10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CHúc mừng các em mới vào trường nhé.
Thay mặt các anh chị hóa 2 00-03 xin chào các em

đừng để có vụ nào như lớp anh năm ngoái nhé !!!!!!!!!! B-) !!!!!!!đáng sợ lắm đó !!!!!Thấy co Gdcd bảo 10 h2 hát hay lắm !!!!!!!!! :)) !!!!!!!!!!!giao lưu đê !!!!!!!!!!!!!!!Mà Mr hoàng có phải dạy toán ko ? !!!!!!!! nếu đúng thì.........cùng ngồi trên 1 con thuyền rồi !!!!!!!!!! >:)

Ko em ạ.Bọn anh học thầy Khánh trong 3 năm liên tiếp.Bọn em ko được học thầy Khánh là hơi bị phí đó....thầy dạy hay mà tâm huyết với học sinh lắm.
Lớp anh làm gì có vụ nào????Em lấy thông tin ở đâu ra đấy... nếu thích chơi bóng rổ thì hôm nào đến trường anh em mình chơi với nhau

a` bác nhầm rồi em ko nói với bác đâu !!!!!!!!!!!!! em đang nói với 10 hóa 2 cơ !!!!!!!!!!! :p !!!!!!!!!!!!!!vụ đó là lớp em cơ mà !!!!!!!!!!! :p !!!!!!!!!!!nhầm nhọt sang trồng trọt rồi !!!!!!!!!!

ok về vụ bóng rổ với bác mỗi tội em đánh ko giỏi lắm !!!Chỉ gọi là biết chơi thôi !!! :p !!!!!!còn em thích đá bóng hơn !!!!!!!!!!!! :p

Lê Anh Thư đã viết:
Lịch học của tao thì chẳng thay đổi gì, vẫn y nguyên :)) Mà hình như lớp tao đổi giáo viên Sử thì phải, đổi cô gì ý, hình như tên là Oanh.Theo thông tin của bọn nó thì cô rất thích cho KT trắc nghiệm nhg đc cái là giảng hay, cứ như nước ngoài ý ;;) Ko biết thực hư thế nào, tại tuần nay bọn tao đc nghỉ tiết Sử hôm thứ 3 :mrgreen:
Bà đấy sẽ CN bọn tao 1 thời gian đấy. Bà này thích mấy cái trò thuyết trình hay trắc nghiệm lắm, chết mất thôi :((

Hóa 2 năm nay cũng được học Mr Hoàng @ hehe
Thầy Hoàng đá xoáy học sinh giỏi lắm. :))

ối , hôm nay lớp mình thua ah`
chán thía :(

To : anh Duong H2 , ngày hội hh sắp tới lớp anh đóng bao nhiêu tiền thế, có tham gia tiết mục Vn nào ko

Ngày hội hóa học lớp anh đóng bao nhiêu tiền anh chịu !!!!!!!!!! B-) !!!!!!!!!!!!!tiết mục thì có quả sơn tinh- thủy tinh hiện đại , ban đầu còn khá nhiều tiết mục nhưng toàn "chuồn" !!!!!!!!!!!! Đáng nhẽ ra anh đã có chân trong đội nhẩy nhưng mà hôm đó là chung kết bóng rổ ...nên......... B-) !!!!!!!!!!!!!! còn vài tiết mục hát hò nữa !!!!!!!!!!Hay đó !!!!!!!!!!!!!!! :p

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Hôm nay Hóa 2 thua 2-0 thì phải?Chán quá!!!
<^^>
<bọn><lớp><tin><ngu><lắm>
<^^>
<chúng><nó><ăn><ruồi><đấy>
<^^>
<yên><tâm>
<^^>

Đằng nào chả thua cơ chứ !!!! chẹp...chẹp...
Lớp mình hình như có mỗi tiết mục của Khanh thôi nhỉ ! Thắng bỏ cuộc roài !!! Hôm đấy đi có mất tiền vé không???

Lớp Linh có lẽ là sẽ đóng kịch " Nàng công chúa ngủ trên giường ở trong rừng " cải biên đi 1 tẹo để cho có tính
tập thể . Còn Linh và Khanh thì chắc là sẽ hát bài gì đấy.
Mọi người đóng tiền quyên góp cho khối hoá đi .Hi vọng lớp mình sẽ tập xong kịch , cái chính là mọi người nhiệt tình là được .

Nhưng có thấy ai nói gì đâu nhờ ? mà tớ tưởng 8-2 là đến ngày đấy rồi còn gì!!!

<sao><lại><tổ><chức><chủ><nhật><thế>
<^^>
<mà><ngày><hội><hóa><học><à>
<:eek:>

Bạn Thắng Đú đang kiêu không chịu nhận vai hoàng tử đẹp trai kìa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên