10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thanh Phươngggggggggggggggggggggg;;)
Tao biết mày giàu mà;;)

he he , mình giầu lòng nhân ái lắm , tiền thì ko đâu. :mrgreen:
Mà bọn mày định sử dụng ngân quỹ vào những việc gì , phải cụ thể tí chứ , nói chung chung thế này thì chả đứa nào ủng hộ xu nào đâu.

Thì nói chung,tiền sẽ chi vào việc thuê huấn luận viên,nước uống,đồng phục.tất nhiên là mỗi đứa sẽ góp 1 ít nhưng chắc chắn là vẫn chưa đủ

Hehe, kêu gọi các bạn nữ hảo tâm may tặng đội đồng phục nhé ( cẩn thận ko ra sân mà quần lỏng chun là rở lắm :mrgreen: ) Nếu xét thấy ko chắc chắn lắm về khả năng may đo thì tốt nhất là cứ ủng hộ rồi để các bạn giai có mắt thẩm mĩ tự chọn cũng được ;;)

theo Thắng lớp mình có bạn gái nào có đủ khả năng may quần áo cho Thắng
bạn Trần Trang hay bạn Loan :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Biết là ko bạn nào đủ khả năng nên mới dám nói thế. :D Hay bạn Trang das đứng ra tài trợ cái nèo :D

đúng rồi bạn Trần Trang nhà có cả cửa hiệu Adidas ! Nhưng Thắng phải dùng mĩ nhân kế với bạn ý , thì mới được! Mà chuyện góp tiền cũng khó lắm, nhất là khi trong lớp có những bạn hoàn cảnh gia đình khó khăn như tớ ! Bắt tớ đóng thì thật là tội nghiệp ! hixhix ! :D

Này để cho nổi, thì trường mình nên có những hoạt động sôi nổi như phương Tây xem sao, tức là thành lập hẳn một đội cheerleader, làm cái này thì kể cả có ko được giải nhất vẫn nổi tiếng toàn trường :))

Nói vừa vừa thôi,lạc đề bây giờ.Có ai đóng góp luôn không nào:D Đăng kí đi:D
Mọi người ơi,có nên để tên đội bóng là Bụi Chuối không:D Giải trẻ các câu lạc bộ cũng để tên này lun cho nổi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, thế thì phải mua bản quyền của Giang còi à :)) Nếu là tên đội bóng thì để tên là "Vuờn chuối" đi, bao nhiều con nguời tính cả cổ động viên. Vả lại Bụi Chuối là thương hiệu kinh doanh mờ :D

oạch:)) đặt tên quán ăn là BC đã thấy vãi lúa rồi
h bọn mày còn định đặt tên là đội bóng Vườn chuối
thế là lớp mình tuyển nữ có W(ab)C tuyển nam có VƯỜNCHUỐI
được đấy :-?
thương hiệu CHUỐIH2 cố lên!!!!!!!!!! ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn nghĩ nhanh 1 cái tên đi để còn làm thêm mấy thứ nữa nèo

chẳng biết đội bóng có những ai
ko biết muốn đặt tên theo thể loại gì
tên đại loại như Bui chuối hay phải nghiêm túc hơn
nói rõ thì mới nghĩ đc chứ

theo tao cứ đặt là Bụi chuối đê....hehe....vừa là thương hiệu kinh doanh vừa là tên của đội bóng, đc. wa'''
:D , cẩn thận lớp mình vô địch rồi thì,,,, :D.....BCC sẽ trở thành cả tập đoàn ====> ko chỉ là cửa hàng ăn mà còn chuyển sang kinh doanh thể thao nhểy
BỤI CHUỐI BASKETBALL CLUB ==BCBC oh, hay đấy chứ :D

Lập thành cả tập đoàn nghe cũng hay phết nhỉ ! Nhưng đội bóng mà đặt tên Chuối , chạy vài bước lại trượt ngã thì ..... ! Nghe mất hết cả tinh thần !

Vài ngày nữa sẽ thông báo về đội bóng sau.
Giọng con gái SG nghe thỉnh thoảng thấy ngu ngu mà thỉnh thoảng lại dễ thương phết:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên