định thuê Từ khi có Polly nhưng ko biết có nên ko???
MN thô ko chịu đựợc

hơ hớ Từ khi có Polly là film cục cứt rì đấy.......... :D:D:D film XXX à :)):)):))

Hóa 2 members nào quan tâm đến our basketball team thì thử thiết kế áo và logo cho đội nhé.Nếu cool sẽ có thưởng:D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
hơ hớ Từ khi có Polly là film cục cứt rì đấy.......... :D:D:D film XXX à :)):)):))

cái cục cứt dek gì cũng là phim sex hả con zở người kia :))

Có tiền nhưng chỉ những đứa trong lớp thoai,Mn té đầu tiên

lai còn thiết kể Logo nữa, năm sau có qua được vòng 1 ko :D

Nếu trong đội có những đứa thiếu tinh thần,kiểu như ông,chưa đánh đã nói thua thì chắc chắn đội sẽ thua.Nếu cần ông có thể ra khỏi đội,đừng làm nhụt tinh thần của tôi

Các bạn lớp mình ơi:D Năm sau có giải trường rùi.Lớp mình sẽ liên quân với 2 lớp Anh (chủ yếu vẫn là lớp mình :> ).Toàn nhân tài thui,nên lớp mình rất có khả năng sẽ chiến được chức vô địch,làm cho lớp mình được nổi tiếng ;) :)>- .Ngoài sự cổ vũ nhiệt tình mà các bạn sẽ đem tới,tớ mong mọi người sẽ ủng hộ cho đội bóng 1 chút gì đó,tuy nhỏ nhưng đó là rất quí rùi :x Đội bóng đang trong thời gian tập trung và luyện tập,trong 4 tháng nữa với tinh thần hăng say,cần cù ;;) chắc chắn sẽ không phụ sự ủng hộ các bạn.Tớ chắc rằng mọi người sẽ ủng hộ,củm un nha :* :* :*

hehe lại bảo Trang xú với giang cầm khẩu hiệu BỤI CHUỐI đi cố vũ vậy :D

Bạn Trĩ yên tâm , mọi người sẽ ủng hộ nhiệt tình bằng nhiều cách...( trừ tiền bạc) :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên