10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
<mắt><Ngọc><đóng><vai><hoàng><tử><à>
<:eek:>
<chết><cũng><phải><đi><thoai>
<:D>

Đọc kịch bản hay ý chứ! thế Khanh có đóng vai gì ko đấy! thấy Thắng bảo khanh đóng vai ngựa cho hoàng tử hả :mrgreen:

<:eek:>
<bà><hùng>
<ko><sỉ><nhục>
<cho><lên><thớt><bây><rờ>
<:nono:>

Ùm, nói chung là .... hay lắm :D :D :D Mọi ng` đi xem đi. ơ mà hôm nay đ/c HÙng chẳng ngồi ngắm rùi còn gì ^^ Vai hòang tử đến giờ phút này đã do Thắng đảm nhiệm :D :D Mắt Ngọc cho ra bãi rùi

<hoan><hô><Thắng>
<:((>
<hay><quá>
<có><chết><cũng><phải><đi>

Trời,Thắng đẹp zai đỉnh cao vãi.hum đấy chắc chắn tao sẽ đi.Ơ nhưng mà có cảnh kít không

<đúng><ruồi>
<có><phanh><xích><lô><ko>
<ko><có><tao><ở><nhà><nghỉ><khoẻ>

Kiểu quàng tay qua cổ rồi cả hai quay mặt đi hả?Khéo kịch bản thế thôi chứ lúc diễn 2 anh chị lại kít thật thì...:D

<cứ><kít><đại><1><phát>
<vèo><1><cái><thoai>
<:(>
<kít><giả><thi>
<chán><Chít>

Mình sẽ đi khuyên thằng Thắng lúc đấy nhoằng 1 cái,PA cũng đờ ra,không tát được đâu:D

<biết><đâu><đấy>
<Phương><Anh>
<trong><đội><BANANA>
<nên><đanh><đá><lắm>

Híc,khó nhỉ,nhỡ lúc đấy tát 1 cái thì ê mặt lắm.Hay Thắng hỏi nhỏ với PA xin cho chạm mỗi đi.Không biết PA độ lượng có cho không

<năm><ngoái><mí><anh><chị><trong><đội><kịch><cũng><thế><mà>
<tao><thấy>
<chạm><môi><1><tí>
<có><seo><đâu>
< :eek: >

<nghe><như><thế>
<có><vẻ><như>
<:))>
<Thắng><có><ý><định><hả>
<:))>

Thôi,có gì nói nhỏ với nó thôi chư PA lên lại giả vờ ngượng đấy

Hô hô, bạn Thắng còn phải "giả vờ" ngã nữa ^^ Ko biết bạn í diễn thế nào nhỉ ? Hic, vai công chúa hôm qua bọn nó thay đổi thế nào mà lại có : CC ngửi thấy mùi phở :-/

:D Hôm nay Hóa 2 sẽ diễn thử cho chị Hồng Minh duyệt :D
Bạn Tuấn Thành sửa kịch bản đấy, ko ngờ bạn ý lại nhiều tài thế, đọc một vài đoạn cũng thấy đc ;;)
Kim Long đóng vãi chuẩn :mrgreen: Mắt láo liên, đảo qua đảo lại phát hãi :mrgreen:

Hơ sao tớ tưởng lên hẳn rạp diễn thử cơ mà! thấy Linh B rủ thế mà!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên