10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhỡ có thì sao ai mà biết được ..........
bài trả lời thứ 1000 của thread này :D :>

Chỉnh sửa lần cuối:
oạch bài trả lời mà .................... bài trả lời thì là 1000 chứ ....... tại bài đầu tiên đâu được tính là bài trả lời

STPD là gì vậy Thụy ????? chú giải thích hộ anh cái nhẩy ??? !!!!!!!! 10 hóa 2 năm nay đá bóng thế nào ???? có thông báo gì ko ???? có kế cạn truyền thống bóng đá ko nhẩy ???? :)

10 H2 đá ngu nhưng thắng lớp Lý do lớp lý chủ quan khinh địch.mẹ nó thế mới tức chứ .may là lớp minh vẫn vào chung kết

hehe Dương đừng bức xúc .......... Lớp lý vào chung kết hả ????? đá với lớp nào đấy
Hóa 2 đá thế là tốt rồi :D chú BÌ LỢN đá hay thế còn gì , Thanh Phương nhờ !!!

Bẹn Dương gì mà bức xúc thế đây là topic của lớp Hóa 2 mà! Lớp tớ đá có ngu đâu, lớp mình nhờ (ít nhất thì cũng thắng Lý1 :2-0 )

lớp mi`nh thì cũng chẳng giỏi giang gi` thật
Trận đấy L1 chủ quan thật cho chú + va`o thi` có khác gi` chấp ng` , chủ quan thế la` cu`ng , thắng may mắn la` tốt ru`i
Đá ngu ma` thắng càng hay , đá giỏi ma` thua thi` [-(

Khi nào lớp mình đá thì Khanh phải bảo mọi người đi cổ vũ để đối phương nó sợ

hình như có cả đổi giáo viên nếu lớp nào yêu cầu
thấy bảo thời khóa biểu cũng đổi nhiều vì các thầy bận lắm

Trịnh Lê Phương đã viết:
hình như có cả đổi giáo viên nếu lớp nào yêu cầu
thấy bảo thời khóa biểu cũng đổi nhiều vì các thầy bận lắm
<thời><khóa><biểu><lung><ta><lung><tung>
<hum><nay><bọn><tao><được><nghỉ>
<2><tiết><tiếng><anh>
<vì><bị><trùng><TKB>

Lịch học của tao thì chẳng thay đổi gì, vẫn y nguyên :)) Mà hình như lớp tao đổi giáo viên Sử thì phải, đổi cô gì ý, hình như tên là Oanh.Theo thông tin của bọn nó thì cô rất thích cho KT trắc nghiệm nhg đc cái là giảng hay, cứ như nước ngoài ý ;;) Ko biết thực hư thế nào, tại tuần nay bọn tao đc nghỉ tiết Sử hôm thứ 3 :mrgreen:

Hic, giáo viên sử là ai tao cũng chẳng quan tâm. Cái chính bây giờ là Mr Hòang. Hình như thầy dạy theo cảm xúc :(( Cứ hôm nào nóng 1 tí là y như rằng, lớp mình phải có đến mấy con 0 trong sổ . Sợ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên