10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chính xác là 8h tối chủ nhật ở rạp Khăn Quàng Đỏ , free nhưng riêng khối hoá có vé mời cho nó oai...

Mọi người đóng góp đi và nhớ đến cổ vũ cho 10 Hoá 2 nhé

<:D>
<úi><ruồi>
<thắng><tởm><thế>
<để><Min><Ngọt><đóng><hộ><cho>

hehe,,,nếu đc siu mod MN đóng hộ thì còn giè bằng..:D
Thay mặt khối hóa xin đc đa tạ,,,:D
Tiết mục của khanh là hát ,,,,và chỉ hát thôi
mọi người nhớ đến ủng hộ ( kèm theo hiện vật càng tốt ) ===> yên tâm , đêm ko về gặp ác mộng đâu ;;)

Hic, nhg mà bạn KHanh yêu quí. SAo bọn lớp mình có vẻ ko thích thú lắm với trò diễn kịch :( NGa thích bạn CHu đóng hòang tử :(( :((

<^^>
<Chu><hoàng><tử>
<Khanh><công><chúa>
<hôn><nhau><thế><nào><nhỉ>
<^^>

:eek: Khanh ko phải là công chúa, Khanh chỉ khoái ngồi sau hậu trường chỉ đạo thôi :mrgreen: Công chúa là Phương Anh cơ, phen này có người ghen :D

Ai cũng được nhưng phải hôn nhau để mình còn đến xem

eo uii sao các bẹn đen tối thế :mrgreen:
hehe , mà bạn Chu ko chịu làm hoàng tử hichic

Minh Ngọc ơi! Đừng viết thiếu suy nghĩ thế! Tớ không có ý gì đâu nhưng mà tốt nhất là bà nên cẩn thận hơn khi viết thế. [-(

<ơ>
<:eek:>
<ku><thụy><kin><nhẩy>
<người><ta><chỉ><nói><thế><thôi>
<^^>
<có><ai><bảo><ku><hun><đâu><:))>
<bảo><PA><với><chim><mà>

thế cuối cùng có tất cả mấy vở kịch hả em ??? lớp em 1 vở lớp anh 1 vở !!!!!!!!!!!! thế là 2 rồi !!!!!!!!!còn 12 hóa 2 có vở nào ko nhỉ !!!!!!!!!:? :p

<ặc>
<máu><chiến><thế>
<ức><chế><thật>
<chúng><nó><ko><mời><mình><đóng><kịch>
<lock><luôn><top><phát>

Hí hí, bạn MN đóng hộ tớ nhớ . Cái vai của tớ, bạn NGa LInh đóng thử rất biểu cảm , nhg tớ ko đóng nổi :(( Mà bạn í thì là đạo diễn rùi, ko thể làm diễn viên đc
À,mấy đ/c cho hỏi : thế bạn Tuấn Thành có nhảy ko nhỉ ? :D :D :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
Thấy co Gdcd bảo 10 h2 hát hay lắm !!!!!!!!! :)) !!!!!!!!!!!giao lưu đê !!!!!!!!!!!!!!!>:)

Hic, thảo nào Ms GDCD sẵn sàng cho 15' đầu tết ko học để cho lớp mình văn nghệ :)) Nhg mà hình như , về vấn đề học tập thì lớp chẳng bau giờ đc khen 8-|
Vu Ngoc Duong đã viết:
Mà Mr hoàng có phải dạy toán ko ? !!!!!!!! nếu đúng thì.........cùng ngồi trên 1 con thuyền rồi !!!!!!!!!!

Ối dzơi` , đ/c lớp trên cho it kinh nghiệm cái :-s Chẳng hiểu thế nào mà sao năm nay, thầy cho lớp 10h2 điểm 0 như ngóe x-(

hic hic :(( Mắt Ngọc đóng vai hoàng tử đấy .....chết mất mọi người ơiiiiiiiiiiiiiii :(:)(:)(:)((
Mà tại sao PA với CHim lại làm trò đấy??? :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
:D :D :D :D :D D :D :D Bùn cười quá !!! Đáng lẽ ra hòang tử là bạn Huy Tùng cơ. Nhg sau 1 hồi thương thuyết với nhau, 2 bạn nhà ta đã quyết định đổi vai. ^^ Mắt NGọc ko chịu đóng vai bác học , vì......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên